Bạn làm gì khi đang yêu ???

Ôi trời! Hình như tớ lây tâm trạng cho các bạn hay sao mà thấy ai cũng than thở thế nè? Uhm, cám ơn Trang đã gợi ý, tớ sẽ xem xét xem nên đến nhà Trung vào lúc nào, rùi đến nhờ bạn ý chữa:)). Nhưng mà hôm nay bạn ý cũng đang bùn thế này thì đành thui vậy!
Thanks Trung. Tuy nhiên ko phải việc gì cũng có thể nói ra đc (đấy là tớ nói thế thui, chứ tớ ko có điều gì khó nói hết đâu nha!:D). Thật ra tớ cũng chả hiểu tớ bùn cái gì nữa. Đúng như Trung nói ý, tâm lý con người thật là khó hiểu. Hiểu làm gì cho nó đau đầu, nó bùn đc thì tự khắc nó cũng vui đc thui!
Dạo này ko hiểu sao mình già đau già đớn. Hôm wa con bạn tớ vừa kêu tớ là mặt thì trông non choẹt nhưng mỗi tội đầu óc suy nghĩ thì sành đời thế ko bít!
Nghe thấy thảm wa! :((
Nói thế chứ, người ta có người iu thì người ta đau đớn, bùn khổ có lí do của người ta, mình chẳng yêu đg gì mà cũng đau chẳng khác gì bọn bị đá, thế có chán ko cơ chứ! Nhưng mà hôm nay thì hết bùn rùi. Nằm nhà cả ngày mà chẳng thấy đầu óc kêu than gì cả. Sướng!;;)

oh, vừa đi chơi về vui thế mà Trung đã buồn ah
có gì cứ chia sẻ nhé
có thể bọn tớ không hiểu được nỗi buồn của ấy nhưng ít nhất, bọn tớ có thể lắng nghe và quên luôn nếu ấy muốn. Đấy là điều em nghiệm ra được khi yêu ny em ^_^
mà hôm nay đi chơi vui nhưng vẫn nhớ ny kinh khủng, sáng nay gặp một lúc thấy mặt nó bơ phờ làm mình lo ghê gớm. Không bít bi giờ đang làm gì, chắc lại đang học. Chẳng bít nó có mệt lắm không, mắt còn đau không, thương nó quá.

Chỉnh sửa lần cuối:
Khưu Trí Trung đã viết:
Xem xong bộ phim hôm qua mình thấy đã ngộ ra rất nhiều điều mới :))
Tình yêu là một thứ tình cảm đặc biệt:)), khó diễn tả quá:)), chỉ biết là tự thấy mình hiểu rõ hơn cái gì là tình yêu thui:D
Buồn cười quá, vui quá, hạnh phúc quá, chẳng vì cái gì cả, chúc cho mọi người ai cũng hạnh phúc như mình cả :))

--Người đang yêu có cách nhìn của người đang yêu :)) :))

Nguyễn Việt Anh đã viết:
Chán thật...
Đúng kì nghỉ Tết dương lịch lại phải làm hướng dẫn viên du lịch bất đắc dĩ...
Sao mình lại khổ thế này...

--Sao thế, mà đi chơi thì vui chứ sao

Đã nói là bất đắc dĩ rồi mà...

Khi yêu ta ngẫm chuyện mình...
Nỗi sầu vơi bớt duyên tình thêm sâu...

Chỉnh sửa lần cuối:
chà chà, huynh làm hướng dẫn viên cho ai vậy? Nếu là một cô bé xinh tươi thì cũng đáng lắm chứ huynh.
@Chanh: mày mà cũng dám nói tao thế hả? Chả bít ai hơn ai đâu ạ. Em cũng lo cho chị lắm chị ạ, chị nghĩ thế nào chứ mặt mày lúc nào cũng ỉu xìu thế là không được đâu.

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
...chà chà, huynh làm hướng dẫn viên cho ai vậy? Nếu là một cô bé xinh tươi thì cũng đáng lắm chứ huynh...
Dù rằng cô bé thì đúng là xinh tươi thật đấy...
Nhưng... tất cả đã chỉ còn là quá khứ... |-)

Chà , hôm nay hội trường chán ốm ...
Chắc tại trời mưa , biết thế nằm nhà còn hơn ...
Nằm nhà nghĩ nên tặng gì cho ny giao thừa ...

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Chà , hôm nay hội trường chán ốm ...
Chắc tại trời mưa , biết thế nằm nhà còn hơn ...
Nằm nhà nghĩ nên tặng gì cho ny giao thừa ...
kinh đây, giấu kín đây
cả nhà ngồi đoán xem ny thằng toa là bạn nào nhá
chúc mừng mày đi chơi về thoát nạn
không bít Trí Trung thế nào.
hôm nay đọc HHT tự nhiên có cái này

"Hãy chú ý tới suy nghĩ của người khác, những áp đặt suy nghĩ của bạn khiến bạn giống như một cốc nước hoa quả, có thể làm cho người ta thấy ngọt ngào:x nhưng nếu uống quá nhiều cũng có thể làm cho người ta "phát ngấy":(( "

Tự nhiên thấy lo lắng.:)

Nói thế là có tật giật mình đấy sư muội ạ...
Dạo này rảnh rỗi... tranh thủ câu H-A-O và làm ít thơ văn mới được...

Cho dù mưa gió vẫn tươi...
Sầu đau chăng nữa vẫn cười nhăn răng...
Để cho qua mối duyên đầu...
Đường đời rẽ lối ta tìm duyên sau... :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Việt Anh đã viết:
Đã nói là bất đắc dĩ rồi mà...

Khi yêu ta ngẫm chuyện mình...
Nỗi sầu vơi bớt duyên tình thêm sâu...

--Lạy bác, đáng lẽ bác phải vào chuyên Văn mới đúng :)):))

Bạn Việt Anh khủng ah nha, làm thơ hay thế? Nghe các bạn kể chuyện ny mà mình thèm wa! Thà khổ một tí, đau một tí cũng đc cho nó đỡ cô quạnh.

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Bạn Việt Anh khủng ah nha, làm thơ hay thế? Nghe các bạn kể chuyện ny mà mình thèm wa! Thà khổ một tí, đau một tí cũng đc cho nó đỡ cô quạnh.
Chài.... Em cũng đang không có người yêu.... T.T toàn không có người yêu vào mùa đông... Lạnh thía này mà không có ai ôm...:((
Hizz... bây h vẫn còn mệt vì ngày hôm wa đi kara... T.T mệt wa'... Kô biết có ai thương mình không... T.T
@ Anh: Anh wa topic toán1 nói j thía.... Làm em thấy tội lỗi.... xấu hổ...:(:(( /:)

Cuộc sống tẻ nhạt :(, mẹ bảo tháng này dùng net trên 100 K sẽ cắt :((, hic hic, chắc dạo này em sẽ onl ít thui, mọi người thông cảm

@Linh : bạn lạ mà quen , quen mà lạ ...
VA ới , mày làm thơ hay nhể , bây giờ tao mới biết đấy ...
Hôm qua đi có vụ gì à , tiếc là ko đi nên ko biết ...

Lạ mà quen... quen mà lạ... chà chà... nghe giống câu đố đây...
Anh đang ko rảnh nên cũng chẳng hơi đâu nghĩ...
Nhưng có phải người tao quen ko... nếu tao quen thì chắc chắn tao biết là ai... :))

Nhiều khi cứ thấy chơi vơi...
Lòng ta sao cứ rã rời nhớ thương...
Thương thì anh vẫn cứ thương...
Ghen thì ghen hết... vấn vương làm gì... :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừ , mày biết đấy , đoán xem là ai ...
Làm thơ lên tay nhỉ , lấy ở đâu thế ...

Anh đây chỉ có cây nhà lá vườn thôi... chưa đủ trình sưu tầm như các chú... :))
Bắt đầu đoán... tên người đấy 3 chữ... tên gần đầu danh sách lớp... mà người be bé xinh xinh...
Danh sách lớp cấp 2 nhá...
Cứ cho biết đúng hay ko để anh còn liệu... :)

Trông em... mà cứ thẫn thờ...
Sao em xinh thế... anh mơ chẳng bằng...
Trời kia độc một chị Hằng...
Lòng anh độc một bóng hình em thôi... :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Chung Thùy Trang đã viết:
Chài.... Em cũng đang không có người yêu.... T.T toàn không có người yêu vào mùa đông... Lạnh thía này mà không có ai ôm...:((
Hizz... bây h vẫn còn mệt vì ngày hôm wa đi kara... T.T mệt wa'... Kô biết có ai thương mình không... T.T
@ Anh: Anh wa topic toán1 nói j thía.... Làm em thấy tội lỗi.... xấu hổ...:(:(( /:)

--Cứ thử có người yêu là biết :D:D:D. Khỏi cần ôm trong người mình lúc nào cũng nóng như có lửa í :D:D

Lòng như lửa thế thì sang mùa hè có mà chết cháy à????:))
@ NA: chả biết nữa sẽ cố gắng đươi 100 K không thì chết mất :(, bị cắt mạng là cả 1 vấn đề đây:(

Back
Bên trên