Bạn có yêu anh(chị) của mình ko?

Lê Phương Chi đã viết:
Nhìn chung ra thì có lẽ anh trai thì tốt hơn chị gái , và em gái thì tốt hơn em trai!
chính xác tuyệt đối
to n~ thằng làm anh : có em gái --> sai bảo thoải mái (em trai thì sai nó nó bật lại luôn )
to n~ con làm em : có thằng tự nguyện làm xe ôm đưa đón +vệ sĩ --> lại chẳng tốt quá à (chị thì còn khướt vì chị còn bận đi chơi với n` yeu )

xời ơi , mình mà làm anh thì dạy cho em bắt" bài" mấy thằng nhóc ... :))

Thế các em 04-07 có yêu chị không nèo ;;) ;;) ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tui có anh nè but anh tớ thì chẳng sai được gì tớ mà ngược lại vẫn có vệ sĩ & xe ôm miễn phí ===> sướng .

Ặc, My ơi mày gặp chị tao chưa mà mạnh mồm thế hả. Ở nhà bà ấy cứ mắng tao xơi xơi ấy. Điên cực. Tao thích có anh trai lắm. Chị tao toàn hớt lẻo

Ui, mày sướng thế hả Hoa. Tao thèm được như mày quá đi mất.

Vũ Thiều Hoa đã viết:
Tui có anh nè but anh tớ thì chẳng sai được gì tớ mà ngược lại vẫn có vệ sĩ & xe ôm miễn phí ===> sướng .
thế hả
thế thì chúc mừng

Tui ko có anh mà cũng chẳng có chị lun...nhìn bọn bạn đc anh chị chìu..thèm dỏ dãi.Tui chỉ có một thằng em bự như con tê giác trong khi chị nó thì bé như con cá mắm..tuy suốt ngày đánh nhau,với chí choé ầm ĩ nhưng đc cái nó iu chị nó và chị nó cũng iu nó lém...hi

@Vân Anh:chị mày có ghê gớm thì cũng giống mày thôi
@Vi Ngân:chị mày sắp đi lấy chồng hả,mày ko định nối gót theo sau đấy chứ
tớ có 1 em trai(5 tuổi),quá bé để chỉ bảo cho nó cưa bạn gái ntn(mà chả cần phải lo,nó ở lớp có mấy bạn gái liền rồi)
Tóm lại ,tớ thích có anh hoặc chị hơn.:))

Phải nói là nhiều lúc muốn nấu lẩu bà chị ấy chứ nhưng vẫn iu cực kì, nhìu nhìu lắm, nhất là khi biết rằng bà ấy cũng rất rất iu mình. Đi xa mình chưa bao giờ nhớ nhà, chỉ nhớ chị thui. Có chị cũng có nhiều cái sướng chứ, có những chuyện anh trai làm sao hiểu được, mà với lại ở lớp mình có brother rùi. Lại có thêm con em họ tròn xoay nhà ngay cạnh, 3 chị em chí choé suốt ngày, vui lắm. Mà trước mặt bố mẹ thì anh chị em vẫn là đồng minh mà. Có chị để có người mà để dành bánh kẹo cho chứ, để có người thức khuya buôn bán + uống cà phê cùng nữa. Nói chung là được nhìu hơn mất, chắc chắn đấy.

tớ mà làm anh thì vô cùng tuyệt vời ... chiều em gái như chiều người yêu luôn ... ( còn em zai thì phải khác ... phải uốn nắn nghiêm khắc ...)
ai làm em mình thì sẽ vô cùng sung sướng ( khi có 1 người anh tuyệt vời như mình ... )

2 Lan: tớ còn muốn ăn gỏi em tớ nữa ý chứ, nhưng nó đanh đá không chịu được, cực giống Lan luôn

Vũ Thiều Hoa đã viết:

Lúc gặp thì thây anh của nhóc Hoa rất chi là tinh vi tinh tướng (đồng nghĩa với cả viêc kiêu căng , khinh người)
Nhưng xem ra thì ông anh của Hoa cũng là lý tưởng lắm rồi so với chị của Vân Anh. Gặp có đúng một lần ở hôm Dạ Hội Hóa Học, cả buổi mà không thấy chị ý cười một lần nào cả
Chà........thật là căng thẳng! 8-|

TRần thế Phong đã viết:
He he, có 1 ông anh để đánh nhau, để cãi nhau, để học kinh nghiệm, để ngồi chơi điện tử, để mượn sách, thế cũng sướng.Nếu có thêm 1 bà chị thì hay hơn, vì bà ý ko đánh được mình.Cứ mỗi lần đánh nhau với ông anh là :Thế là, chị ơi, rụng bông hoa gạo...
Chí ní....hảo hảo...có anh để đánh nhau rất sướng...tăng sức mạnh cơ bắp..:D
nói chung tao rất quý anh tao...có ông ý là có chỗ để ta giải đáp 1 lố thắc mắc...2 anh em giai chơi đùa cũng vui...nói bóng gió là hiểu ngay ..khì khì :D

còn tao có một con em gái kém mình tận 8 tuổi mà thảo mai không chịu được, bao phen tao bị ăn mắng và ăn đòn vì nó rồi, đúng là đồ hớt lẻo... tức không chịu được, nhiều lúc nó còn bắt chước U mắng như nó là mẹ mình ấy, vừa buồn cười vừa tức, tao thích có anh hoặc em trai hơn.

Hà Thu Phương đã viết:
Vũ Ngọc Khánh đã viết:
em yêu chị phương ... :))

Ngoan wé, hum nào chị thưởng kẹo cho!! Nhưng phải :x thế này chứ, sao lại :)) hả, ý đồ gì đấy??? X(
em yêu chị phương ... :x :x :x
và chị phải lấy làm mừng vì có được đứa em ngoan như em đi ...
lại đây em nói thầm 1 chút : " bao giờ cho em kẹo + quà+ tiền tiêu vặt ... đây ????"

Back
Bên trên