Bạn làm gì khi đang yêu ???

Thế khi yêu một người mà ko được người đó thích lại, bạn nên tấn công hay cứ giữ nguyên tình cảm của mình thế thôi?:p

Hơ. Long là bạn nào cơ? :-/
@NA: Thế ấy đã bao h nói với ng đó là ấy thik ng ta chưa?

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Thế khi yêu một người mà ko được người đó thích lại, bạn nên tấn công hay cứ giữ nguyên tình cảm của mình thế thôi?:p
Khi người đó chưa có ny thì đừng nên bỏ cuộc, cơ hội còn nhiều
Cứ cố gắng hết mình để sau này không phải hối hận
Còn nếu người ta có rùi thì thôi, đừng trở thành kẻ phá hoại hạnh phúc người khác.
@NA; cứ cố lên, thằng đó chưa có ny đâu, nó bịa đấy. Tớ đảm bảo chính xác!

Khưu Trí Trung đã viết:
Quân ạ, bình thường không thất tình mày đã làm loạn cả lớp lên rồi thế chắc hôm mày thất tình cả lớp phải nghỉ học mất :))
Nghe cũng có lý...:-? Nhưng chắc còn lâu...:))

Cứ tấn công đê , mà tấn công ai thế nhỉ , cần tư vấn ko NA ...

--Ô :eek::eek: hóa ra là bạn NA đang đi tìm người yêu (kén chồng) ah :D:D:D

Cuộc đời còn dài , người yêu còn nhiều nên chị cứ tấn công đi chị àh ;;)

Ở đây các bạn bàn về chuyện thích ( hay yêu) một ai đó ah? No hai chuyện này hoàn toàn khác nhau nhỉ. Khi thích 1 người mà người đó ko thích mình, nhất là lại còn có người iu rùi thì nếu là tớ tớ buông luôn. Dây dưa mệt lắm, lại còn dễ bị ghen cho chít nữa chứ...:((

Ngại cả nhà quá! Chỉ đặt ra vấn đề cho mọi người cùng trao đổi thôi mà, làm gì lại kêu NA kén chồng chứ?:((
Cám ơn vì cả nhà quan tâm đến iem như thế:p. Thật ra thì cho dù người đó có người yêu hay chưa thì NA vẫn cứ thích, bởi dù sao đấy cũng là tình cảm của mình mà, miễn ko làm phiền người ta là dc. Bảo buông thì dễ nhưng đến lúc đấy liệu có buông dc ko Giang? Khi NA chưa ở vào hoàn cảnh ấy, NA cũng nghĩ như mọi người vẫn nghĩ, vẫn có thể dùng lý trí, nhưng khi rơi vào hoàn cảnh đó thật thì tình cảm luôn lấn át hết lý trí và bạn sẽ ko nghĩ dc gì hết đâu.:(
Cám ơn Minh nhé, nhưng chắc chuyện lần này chả ai giúp dc tớ hết đâu. Khó lắm, bạn ý ko thích thế đâu. Mọi người biết nhiều, bạn ý thấy ko thoải mái.
@Nga: tớ nói cho bạn ý biết rùi. Bạn ý nói tớ ko có cơ hội, hơi buồn nhưng mà kệ.:p

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Ngại cả nhà quá! Chỉ đặt ra vấn đề cho mọi người cùng trao đổi thôi mà, làm gì lại kêu NA kén chồng chứ?:((
Cám ơn vì cả nhà quan tâm đến iem như thế:p. Thật ra thì cho dù người đó có người yêu hay chưa thì NA vẫn cứ thích, bởi dù sao đấy cũng là tình cảm của mình mà, miễn ko làm phiền người ta là dc. Bảo buông thì dễ nhưng đến lúc đấy liệu có buông dc ko Giang? Khi NA chưa ở vào hoàn cảnh ấy, NA cũng nghĩ như mọi người vẫn nghĩ, vẫn có thể dùng lý trí, nhưng khi rơi vào hoàn cảnh đó thật thì tình cảm luôn lấn át hết lý trí và bạn sẽ ko nghĩ dc gì hết đâu.:(
Cám ơn Minh nhé, nhưng chắc chuyện lần này chả ai giúp dc tớ hết đâu. Khó lắm, bạn ý ko thích thế đâu. Mọi người biết nhiều, bạn ý thấy ko thoải mái.
@Nga: tớ nói cho bạn ý biết rùi. Bạn ý nói tớ ko có cơ hội, hơi buồn nhưng mà kệ.:p
Bạn ý có phải là T học tầng 4 trg mình ko ;;) Nếu ko phải thì cho tớ xin lỗi nha :D

Chắc chắn là không phải rồi... :))
Bạn đó đúng là đang học tầng 4 trường mình...
Nhưng không phải là T mà là Q... >:)

Chính xác hơn nữa là MQ, không phải AQ (tức SC) :D :D

Ôi. Thế thì tớ xin lỗi bạn NA. Mà này sao toàn các bạn lớp Toán lên tiếng, chẳng thấy bạn NA lên tiếng j cả :|

chiến luôn đê ngại gì,nó nói ko có cơ hội nhưng chuyện tình cảm ko thể nói trước dc,nếu thật lòng thì kiên trì,cố gắng đợi cũng chả sao.Cô văn lớp tớ bảo "bản chất của tình yêu là sự cao thượng" cơ mà

@Trung, VA + MP: sao thô thế, ai lại nói ra chỗ đông người thế này
khổ thân NA, tớ muốn giúp bạn lắm nhưng hôm nay tớ ngồi tâm sự với nó thì mới bít rằng đúng là nó thích đứa khác rùi nhưng đứa khác đấy không thích nó (đứa đấy là đứa nào thì tớ vẫn đang điều tra). Nhưng thế thì vẫn chưa hết cơ hội đâu, cố lên, tớ sẽ làm quân sư giúp ấy. Kịch bản của tớ rất hoàn hảo, ny tớ còn đổ nữa là một chú cừu non như MQ ^_^

MQ là cừu non không thì không biết, nhưng TT là cừu non chính hiệu rồi! :D :D

Back
Bên trên