Bạn cám ơn hay xin lỗi ai ??? Vào đây nhá

Phạm Đức Anh
(abcxyz1602y)

Active Member
Đây là topic để dành cho những lời cám ơn hay xin lỗi của mọi người dành cho những thành viên trong lớp, hoặc là những ngừoi bạn thân mà .. ko dám nói ra cho nguời ta nghe thì viết vào đây nhé . Em xin mở màn trước, hèm.. hiện tại là :
cám ơn :
- có lẽ trên thế giới này em cám ơn nhất là 2 nguời mẹ của 2 đứa bạn thân nhất là My và Nhật, cám ơn 2 bác ý đã đẻ ra 2 đứa con quá tuyệt vời cho chúng nó là bạn thân của em ^^.
- Cảm ơn thứ 2 là cảm ơn angel, thực sự em rất yêu angel angel ah, mặc dù angel ko phải là bạn thân của em nhưng với em angel thực sự rất tuyệt vời và chẳn bao giờ có thể có nguời thứ 2 thay thế đc vị trí của angel trong lòng em
v.v...

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ... có nhầm khóa ko đấy...
Anyway...
Mình ko nghĩ ra là mình phải xin lỗi ai...
Còn cám ơn thì nhiều vô số kể... nói chung là ko kể hết được... :D

đêm chán quá ngồi viết bài luận vào đây chới tí :D

--Cu này dám vào đây xưng "tao" ah, thích chết hông >:). (chắc là nhầm khóa, bỏ qua )
--Cám ơn ah, trên đời này câu cám ơn với xin lỗi để lên hàng đầu, còn khi cám ơn với xin lỗi mà bị thằng đối diện chửi thì lôi tiếp câu dmm ra :D:D

Công nhận là nhầm khóa rùi! Sao tự dưng lại tao mày thế này là ko dc. Mod chuyển đi.

Cứ để đấy, đây cũng là một đề tài hay cho 0407 mà.
But, nên sửa lại là: "Bạn cám ơn, xin lỗi hay nguyền rủa ai?"
Như thế cho nó phong phú.... :D

Úi, anh ch! ới ời,
Tao mày ở đây là em vs bạn em xin lỗi nhau đấy chứ :D:D:D
Chả nhẽ lại bảo: Em xin thành thật xin lỗi con bạn em hả :eek: :eek: :eek:

Mà tình hình mình vừa làm tổn thương 1 con bạn lớp 10 CE, xin lỗi cái, mong nó vào đây đc thì thông cảm vs mình ^__^

Chú này nhầm địa chỉ , nhưng thôi , để đây cũng được vì cũng là một đề tài hay ...
Cảm ơn nhiều người lắm , trước hết là cha mẹ vì sinh ra mình , rồi bạn bè ( đặc biệt là (những) người quan trọng ...

Hạn chế mấy thì cũng phải nói , con người đâu phải thánh , ai cũng có lúc phạm lỗi lầm ...
Xin lỗi cần nói đúng lúc , đúng cách thì sẽ xin được lỗi thôi ...

Xin lỗi LM, nếu không có em thì anh chẳng phải cãi nhau với chị ấy biết bao nhiêu lần. Nếu không có em, chị ấy đã không phải khóc, và anh cũng chẳng phải đau lòng.
Xin lỗi Honey, em có thể quan tâm đến anh hơn, nhưng em không. Anh vẫn đội mưa đến đón em, vẫn lo lắng sợ em lạnh. Em xin lỗi vì em quá vô tâm.
-----
Cám ơn XM, anh đến và thay đổi cuộc sống của em và cho em hiểu thế nào là yêu, cám ơn anh vì đã ở bên em và che chở cho em.
Cám ơn H&T, chúng mày chẳng bao giờ quên tao, dù ở đâu chúng mày vẫn là những đứa hiểu tao nhất.
Thank to most of classmates, những lúc vui, lúc buồn, những lúc "gần kề cái chết" (kiểm tra), ko có you chắc I đây chả làm được gì ra hồn.
Cám ơn.... (chả biết gọi là gì), nhờ đó mà đây hiểu rằng đó là một thằng hèn, không xứng đáng với bất kì ai. Số phận đã mỉm cười với đây bởi đây đã thoát khỏi đó. Dù sao cũng là hiểu hơn về một con người.

Xin lỗi N.H, tại mình, lỗi tại mình tất cả :(( :(( :((
Tại mình mà bây h, tớ và ấy k0 còn thân nhau như trước nữa :|:|:|
K0 lẽ mình sắp mất đi 1 người bạn tốt, người luôn có thể sẻ chia nỗi niềm vui buồn sao :eek: :eek: :eek:
Hy vọng ý nghĩ thậm tệ ấy sẽ mau chóng tan biến :) :) :)

Cảm ơn papa và mama, cảm ơn những ng bạn đã cùng chia sẻ mọi chuyện.
Còn xin lỗi thì xin lỗi con bạn thân, xin lỗi cũng những ng trên luôn. Vì tôi đã làm cho những ng đó phải lo lắng nhiều. Tất cả chỉ vì cái tính trẻ con của mình...

cám ơn đời xô đẩy mang nó đến đây
cũng mấy năm rồi nhỉ, yêu thương cũng đong đầy
cám ơn J đã bỏ tao, để tao gục ngã, và nó là ng nâng tao dậy, vẽ nên con đưòng mới cho tao, bầu trời mới cho tao, nơi có đủ mưa jông bão tố và ko thiếu nắng vàng
cám ơn nó, chắc nó đọc là hiểu nói về nó thôi, cảm ơn vì tất cả, có lẽ mang ơn nó suốt đời, ng đầu tiên dạy mình thế nào là yêu và đựơc yêu, chỉ cho mình thấy đời ko đơn thuần là 1 xã hội tốt đẹp. có ng xấu có kẻ tốt....
cám ơn nó nhiều lắm, về tất cả mọi chuyện....

cám ơn bố mẹ, những người luôn hiểu con và để con tự làm theo ý mình
cám ơn VA, ĐTL, PHL, NHN, KTT, PHC... những người bạn tuyệt vời của tôi, những người luôn ở bên cạnh những lúc tôi buồn, chán nản nhất, mọi người đã cho tôi thấy tôi thật hạnh phúc.
Và cám ơn anh, tình yêu của em. Anh làm em buồn nhiều nhưng cũng chính anh là người mang đến cho em nhiều niềm vui nhất. Cứ nghĩ đến anh là tự nhiên em lại mỉm cười và thấy rằng, cuộc sống thật tươi đẹp. Mỗi ngày mới đối với em là một niềm vui, em muốn đến trường để nhìn thấy anh, để nói chuyện với anh. Luôn mỉm cười với em như thế, anh nhé!

Còn xin lỗi, con xin lỗi bố mẹ vì con đã không đạt được những gì tốt nhất, không thể khiến bố mẹ luôn tự hào về con.
Anh, em xin lỗi nếu có những lúc em làm anh khó chịu vì tính trẻ con của em. Những lúc như thế, em muốn anh nói ra, đừng giữ trong lòng. Em không muốn anh phải bận tâm suy nghĩ về bất cứ chuyện gì hết, nhé!
Và lời xin lỗi chân thành nhất, tôi dành cho bạn (nếu bạn đọc được những dòng này). Tôi đã làm cho bạn buồn, khiến bạn thấy mình bị phản bội, khiến bạn mất niềm tin vào mọi người. Xin lỗi, cứ coi tôi là một đứa bạn không ra gì nếu điều đó làm bạn thấy thoải mái, bạn hãy biết rằng, xung quanh bạn còn rất nhiều bạn tốt, những người lo lắng cho bạn, những người không làm bạn đau lòng như tôi. Hãy lau nước mắt và mỉm cười, bạn nhé.

bố nguyền rủa đứa nào chửi ngầm bố mày
làm bố hắt xì suốt mấy hôm rồi :(:)((

Cám ơn papa+mama cho con ra
cám ơn cậu ko đeo khẩu trang trong lớp để tớ dc ngắm cậu
cám ơn cái em đã vào nhầm khóa,lập ra cái topic này

Back
Bên trên