Bạn làm gì khi đang yêu ???

Nguyễn Hà My đã viết:
Còn có câu : "Đời là mấy tí, trẻ ko chơi, già hối hận"
Câu này vui hơn ;)
Câu này chứng tỏ bi h em ko chơi thì đến già nhìn lũ trẻ thì em chết vì ấm ức. :((
Vì thế rút cuộc lại là chơi đê :)):))
:)) :)) :)) hay thật yêu mà lại bảo là chơi :)) Nói thế người ta đánh giá cho:)) ;;) ;;) ;;)

Pó tay, khéo mai tập đoàn L2 phải kéo lên T2 xem mặt 2 bạn Chi và An một phát. Nhất là bạn Chi - thần tượng của thần tượng

Phạm Vân Anh đã viết:
Pó tay, khéo mai tập đoàn L2 phải kéo lên T2 xem mặt 2 bạn Chi và An một phát. Nhất là bạn Chi - thần tượng của thần tượng
hehehhehehe. Hôm tập đoàn Lý 2 lên lớp tớ rầm rộ đến nỗi tớ cứ tưởng mình đã làm gì sai để bi quây , phù #-S may mà ko phải hihi . Ngọc iu quý , bao giờ sang lớp cho tớ xem mặt nhá :x :x

:)) Mai sang L2 bọn này chỉ cho. Mà cũng xin báo trước là con trai lớp này cũng đang muốn sang thăm xem bạn Chi là người như thế nào đấy. Vì hình như bạn Chi mới vào Ams thì phải. Có lẽ thế nên ko biết danh tiếng Hồ Bích Ngọc. Hôm nay bọn lớp tớ nghe tớ kể là cậu "cảm mến" A Hồ là cả lũ nó đòi kéo sang xem mặt thần tượng của thần tượng cái. Bái phục bái phục...

Bi h thì yêu làm wai' j`.... b-)

hihi, tớ thấy bạn BNgoc xinh xắn dễ yêu lắm cơ :x :))

2 Thư: Tớ cũng thấy Thư giống bạn Bích Ngọc lắm cơ.

Mie mốt mới là làm con ngoan trò giỏi ko iu đương gì ah?
Ko iu thì mai sau mệt lắm
Iu đi để lấy kinh nghiệm
Mai sau sẽ ko bị lừa tình

nhiều kinh nghiệm quá , học tập bạn Hiển , mai sau ko bị lừa tình :D !!

Phạm Vân Anh đã viết:
:)) Mai sang L2 bọn này chỉ cho. Mà cũng xin báo trước là con trai lớp này cũng đang muốn sang thăm xem bạn Chi là người như thế nào đấy. Vì hình như bạn Chi mới vào Ams thì phải. Có lẽ thế nên ko biết danh tiếng Hồ Bích Ngọc. Hôm nay bọn lớp tớ nghe tớ kể là cậu "cảm mến" A Hồ là cả lũ nó đòi kéo sang xem mặt thần tượng của thần tượng cái. Bái phục bái phục...

-- :eek: có gì mà bái phục kinh thế, người bình thường chứ có phải "phi thường" (phi=k0, thường=bình thường) đâu

----------

Nguyễn Thế Duy đã viết:
nhiều kinh nghiệm quá , học tập bạn Hiển , mai sau ko bị lừa tình :D !!

--Ông Hiển có kinh nghiệm gì truyền lại cho anh em với=D> :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp H2 có Thư và Hồng Hạnh nhìn cũng đáng yêu cực :x
to Chi: nếu nhìn thấy nhau mà không bị ngất xỉu thì tớ hứa là sẽ để ấy nhìn mặt cả đời :D

To An: Nói thế mà vẫn cố tình ko hiểu thì y học pó tay rùi.
To Chi: Tớ nghĩ mai bạn Chi nên quá bộ sang L2, có mấy bước thui mà để xem mặt bạn BN.

Phạm Vân Anh đã viết:
To An: Nói thế mà vẫn cố tình ko hiểu thì y học pó tay rùi.
To Chi: Tớ nghĩ mai bạn Chi nên quá bộ sang L2, có mấy bước thui mà để xem mặt bạn BN.

--gia ngu thi moi biet nhieu thong tin ( sao k0 danh duoc dau ha troi :(( )

Phạm Ngọc Mai đã viết:
:)) mai sau ko bị thì bi h bị, đằng nào cũng bị :))
Mày đang đá đểu tao đấy ah Mai? Bạn bè mà đụng chạm đến nỗi đau của bạn thế ah?:(( :(( Nhớ cái mặt mày đấy:|

:eek: hở??? tao đá đểu j mày???..... đấy là tao nói chung chung thế..... ai mà chả có lúc mù quáng :D ..... mà mày nghĩ lại đi nhớ...... có ai lừa mày đâu mà kêu tao đụng chạm [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Thế Phong đã viết:

:p ơ :eek: ah` :D Nhầm, vẫn pải iu gia đình:x chứ ;)
@ VA:
VA nói thế tớ ngại wa' :)) Nhg mờ VA hiểu sai ý tớ rồi, tớ đâu được bằng bạn BN :"> Ngàn lần ngàn năm nữa cũng vẫn ko "nhỏ nhắn xinh xắn" như BN được:D

Yêu đương như S H I T

hihi, tớ thấy bạn BNgoc xinh xắn dễ yêu lắm cơ :x :))

Giá trị đảo lộn hết cả, abc biết đường nào mà lần !

to Vân Anh : Chiều nay tớ sẽ sang L2 để xem mặt bạn Ngọc cái . :D:D:D
To Ngọc : yên tâm đi , bọn mình ko thể ngất được đâu Ngọc à. Lớp L2 tớ có wen 1 bạn tên là Bùi Quang Hiếu đó !! :D:D Cảm mến bạn Ngọc thật mà ;;) ;;)

hehehheheh :D:D:D:D:D:D:D:D Tớ mới vào ams thật đó nên tớ đã cảm mến bạn Ngọc luôn rùi hi`hi`hi`h`ih`i . Tớ và bạn ý cùng thần tượng anh Bi mà , Với lại bạn Ngọc bạn ý post bài quá hay làm tớ cảm mến luôn :*:*:*:*

Back
Bên trên