Bạn có yêu anh(chị) của mình ko?

Phạm Vân Anh
(PG687)

Tớ chả biết mọi người thế nào chứ tớ cực, cực, cực ghét chị tớ. Ghét ko thể chịu được. Như bà la sát ấy. Làm em bà ấy khổ ơi là khổ. Chả biết mọi người có giống như tớ ko?

tình cảm thuần túy ( tức vốn dĩ phải có ) thì ok , chứ còn yêu quý thì ko thể yêu nổi ...

Thôi thôi, đến lúc bà chị đấy đi du học lại chả ngồi khóc ầm ĩ ý chứ (kinh nghiệm bản thân chị nì :)))

To Vân Anh: Bà phải thêm cái mở ngoặc(hoặc em mình) nữa chứ những người không có anh chị mà có em thì biết than thở với ai ?

nói chung chị anh em là 1 cái gì đó ăn vào máu thịt mình rùi , đó có thể coi là 1 thành phần tất yếu của cuộc sống... but bt thì chúng ta ko nhận ra nó quan trọng ...
ví dụ khi còn tay thì chả ai quan tâm nhưng khi cụt tay thì sẽ thầy 1 thiếu vắng lơn .... :))

ôi!!!!!!!!!!chị tui sắp đi cưới chồng rùi!buồn quá!!!!!!!!!!!lạic òn đi tấn ang ắc triều tiên nữa!!!!!!nhà thiếu đi 1 người , thiếu đi 1 tiếng cười !!!!!!!!!thật là chán

Vũ Ngọc Khánh đã viết:
nói chung chị anh em là 1 cái gì đó ăn vào máu thịt mình rùi , đó có thể coi là 1 thành phần tất yếu của cuộc sống... but bt thì chúng ta ko nhận ra nó quan trọng ...
ví dụ khi còn tay thì chả ai quan tâm nhưng khi cụt tay thì sẽ thầy 1 thiếu vắng lơn .... :))

Câu này nghe thật thiếu sót!
Thế những ai là con một thì có nghĩa là cụt tay bẩm sinh à? :))

Nhìn chung ra thì có lẽ anh trai thì tốt hơn chị gái , và em gái thì tốt hơn em trai!

Lê Phương Chi đã viết:
Nhìn chung ra thì có lẽ anh trai thì tốt hơn chị gái , và em gái thì tốt hơn em trai!

Theo tớ có chị thì hơn chứ (vì tớ có chị:) )
Nhg mà có cả anh, chị thì hay>>>>> ----->sau này tớ mới sinh 5 đứa con (càng nhiều càng tốt) :))

<<< luôn ghen tị tại sao mình lại là chị mà ko phải là em 8-| Nhưng bây giờ mới thấy cái lợi của việc làm chị :mrgreen: sai vặt thoải mái, quát mắng thoải mái, đánh thoải mái :mrgreen: Kể ra thấy thằng em mình cũng hiền :mrgreen: mình mà có bà chị như thế chắc bật tơi bời :D

Mọi người ko biết đấy thôi. Mỗi cây môi hoa môi nhà mỗi cảnh. Ở nhà tui như địa ngục vây. Chị tui thì xinh khỏi nói nhưng ghê ghớm số 1 luôn.

Tui mong bà ấy lấy chồng mãi mà bà ấy có lấy cho đâu. Khổ ko chịu nổi.

Dù sao có em trai vẫn sứơng hơn. Tui có thằng em họ thân cực. Thấy cũng được an ủi chút ít.

Thật là xui xẻo cho ai làm anh(chị) của bạn Còi! :)) :)) :))

Ui giời, cái thằng này nó làm khổ chị họ nó cơ

Có anh trai cũng có cái hay và cũng có cái dở.Ông í thỉnh thoảng lại giảng giải mày nên thế này nên thế kia, rồi đến việc vì sáo giá dầu tăng ........chuối.Mình nói thì bảo mày trẻ con biết gì (hichic)NHưng có lúc cũng tốt lém , nói cho mình tất cả mưư mẹo của bọn con trai để biết mà đề phòng ...hehe

He he, có 1 ông anh để đánh nhau, để cãi nhau, để học kinh nghiệm, để ngồi chơi điện tử, để mượn sách, thế cũng sướng.Nếu có thêm 1 bà chị thì hay hơn, vì bà ý ko đánh được mình.Cứ mỗi lần đánh nhau với ông anh là :Thế là, chị ơi, rụng bông hoa gạo...

Vân Anh à tao thấy chị mày quan tâm đến mày thế còn gì ? Tại bản thân mày đỏng đảnh quá mức thôi ! Tao thì tao yêu chị tao lắm ! 2 Chị em lúc ở bên nhau có nhiều chuyện để tâm sự chia sẻ + cười nói + đi chơi , nói tóm lại chẳng ai bằng chị mình cả :x :* Đấy nhắc đến nhớ chị quá thể :D

Back
Bên trên