Bạn làm gì khi đang yêu ???

To Chi: Xem chưa, phát biểu cảm tưởng cái. Với lại đã gọi là Ngài thì phải xét đến cả "tính tình" và "mặt mũi" cơ.

Nguyễn Trang Thư đã viết:
:p ơ :eek: ah` :D Nhầm, vẫn pải iu gia đình:x chứ ;)
@ VA:
VA nói thế tớ ngại wa' :)) Nhg mờ VA hiểu sai ý tớ rồi, tớ đâu được bằng bạn BN :"> Ngàn lần ngàn năm nữa cũng vẫn ko "nhỏ nhắn xinh xắn" như BN được:D
Thế mà tớ nghĩ bạn Trang Thư còn nhỏ nhắn xinh xắn hơn cả bạn BN cơ đấy. Chả nhẽ tớ nhầm à?
To Vũ: :)) Hay, tao chưa kịp nói thì mày đã nói rồi. Thôi, thông cảm, bạn ấy học T2 nên năm lớp 10 bị biệt lập với tầng 3, ko biết gì cũng phải.

To Vũ: Hay, tao chưa kịp nói thì mày đã nói rồi. Thôi, thông cảm, bạn ấy học T2 nên năm lớp 10 bị biệt lập với tầng 3, ko biết gì cũng phải.
hic
ko phải thế
năm trước Chi ko học Ams nên ko chấp [-x[-x
nhưng mà:|.........
đọc trang trước là thấy giá trị đảo lộn hết cả:|
chẳng biết đường nào mà lần :|

Hóa ra là thế? Thảo nào sang T2 thấy mặt bạn này là lạ. Giờ mới biết bạn Chi mới chuyển về. Thảo nào mà ko biết "Ngài" là ai? Lại còn cảm mến nữa. Lởm thật.

--Năm ngoái tớ cũng ở tầng 3, nên chỉ mới nghe nói thôi, chưa biết "Ngài" là ai cả, năm nay k0 biết đã thành "đấng tối cao" chưa :D:D

--Năm ngoái nghe mấy ông 12T2 nói là 1 hôm 3 lần nhìn mặt "Ngài" của khối 11 năm ngoái là 3 tai nạn xe máy :D:D

Nhầm rồi, 1 lần là tai nạn rồi. Khối 11 có 3 Ngài cơ, ngang tài ngang sức: Bích Ngọc L2, Hường xoăn H2, Lê Thu Phương Văn. Mừng thế chứ, nhưng theo tớ thì bạn BN - hot girl L2 là xứng đáng nhất.

Thêm Phương người yêu Đức tịt nữa, tứ đại mỹ nhân :(

hơ, chưa nghe quý tính đại danh ng` này, ko biết có sánh vai được với tam đại mỹ nhân trên kia ko?

Phạm Vân Anh đã viết:
Hóa ra là thế? Thảo nào sang T2 thấy mặt bạn này là lạ. Giờ mới biết bạn Chi mới chuyển về. Thảo nào mà ko biết "Ngài" là ai? Lại còn cảm mến nữa. Lởm thật.
hix hix hix :(:(:( Bây giờ thì tớ đã hiểu huhuhu :(( :(( :(( Tớ xin rút lại những gì tớ đã nói mặc dù biết ko thể rút lại những gì đã nói ra huhuh :(( :((
Thôi coi như được bài học tìm hiểu kỹ trước khi nói ra 2 tiếng cảm mến thiêng liêng !! :((

Tứ đại mỹ nhân hả ko biết là lại có cả Ngọc hehehe :D:D:D:D:D
To Trang : Cũng dứa cả thôi , cùng sánh bước với tam đại trên kia hihihi

To Chi: May mà cậu biết sớm, tớ đã bảo là internet dễ lừa tình lắm mà. BN ko những ở trong "tứ đại mỹ nhân" mà còn nổi tiếng nhất luôn. Hí, dù sao sau khi nói câu "cảm mến" hay ho ấy thì bạn Chi đã trở thành 1 người rất nổi tiếng trong lớp tớ :)) :))

Phạm Vân Anh đã viết:
To Chi: May mà cậu biết sớm, tớ đã bảo là internet dễ lừa tình lắm mà. BN ko những ở trong "tứ đại mỹ nhân" mà còn nổi tiếng nhất luôn. Hí, dù sao sau khi nói câu "cảm mến" hay ho ấy thì bạn Chi đã trở thành 1 người rất nổi tiếng trong lớp tớ :)) :))

--Nổi tiếng nhất hả, đâu đâu :eek:
--Tớ cũng hơi tò mò không biết thế nào mà bạn Chi kêu thảm thế :D, có giống như thế này k0:evil:
--Mà chúc mừng Chi thành người nổi tiếng :D:D

Thông báo: Bạn BN đã được chọn làm đại diện 0407 8-} 8-} 8-}
:)) :)) :)) :p

Trịnh Thường Trường An đã viết:
--Tớ cũng hơi tò mò không biết thế nào mà bạn Chi kêu thảm thế :D, có giống như thế này k0:evil:
Vấn đề ko chỉ là mặt mũi mà là cả tính tình cơ. Nói thật nhé, bên Kim Liên còn biết tiếng Bí Ngọ cơ mà.

----------

Phùng Anh Quân đã viết:
Thông báo: Bạn BN đã được chọn làm đại diện 0407 8-} 8-} 8-}
:)) :)) :)) :p
Thế thì có mà loạn à? Khéo người ta đi xem diễn thời trang lại ko đem hoa mà đem "cà chua" và "trứng thối" thì chết.

Đùa thế thôi chứ hay ho gì mà lấy cái đấy ra mock nhau, người đang yêu vào người ta chẳng hiểu gì cả.
Vân Anh nói hơi nhiều...

Thông cảm tại tao ngứa tai chuyện nó bảo thằng Phong bất lực mày ạ.

Phạm Vân Anh đã viết:
Kinh quá em ko dám làm người nổi tiêng đâu đã gọi là 1 phút lỡ lầm mà các bác tha cho em cái . Em ko dám nhận xằng nhận bậy nhận bừa như thế nữa đâu ạ !!! Ẻm sợ lắm rùi đó đó !!!

Trịnh Thường Trường An đã viết:
An ạ ! Cậu phải ở trong tình cảnh của tớ thì cậu mới hiểu được hết những gì xảy ra huhuhuhuh 8-} 8-} 8-} Điên hết cả đầu lên đây này !!!hix hix hix hix

Back
Bên trên