Bạn có yêu anh(chị) của mình ko?

Vũ Ngọc Khánh đã viết:
tât' nhiên la` ây' ko co' nên mơi' them` ... :))
but co' chi. giông' kiêu? sis phương kia thi` qua? la` đau khô? ...:))

Bay nao, em cu thu gap chi mot lan xem dau kho hay sung suong?? Day nha, neu la cac ong anh ba chi khac thi se an mat cua em mot dong thu linh tinh: che nay, kem nay, nem chua nay...., con chi thi chi lay 1 to polyme mong mong, be be thoi, khac han con gi?? :D

ông anh mình hơi bị hay luôn ...
Chỉ thích cãi nhau với thằng em...kể ra đuợc cái lão cũng giỏi máy tính...khì khì..
Khi nhờ ông ý làm giúp bài anh..ông ý bảo:"Anh bố ngu lắm,chú có biết tự túc là hạnh phúc ko,nếu biết thì thực hiện đi"
Nhờ ông ý làm bài toàn thì ông lại bểu:"bài này à,để tao làm thử xem..."ngồi làm khoảng 1 tiếng ruỡi thì lăn quay ra ngủ chổng cả hoa súng lên giời ko thể nào lay dậy nổi ..thía nó mới bó tay chứ :D
Lúc nhờ ông ý làm bài tin, thì ông phát biểu rõ hay"Bài này thì dễ chứ đ éo gì,thôi tự làm đi cho lên trình."
Đến lúc đang đinh học Crack và Hack bảo ông ý dạy thì...dạy đuợc 20 phút thì chán rùi bảo"thôi chú cứ học tốt Pascal đi rùi tự giở sách mà tự học cho nó hiểu kỹ nhớ lâu"..-> bó tay :(

anh mày lý tưởng thế còn gì hả Huấn , tao với thằng em cũng i sì thế

Hà Thu Phương đã viết:
Vũ Ngọc Khánh đã viết:
tât' nhiên la` ây' ko co' nên mơi' them` ... :))
but co' chi. giông' kiêu? sis phương kia thi` qua? la` đau khô? ...:))

Bay nao, em cu thu gap chi mot lan xem dau kho hay sung suong?? Day nha, neu la cac ong anh ba chi khac thi se an mat cua em mot dong thu linh tinh: che nay, kem nay, nem chua nay...., con chi thi chi lay 1 to polyme mong mong, be be thoi, khac han con gi?? :D
:(( :(( :(( :((

Ấy,lôi lại topic này lên cái nhỉ,hừm,mình có 2 em trai lận,thành ra làm chef,thích ghê,
2 thằng em cũng hết sức tuyệt vời,tuân theo chef răm rắp,tuy nhiên vấn đề luôn cần nhớ chỉ cần là:mình là đầu tàu,hướng đi do mình quyết định,nên chỉ cần mình tốt là ổn thôi!!!!!!!:D:D

Thằng Cu câu ít thôi. T3 trả truyện cho tao nhá.
Tớ có lời cảm ơn và đa tạ 1 bạn tốt bụng nào đó đã kéo box của tớ lên từ vũng bùn. :))

anh mày lý tưởng thế còn gì hả Huấn , tao với thằng em cũng i sì thế
Hị
í mày là j` hở Cường ???

Ý là thèng iem mày có ông nah lý tưởng :> hay là iem mày dạy mày như anh thèng Huấn dạy nó :|

tui thích ông anh hơn là bà chị
nhưng cũng may là bà chị tôi cũng được chán
nhưng thỉnh thoảng cứ như dở hơi í
(mẹ ơi, mong là bà í ko vào bõ này xem bài ko chết mất)

hic các bác thía nào chứ em yêu ông anh em vô cùng
k anh có dở hơi thì dù sao ông anh em cũng đã từng có rất nhiều kỉ niệm lúc em bé, mà thích nhất là cứ có người yêu là ông anh mình lại kêu mình đi chơi cùng:D
thích vãi toàn được đi ăn miễn phí:D

có chị mà sợ bị làm phiền thì cứ kiếm cho bà ý ông người yêu ( bạn mình thì càng tốt ... ọc ọc )còn ông anh thì cứ lấy con bạn làm thí nghiệm
e he

Làm như dễ lắm ý, chuyện yêu đương đâu bở mà dễ thấy thế !!!
Tớ có một bà chị, nói chung nhiều lúc ghét lắm, nhiều lúc bình thường, nhứng ít khi quý mến hay đại loại như thế lắm:-s

Back
Bên trên