Bạn làm gì khi đang yêu ???

Đúng là người ốm có khác! Giá cả các loại thuốc biết hết!

Đúng thật , chắc mày đang uống cái đó hả , khổ thân thằng bé , hôm qua chơi hẳn 2 cái kem , về nhà là liệt giường luôn ...
Ông Mạnh bảo ngay hôm vừa rồi thôi , khi mà mày hỏi mấy cái vớ vẩn ấy ...

yêu là chết ở trong lòng một ít , càng ngày càng thấm thía câu ấy ...

Uống xong nó minh mẫn nó đá bạn An luôn (vì lúc ngu ngơ mới thik bạn chứ uống vào tinh thần đầu óc tỉnh táo cẩn thận bị nó xù ) :D

Tớ đùa thôi :p

Thôi , xin các bác , đã cố lấy lại chủ đề yêu ( bài 886 ) , các bác lại đi lạc đề ....

Chủ đề ở tên topic rồi , ngậm ** miệng mày lại , nói lắm ...

meow... đừng câu chứ...
Yêu là chết ở trong lòng một ít... mất ở trong nhà rất nhiều (đồ ;))
Vì mấy khi yêu mà chắc được yêu...T.T

Đề nghị không câu bài nữa, trung đang cố không câu nữa mà bọn mày lại cứ... bắt tao phải ra tay hả :))

Khưu Trí Trung đã viết:
Đề nghị không câu bài nữa, trung đang cố không câu nữa mà bọn mày lại cứ... bắt tao phải ra tay hả :))
meow.... đạp cho bạn Trung một phát h... mặc dù hình như câu này tớ nói trong h bị một thầy hay cô ý nhỉ bảo là không được như thế.. Dữ quá... Nhưng mà vẫn phải nói... meow.... câu in ít thôi... mỗi người đều không câu, đều nghĩ như thế thì topic mới lâu được chứ... Điển hình cứ lấy mấy cái vol1,2 ... của bạn Quân ra làm ví dụ nhá....:D các bạn nên suy nghĩ lại...
Hix... mình cũng đi hơi xa chủ đề topic rồi... thôi... mong các bạn thông cảm...:D

Gần như out of ý tưởng rồi , chả biết viết thêm gì cho cái chủ đề này nữa ...
Ví dụ mấy cái topic của chú Quân là ví dụ chua xót ...

Ờ. Công nhận là bây h chẳng còn j để nói nữa cả. Mấy bạn có ng yêu rồi vào nói j thì nói đi, ko topic lại bị lock bây h

Trung vừa đọc được cái này vui quá:)), post lên cho mọi người cũng đọc nè :))
Lợi Ích Của Con Trai Khi Lấy Vợ Sớm ==>>>>>

--------------------------------------------------------------------------------

Thanh niên nên lấy vợ sớm vì những lợi ích sau đây:

1. Vợ dậy cho ta tính phục thiện (sẵn sàng nhận lỗi tuy mình không làm gì sai cả

2. Vợ dậy cho ta tính kiên nhẫn, chờ đợi không biết mệt (để vợ sửa soạn đi lễ, đi chùa, hay đi sắm đồ

3. Vợ cho ta sức khỏe (cấm không cho hút thuốc lá, uống rượu, uống bia, đi chơi khuya với mấy thằng bạn cô hồn)

4. Vợ dậy cho ta sự tế nhị (không chê bai dù cơm khét, canh mặn)

5. Vợ dậy cho ta sự lễ phép (đi thưa về trình)

6. Vợ dậy cho ta sự rộng lượng (kiếm được bao nhiêu tiền tặng vợ hết)

7. Vợ là huấn luyện viên thể dục tại gia của ta (làm vườn, cắt cỏ, đổ rác, giặt quần áo, lau dọn nhà cửa, mang vác

8. Vợ dậy cho ta tính gọn gàng, trật tự (chỉ được bày biện của riêng trong một góc tủ vợ dành cho)

9. Vợ dậy cho ta sự công chính (ra đường cứ thẳng đường mà đi, không nhìn ngang, liếc dọc, nhất là chỗ có đông phụ nữ

10. Vợ giúp ta trở thành người cha gương mẫu (thay tã, tắm rửa cho con, ru con ngủ, cho con bú, dậy con học, ...)

11. Vợ dậy cho ta biết giá trị của hai chữ tự do (nay mình không còn nữa)

12. Vợ dậy cho ta biết phấn đấu với nghịch cảnh (muốn chết mà cứ phải sống

Để tớ câu thêm chủ đề nhé!!!!Nếu khi chia tay rồi mà mình vẫn yêu người đây thì gọi là j?????Như thế có ngốc nghếch ko???/:(:)(:)((.Muốn níu kéo tình yêu thì có đáng khinh KO?????Nếu người ấy biết rằng mình còn yêu và mong quay lại thì người ta có ghét mình ko????

Back
Bên trên