Bạn làm gì khi đang yêu ???

Trịnh Thường Trường An đã viết:
--Cứ thử có người yêu là biết :D:D:D. Khỏi cần ôm trong người mình lúc nào cũng nóng như có lửa í :D:D
Eo, bạn An kinh nghiệm thế nhỉ, thế những lúc ở bên người yêu mà nóng quá thì ấy làm thế nào?:-/ Có cách nào giải tỏa không?:-/ Mà hình như đúng thế thật, chả hiểu sao hôm đi xem phim ngồi cùng nó xong, lúc ra mặt mình đỏ tưng bừng mà không hiểu tại sao.
Ặc, ny thằng toa học cùng lớp cấp 2 thì làm sao mừ em đoán được. Thui, VA sư huynh nói luôn đi.
Hôm nay KPN vừa gửi cho mình mấy cái ảnh các bạn hồi cấp 2, buồn cười chết đi được. Hồi đấy trông ai cũng đen đen, ngố ngố, nhất là thằng ny mình. Trông hâm không chịu được.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko giải tỏa được đâu sư muội ạ...
Càng cố giấu thì càng rõ hơn thôi... tốt nhất là cứ để lộ thiên đi... :D
Mà người yêu của Minh(toa) thì nó đã trả lời là huynh nói đúng hay chưa đâu... :(
@Minh(toa): Trả lời sớm đi mày... :)

Thì muội có muốn giấu đâu, có giấu cũng chả giấu được, ai mà chả nhìn ra.
Yêu một người, hạnh phúc khi ở bên người đó không phải là tội lỗi
Nhưng nếu hạnh phúc của mình làm người khác khó chịu, thậm chí là đau lòng và phải khóc thì... so sad...

Mỗi mét vuông đất đều có 2 thằng đang ghen... kinh nghiệm bản thân... b-)

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
@Trang: Tại Trang ko nhớ hôm wa làm những gì thui chứ nếu nhớ thì đã chả phải đến lượt anh xin lũi hộ nghen! Em cứ nhớ xem, em làm cho bạn Hà sợ xanh hết cả mặt lên đấy! Say hay tỉnh thì cũng phải nhớ ko phải ai cũng có những suy nghĩ giống em đâu nhé!:D Thui, có gì bạn Hà sẽ nói với em, anh chả có tư cách gì nói cả.
Được rồi mà.... Ý em là không phải em bảo là em ko có lỗi... cái chính là có xin lỗi thì phải tự mình gặp mặt xin lỗi chứ Anh lại nói xin lỗi hộ.... Em ngại...T.T Sẽ kiếm lúc nào ra xin lỗi bạn ý...T.T
Còn việc suy nghĩ giống em là sao???? Em không nhớ lắm... Nói chung là nghe Việt Phương nói lại em cũng hơi hơi hiểu rồi nhưng mà.... chắc bạn ý cũng phải biết là lúc đấy em không biết j hết mà....T.T Anh nói thế thì ......... em càng thấy mình tội lỗi thêm.... :(( :(( Thật tình xin lỗi những người có liên quan hôm đấy....

Thui, ko nói chuyện này nữa Trang nhé! Anh lại "liều" rùi, lại làm sai rùi!
Cả nhà ơi, kể chuyện người yêu đi! Ko có người yêu thì đi nghe chuyện người yêu của người khác vậy!:D

Những chuyện ấy mà kể ra thì nhiều lắm...
Đánh vào mỏi hết cả tay... mà nói ngắn gọn kể cũng khó lắm... nói chung là ko nên kể... :D

Nói thế mà cũng nói. Tớ chán mấy chuyện tình cảm này lắm rùi, pà con có gì vui vui hay có trang nào hay gửi cho tớ với. Dạo này điên nặng điện mất rùi!

Trang này là trang nói về tình củm mà NA ...
Thằng VA , xem ra mày đoán sai rồi , đoán cà chớn thế , hehe ...

:)) Bó tay với tất cả các bạn lun :))
Thấy lên trang này đứa nào cũng khoe có ny rùi mà chẳng thấy vác mặt đến bao giờ nhất là Minh toa nhé, có thì mày phải cho tao biết trước chứ, hay là chú em lại đơn phương :))
Cứ như Trung ung dung tự tại, chả vướng bận điều gì cả :)), thế có phải sướng không cơ chứ :D, nói thế chứ chả biết thế nào cả:D

Ừ , tao đơn phương mà , mày quên hôm trước tao hát tâm trạng "Tình đơn phương " à ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Mày có hát bài đấy à, tao cũng không nhớ nữa, yêu đơn phương khổ lắm em ơi, đừng cố không thì.....:D
Hy vọng năm mới sang ai cũng tìm thấy được hạnh phúc thật sự của mình :))

Bọn mày có biết tao hát "How can I tell her" được 98 là sao ko... b-)

Thế VA sư huynh cũng tình tay ba ah? (có vẻ gần giống muội, nhỉ ^_^)
How can I tell her... about you... bài này quá hay, sư huynh mình hát lại càng hay.
Nói chung là yêu thì hạnh phúc thật, nhưng cũng phiền phức lắm, suy nghĩ nhiều nhức cả đầu. Mặc dù biết những suy nghĩ ý chỉ là do mình quá nhạy cảm nhưng vẫn cứ lo lắng... Hôm qua vừa xem mấy cái ảnh ny hồi cấp hai, cả mấy cái ảnh nó toe toét với ex của nó nữa mà thấy... Hình như mình và nó chưa có cái ảnh nào cả ...
@Trí Trung: công nhận... cứ vô tư ngây thơ như Trung là tốt nhất đấy. Mà nếu có dính vào thì tốt nhất cứ để nguyên, hai đứa vẫn là bạn bè thân thiết... đừng nói ra Trung ạ...

Chuyện của huynh thì ko như muội đâu...
Huynh đã chọn con đường khác... thế nên bây giờ mới ra thế này đây... tự do chán...
Yêu chẳng qua cũng chỉ là... (là gì thì tự hiểu... nói ra động chạm lắm...)... b-)

Hay hay, nói đến đây thì bắt đầu có sức sống mới rùi! Thực ra, yêu đương cũng chỉ là phù du mà thui!( Mọi người thấy tớ học tập nhanh ko? Đọc topic lớp Toán nhiều bị nhiễm rùi!:))). Như Trung chưa chắc đã là hay. Tớ dám cá là cũng có đôi lúc ngồi một mình hoặc tâm trạng sao đó, Trung sẽ nghĩ: "Tại sao mình ko có người yêu nhỉ?". Điều đấy là vô cùng bình thường. Cũng có thể tớ là con gái nên suy nghĩ của tớ sẽ khác con trai nên nếu những gì tớ nói là ko đúng, Trung bỏ wa nhé! Ngày trước lúc tớ ôm tình đơn phương suốt 3 năm trời, tớ cũng thấy mệt mỏi và chán chường lắm! Nhưng mỗi khi nhìn thấy cái "thằng đấy" cười là .... Thế nên, nếu thực sự thích một ai đó, kể cả người ta "chưa" thích mình, Minh vẫn nên vui Minh ah, vì dù sao bạn cũng đang yêu(gọi thế cho nó hay:D). Lúc đang thích người ta mà ko đc đáp lại thấy chán đã đành, giờ chẳng mơ về ai mà cũng chán nữa thì đến chịu. Đúng là con người là thứ động vật phức tạp nhất trên đời.

Chỉnh sửa lần cuối:
Trang đọc bài của bạn Ngân thấy có viết
...hình như mọi ng` co thể nhầm lẫn giữa yêu và thik,giữa yêu với cx khác chăng...
8-|

Các bạn quả là có kinh nghiệm, mình ôm mấy chúc mối tình rồi mà vẫn chẳng biết đâu là yêu, đâu là thích cả. Nói như ở lớp, mình yêu nhiều bạn và với ai mình cũng thật lòng cả b-)
Mọi thứ đều là phù du trừ tình yêu.:x

Tặng bí thư nè...

Làm sao biết được mình yêu...
Làm sao biết được người ta yêu mình...
Làm sao biết cách tỏ tình...
Làm sao biết được là mình đã yêu...

Để biết thì cách đơn giản nhất là thẳng thắn với nhau. Nhanh, gọn, nhẹ nhé! Nhưng cái quan trọng là bạn có đủ dũng khí nói với họ hay ko mà thui!

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên