Bạn làm gì khi đang yêu ???

--"Mình quả là 1 thằng ngu, tự nhiên lại từ chối để đi theo cái không biết có thành công hay không" 8-}

--Cái này chỉ là suy nghĩ nhất thời của mình thôi, nghĩ lại thì "ta vẫn đúng 100%" yahoo :)) :))

Tình yêu là gì, không ai hiểu rõ nhưng sao ai cũng từng đau khổ, vui sướng hay ít ra là phải suy nghĩ về tình yêu.
Yêu là nhớ, nhớ rất nhiều ngay khi ở gần người ấy mà không được nói chuyện, và lẽ dĩ nhiên là muốn được nói với người ấy thật nhiều.
Yêu là khi không biết người ấy có thích mình hay không nhưng chỉ một câu nói, một cử chỉ vu vơ của người ấy cũng khiến mình suy nghĩ rất nhiều.
Yêu là khi biết người ấy có rất nhiều tật xấu nhưng vẫn không thể ghét những tật xấu đó.
Yêu là luôn muốn mình thật dễ thương trong mắt người đó nhưng lại luôn làm những trò ngu ngốc để chọc tức người ta.
Yêu là...
Đây là những suy nghĩ tình cảm thật của mình, mọi người đừng cười nhé.

yêu khổ lắm
nhưng làm sao cấm đc 1 ng có cảm giác thik 1 ng #
-__-
life's like this ...........
so sad .....

@ husband in the future, Tom: khiếp, làm j mà tao mới nói có 1 câu mà đã bắt tao truyền bá kinh nghiệm rồi, yêu đương j`, dẹp, dẹp .... [-x

Nguyễn Trang Thư đã viết:
@ husband in the future, Tom: khiếp, làm j mà tao mới nói có 1 câu mà đã bắt tao truyền bá kinh nghiệm rồi, yêu đương j`, dẹp, dẹp .... [-x

--Có kinh nghiệm gì thì chia sẻ cho anh em với :D:D:D để mọi người còn áp dụng.

Phạm Ngọc Mai đã viết:
hix, hiện tại là đang.... don't trust in love anymore..... /:)
Sao lại ko trust nhỉ? :-/ mà thật ra ko tin có được ko hay khi thích rồi thì cũng phải tin thôi . Ko khác được[-x

Love is the name of the game!!!!!!!!!
Tình yêu là bát bún riêu, yêu nhau thì ít điêu nhau thì nhiều. Hic hic.
Tôi biết ngay mà, không thể tin vào tình yêu chân chính mà lại. Cuối cùng thì vẫn phải ca bài ca "lonely" thôi. Biết thế này tôi không yêu nữa, không thích bạn nữa. Bạn thật đáng ghét, bạn biết không? Bạn còn kinh khủng hơn những con vi trùng, muỗi và gián nữa. Đồ đáng ghét, đồ hư đốn. Wangsiagachil! :((

Hồ Bích Ngọc đã viết:
Tôi biết ngay mà, không thể tin vào tình yêu chân chính mà lại. Cuối cùng thì vẫn phải ca bài ca "lonely" thôi. Biết thế này tôi không yêu nữa, không thích bạn nữa. Bạn thật đáng ghét, bạn biết không? Bạn còn kinh khủng hơn những con vi trùng, muỗi và gián nữa. Đồ đáng ghét, đồ hư đốn. Wangsiagachil! :((
Trời tớ thấy cảm mến bạn Ngọc rồi đó nha ;;) ;;) Bạn ý post bài nào cũng hay quá xá à nha ! Tình yêu là gì à , tớ biêt rùi tình yêu là khi bạn nhận ra rằng bạn đã thôi chiến tranh với 1 người xa lạ mà đó là chiến trang với 1 người mà bạn rất thân >>>>>. Kinh nghiệm đúc kết từ bản thân đó :(:(:(:(

Hồ Bích Ngọc đã viết:

--Những lúc như thế này thì hát bài "Lonely" của Akon hơi bị hợp8-|
--Tình yêu hay là ở chỗ đó, có đau mới là yêu, chứ còn lúc nào cũng phẳng lì như tờ giấy thì chán đời lắm
--To Ngọc: Yên tâm đi, trên đời còn nhiều thằng "ngu" lắm, đời còn dài:)>-

to An: Cám ơn nhời an ủi! Bây giờ vẫn còn hơi đau nhưng chắc vẫn sống được
to Chi: Chưa biết tính tình sao nhưng riêng cái ava Bi đã đủ để có cảm tình òi :D
Bạn bè và tình yêu là hai khái niệm hoàn toàn khác nhau, không có quan hệ bổ sung hỗ trợ lẫn nhau. Từ bạn bè thành người yêu thì được nhưng từ người yêu thành bạn bè hả? Đừng có mơ hão! Ngay từ đầu nên xác định rõ, đề phòng trường hợp ăn dưa bở dưa leo đáng tiếc. Đời chẳng mấy tí mà cứ đi làm khổ nhau. Các bác rơi vào hoàn cảnh như em, lúc đó mới khóc thì hơi bị buồn đấy :(

Hồ Bích Ngọc đã viết:
to Chi: Chưa biết tính tình sao nhưng riêng cái ava Bi đã đủ để có cảm tình òi :D
Bạn bè và tình yêu là hai khái niệm hoàn toàn khác nhau, không có quan hệ bổ sung hỗ trợ lẫn nhau. Từ bạn bè thành người yêu thì được nhưng từ người yêu thành bạn bè hả? Đừng có mơ hão! Ngay từ đầu nên xác định rõ, đề phòng trường hợp ăn dưa bở dưa leo đáng tiếc. Đời chẳng mấy tí mà cứ đi làm khổ nhau. Các bác rơi vào hoàn cảnh như em, lúc đó mới khóc thì hơi bị buồn đấy :(
heheheh. Tớ cũng thích Bi lắm mà. Với lại tớ cũng đang gần như trong hoàn cảnh giống Ngọc nè hihhi . Nhưng vẫn phải cười lên thôi nha Ngọc , hãy cười tươi lên như là BI ( thần tượng của chúng mình nè ) nha . Đừng buồn làm gì nha :)) :)) :)) :)) :x :x :x :x Yêu Ngọc lém

Hồ Bích Ngọc đã viết:
--Thấy chán quá thì cố mà quên đi Ngọc ah, càng suy nghĩ thì càng tức. Tức mà không làm được gì lại còn tức hơn.

--Kinh nghiệm trong những chuyện như thế này thì tớ chất đầy trong túi :D:D. Cách tốt nhất là: lên giường đi ngủ là xong chuyện[-( . Nếu không quên được thì bật nhạc, xem phim, buôn dưa lê, nấu cháo điện thoại, làm tất cả mọi cách để quên cái khuôn mặt đáng nguyền rủa kia đi:madflame: . Thực hiện 3 không: không nói, không nhìn, không quan tâm.

--Mình mới có chưa đầy 20 tuổi nên từ tình yêu có thể chuyển thành tình bạn được, dù không được hoàn hảo như lúc mới gặp nhưng ít ra thì cũng có thể chào hoặc tệ hơn là chửi nhau vài câu :D "chào ấy, ấy có khỏe không, f... you".

Phạm Vân Anh đã viết:
Mừng cho bạn Chi. Cảm mến á? :))
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D. Tất nhiên , tớ cảm mến bạn Ngọc lăm mà ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) Đấy là tình cảm chân thật xuất phát từ khi 2 đứa cùng thích Bi hehhehhe

cho em tham gia với, chị ngọc đóng vai mị nương đúng ko ạ ? sao nghe chị nói mà em thấy càng nói càng đúng. Đúng là " Đời chẳng mấy tí mà cứ đi làm khổ nhau" nghe câu này hay wá xá.........nhưng chị ui, chị đang gặp chuyện gì buồn àh ?

Còn có câu : "Đời là mấy tí, trẻ ko chơi, già hối hận"
Câu này vui hơn ;)
Câu này chứng tỏ bi h em ko chơi thì đến già nhìn lũ trẻ thì em chết vì ấm ức. :((
Vì thế rút cuộc lại là chơi đê :)):))

Back
Bên trên