Bạn có yêu anh(chị) của mình ko?

Ủng hộ Chi nghen. Chi nói quá đúng. Bà chị tớ kinh khiếp.

Vũ Ngọc Khánh đã viết:
Hà Thu Phương đã viết:
Vũ Ngọc Khánh đã viết:
em yêu chị phương ... :))

Ngoan wé, hum nào chị thưởng kẹo cho!! Nhưng phải :x thế này chứ, sao lại :)) hả, ý đồ gì đấy??? X(
em yêu chị phương ... :x :x :x
và chị phải lấy làm mừng vì có được đứa em ngoan như em đi ...
lại đây em nói thầm 1 chút : " bao giờ cho em kẹo + quà+ tiền tiêu vặt ... đây ????"

Hôm nay trời đẹp quá em Khánh nhẩy, gió mát ơi là mát, nắng đẹp ơi là đẹp.... ;;):p;):))

vang , troi` dep , gio' mat' , nang cung dep , va` trong khung canh? nhu nay` , nguoi` chi. rut' vi' ra , nhe nhang` dat. tờ polime nên tay nguoi em sẽ là 1 điểu vô cùng hợp lý ... :D

...Và sẽ hợp lý hơn nếu chú em cũng nhẹ nhàng đưa lại tờ polime cho chị: "Chị ơi, ai lại làm thế, em phải khao chị chứ!! Chị em mình đi ăn đi!!", em Khánh nhỉ :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Đưa qua đưa lại thế phiền lắm . thôi để em cầm giúp 2 chị em . :D

Êu, em Hoa khôn thế, định mở fanclub cho hai chị em chị hả?? Ok, cho em làm thủ quỹ giữ $$ (sướng chưa?), mỗi tháng đóng 50k tiền lệ phí FC nhá :D:D:D

vang , troi` dep , gio' mat' , nang cung dep , va` trong khung canh? nhu nay` , nguoi` chi. rut' vi' ra , nhe nhang` dat. tờ polime nên tay nguoi em sẽ là 1 điểu vô cùng hợp lý ...
...Và sẽ hợp lý hơn nếu chú em cũng nhẹ nhàng đưa lại tờ polime cho chị: "Chị ơi, ai lại làm thế, em phải khao chị chứ!! Chị em mình đi ăn đi!!", em Khánh nhỉ
Câu dưới ko hợp lý rồi, phải là Chị Phương nhẹ nhàng rút ví, đặt 1 tờ polime đỏ vào tay Khánh, trong khi Khánh rút lại ví và đặt vào tay chị Phương 1 tờ Polime xanh với 6 chữ số :D rồi mới nói
Chị ơi, ai lại làm thế, em phải khao chị chứ!! Chị em mình đi ăn đi!!",

Mọi người lại lac đề rồi? Sao lại có FC ở đây?

Hà Thu Phương đã viết:
Êu, em Hoa khôn thế, định mở fanclub cho hai chị em chị hả?? Ok, cho em làm thủ quỹ giữ $$ (sướng chưa?), mỗi tháng đóng 50k tiền lệ phí FC nhá :D:D:D
Em ko định mở Fc cho 2 chị em , em chỉ muốn làm người đứng giữa cầm $$ hộ , chứ để 2 chị em đưa qua đưa lại $$ mất thì giờ + ngứa mắt lắm .

ừa, chả may có cái "cây" nào nó vào giật mất thì rách việc, Hoa nhỉ :D

chủ đề của tui đúng mà ... đang nói về chị em ... :(
@ sis phương : ko chơi với chị nữa , đôi co nhiều mệt lắm ... thế mới biết những người anh và chị thì ko thể nào yêu nổi ... :D

Có anh có chị thì đã làm sao. Mình đang thèm rõ dãi ra đây này

tât' nhiên la` ây' ko co' nên mơi' them` ... :))
but co' chi. giông' kiêu? sis phương kia thi` qua? la` đau khô? ...:))

Đúng rồi, tớ cũng đang mong được làm con một đây. Cậu đúng là sướng mà ko biết đường sướng Quân ạ.

Cho tớ tham gia với, không thấy thằng em tớ nói gì, chắc thằng cu dạo này bận viết thư trả lời người hâm mộ nên tớ viết hộ nó thôi mà.

Em tớ: " Tớ thật hạnh phúc khi có một người chị như chị tớ. Vừa có thể dùng để đánh nhau trực tiếp như trong fighting game, vừa có thể dùng để phản công lại những đòn tấn công (= lời) của phụ huynh như chiến thuật phòng thủ chặt trong Star. Ngoài ra bà chị lắm lời của mình cũng rất thấu hiểu tâm lý dớ dẩn và đời sống phức tạp của 1 đứa con trai lớp 10 nên có thể buôn dưa lê đến 2h sáng. Lại còn rèn cho mình phản xạ nhanh khi cùng nhau chia sẻ các món ngon vì không may 2 đứa lại hợp cạ trong chuyện ăn uống. Và điều tuyệt với nhất là bà chị của tớ thiệt là dễ thương, xinh xắn ;;) "

Tớ: "Huhu, cảm ơn em trai yêu quý của chị, xa nhà chị nhớ em nhất đấy, trừ con mèo ra. Giữ gìn đồ đạc của chị cẩn thận, về chị kiểm tra đấy nghe cu. Cảm ơn em đã bày tỏ những lời lẽ tốt đẹp về chị em ta"

Hết ạ.

Anh chi. la` ca'i ngân ha`ng cho ta ru' tiê`n ra ko câ`n hoa`n la.i , sao la.i ko yêu nhi? ????? he`he`

Anh chị nào cũng thế thì đâu cần Vân Anh lập cáo box này . :D

Back
Bên trên