Bạn cám ơn hay xin lỗi ai ??? Vào đây nhá

Xin lỗi chúng mày, tập thể lớp 10 T2 yêu quái.
Mình đã cảm thấy lương tâm luôn b! rày vò, cắn rứt bởi lẽ, hum hội trường thứ 3, phát hiện ra gian lớp 12 còn đầy thức ăn như thế mà k0 báo, làm chúng mày chả ăn đc j`, rùi tiếc tiền cha mẹ đóng... :p
Nhân tiện, xin lỗi anh ch! lớp 11, 12 vì hum ý chỗ lớp 10 em hết cơm rang roài, nên mới sang giao lưu cùng thoai ^o^

Xin lỗi những ai mà tôi đã làm buồn lòng , chỉ có 1 điều là tất cả đều ko phải cố ý ...

Xin lỗi ấy vì tớ đã lừa ấy, tớ đã k0 phải như 1 người bạn tốt mà lúc đầu đôi ta ước hẹn vs nhau :|:|:|
Đúng, trước kia chưa có j` to tát lắm đâu :-$
Nhưng đến bây h, tớ mới thực sự nhận ra đc con người thật của tớ: gian manh, xảo quyệt, trơ tráo, đáng khinh...
Thật sự tớ k0 phải là chỗ dựa vững chắc cho cuộc đời ấy sau này ...
Đơn giản bởi vì, đến với tớ, tương lai của bất cứ 1 ai cũng sẽ k0 thể tươi sáng lên đc đâu ấy ạ :(( :((
Hum nay qua quán chè, tớ xin lỗi ấy 1 lần nữa, ấy vẫy gọi, thế nhưng, tớ đã coi như k0 để ý, vẫn cứ lặng lẽ bước tiếp trên con đường mòn gai góc sầu não ấy... :cry: :cry:
Hãy cố quên tớ đi :(( :(( , quên đi đứa con trai mà lúc đầu có vẻ hào hoa, phong lưu, đẹp đẽ hay hớn lắm. Nhưng thực ra, đấy lại chỉ là ảo mộng của tình yêu, 1 tình yêu chả thể đi đến hạnh phúc cho ấy mà thoai :(
Cho dù biết lúc này ấy chả thể quên đi tớ, 1 người bạn đã gắn bó khá lâu vs cuộc đời thiếu nữ kia, nhưng tha thứ cho tớ.
Và tớ mong muốn 1 điều cuối cùng, sau này dù có gặp nhau, xin ấy hãy cớ coi tớ như 1 người bạn tâm jao, ý hợp tâm đầu nha ;) ;)
Thoai, bi h tớ phải đi tìm nửa cuộc đời đích thực của mình đây. Tạm biệt người bạn gái yêu quí của tớ =;=;

Chúc ấy sẽ sớm tìm đc hạnh phúc của cuộc đời mình :)

[-( "Cuộc đời kia đã mang theo bao nhiêu cay đắng với nỗi buồn"[-(​

Xin lỗi bố mẹ vì con ko được như những gì bố mẹ mong muốn
Xin lỗi anh yêu vì đôi lúc em đã làm anh buốn phải ko anh ??? Em đã quá vô tâm trước những gì anh dành cho em và quá cầu toàn vế những gì xảy ra trước đây . Xin lỗi anh vì em đã ko thể ở bên cạnh anh lâu dài được nữa , rồi mai đây em sẽ đi xa . Liệu anh còn nhớ những gì mình đã cho nhau . Một thời
gian đẹp phải ko anh . Sẽ ko thể nào quên đối với em anh ạ

Xin lỗi bọn mày nhé vì tao chỉ là 1 đứa vô tư ăn chơi nhảy múa ko quan tâm đến mọi chuyện để chúng mày phải lo cho tao mà tao ko biết . Xin lỗi vì tao quá vô tâm trước những gì chúng mày đã nói làm chúng mày phải khóc vì 1 đứa dở người như tao .
Xin lỗi tất cả lớp Toán 2 vì tớ đã chẳng làm được gì giúp các bạn . Xin lỗi vì tớ chỉ là 1 thành viên đến sau . Xin lỗi vì đôi khi tớ gây ra nhiều phiền toái cho lớp phải ko ? :(( :(( :(( .
Cảm ơn chúng mày vì đã cho tao biết được thế nào là đau khổ , thế nào là ko có những người bạn như chúng mày trên đời .
Cảm ơn bố mẹ vì đã cho con biết được giá trị đích thực của cuộc sống
Cảm ơn Toán 2 vì đã coi tớ như 1 thành viên trong lớp ( cho dù tớ là đứa vào muộn nhất :D )
Cảm ơn anh vì đã cho em biết thế nào là hạnh phúc khi có anh bên cạnh và thế nào là đau khổ khi sắp phải xa lìa người mình yêu thương nhất trên đời . :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
Cuối cùng cảm ơn tất cả những người bạn của tôi đã giúp tôi nhận ra là mình còn tồn tại còn được vui , cười , hạnh phúc và còn được quan tâm :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
*Con cảm ơn thày Văn bởi vì... Thày k0 những xóa cho con mấy con 1, 2 mà còn cho con vài con 10 vào sổ nữa ^o^
*Con cảm ơn thày Sĩ , vì điểm tổng kết môn sinh của con cao gần nhứt lớp :D:D:D
*Tớ cảm ơn bạn thư ký ngồi ngay bên cạnh, vì... ấy đã vì bạn bè quên mình, đã bỏ cả nháp ra cho tớ chép bài giải :D:D:D, để roài... ấy k0 có nháp mà viết vào bài thi. Điểm ấy kém thì cũng đừng oán tớ nha, do số phận định đoạt cả :cry:
*Em cảm ơn Shin sis vì món quà Giáng Sinh độc đáo, mở ra mà mãi mới biết đấy là cục nến hình thằng người, em cớ tưởng là cái tượng = đất sét :p:p:p
*Em cảm ơn luôn các anh chị 04-07 đã ủng hộ cho Topic của em, hy vọng đó là 1 món quà tinh thần mà em gửi đến bậc đàn anh + chị nhân d!p Noel và tết Tây, sắp tới là tết cổ truyền dân tộc. ;) ;) ;)
*Tớ tiếp tục cảm ơn bạn lớp trưởng lớp, vì những lần tớ tự tiện đổi chỗ lung tung, ấy k0 báo cho cô giáo ghi sổ đầu bài ^o^
*Cuối cùng Đ.A xin cám ơn Thần đèn (hay Rồng thần Na-mếc; cũng có thể là ông Bụt bà tiên nào chăng ?) đã cho con đc h/s giỏi KH 1. Con hứa khi nào đến jao thừa sẽ bảo ba má thắp hương cúng các vị, gọi là tỏ chút lòng thành mà ^o^ .

Yêu đời quá ta :x:x:x

Xin lỗi vợ vì đã để vợ leo cây :( Chồng cũng có lý do "khó nói" :)D:p:)))
Cảm ơn vợ nếu vợ tha lỗi. Chồng chẳng mấy đi xin lỗi người ta, nên chẳng biết nói thế nào cho hay, cho xúc động, chân thành mộc mạc thế này ... vợ hỉu không ??? ...

Xin loi em vi anh da lo noi nhung loi nhu vay,that su la anh ko co y!!1
Cam on ong troi,vi em da het gian anh roi` :D :D :D :D !!!

Xin lỗi delta, tao và Piggie k thể thik mày đc nữa vì chính mày thay đổi quá nhiều, khác hẳn delta mà tao và Piggie vẫn biết, vứt ***** cái gọi là vợ cả vợ hai đi, cả bài thơ ngu ngốc physics+delta nữa, vứt hết đi... xin lỗi nhé!

Xin lỗi sad, bản thân hạt tiêu còn chưa chắc chắn, cho nên đã làm tổn thương đến sad, hạt tiêu thật có lỗi..

Xin lỗi Piggie, vì tao k thể luôn ở bên mày... và cả thiệp Giáng Sinh cũng chưa kịp trao cho mày...

Xin lỗi Pand, đến lúc này thì đã k còn j` cả với a rồi, bạn nếu có thể ...

--Cám ơn các bạn T2 04-07 vì đã cho mình 1 năm vui vẻ ở Ams 0:) 0:)
--Cám ơn cu Đức Anh vì lập topic này cho anh nói lời cám ơn :D:D
--Cám ơn đại ca vì đã dạy cho em biết về cuộc sống giang hồ bụi bặm để k0 vướng vào nó 1 lần nào nữa, dù rằng lần cuối chúng ta gặp nhau là lúc đại ca đang chuẩn bị... đi cải tạo8-| 8-|
--Xin lỗi Minh Hoa vì khi gặp cậu lần cuối tớ vẫn k0 đủ dũng cảm nói ra điều cần nói:|

Có ng đã hứa nhưng k thực hiện, lần đầu thì bỏ qua, nhưng lần 2 thì quyết k thể dung thứ, 2 lần liên tiếp nữa, k muốn giận cũng phải giận...

Xin lỗi các vợ... vì chồng hết xiền nên đành tránh mặt :p

Cảm ơn nhà mình vì đã cho e những khoảng thời gian vui như thế :))

Cảm ơn lớp văn vì đã nuôi dưỡng tâm hồn bay bổng mà lâu lắm rồi k thấy (hồi cấp II bị chê ỏng chê eo là đồ đầu óc trần tục :p)

cảm ơn vì đã đến bên tôi,cảm ơn vì những gì đã làm cho tôi,cảm ơn chẳng vì lí do gì cả
xin lỗi vì những mệt mỏi tôi đã gây ra cho bạn,xin lỗi vì tất cả

Cảm ơn em vì đã yêu anh...
Cảm ơn anh em vì đã dang tay đón tao về sau một thời gian lạc lối
Cảm ơn bố mẹ đã "nhiệt tình" đáng con hồi bé, để con biết phải trái
Cảm ơn ông trời đã đưa Chi đến với con.
Xin lỗi em vì anh mà em phải khóc nhiều!
Xin lỗi bạn bè vì tao đã tưng bỏ tất cả đằng sau trong một thời gian dài
Xin lỗi bố mẹ vì con quá ngỗ ngược
Xin lỗi ông trời khi vì con đã chửi ông rất nhiều

Cám ơn thì có nhiều ng` cần nói lắm ,xin lỗi còn gấp mấy lần :(.
Tuy nhiên ,hôm nay :
- Cám ơn Thủy ,Đức Hà ,Dung đã ngồi nghe tớ than thở :D .
- Xin lỗi thầy vì đã ko nghe giảng vì lúc đấy con đang tâm trạng ko tốt :(.
Nhưng con sợ rằng chuyện này sẽ xảy ra nhiều đấy :(( .

ko bao h thích nghe lời xin lỗi
xin lỗi rồi lại tái phạm rồi lại mong sợ tha thứ của nguof khác
đừng bao h cầu mong sự tha thứ của ngưới khác trong khi mình ko làm gì :)

bản thân thì nghĩ như vây:D nhưng lúc nào cũng phải xin lỗi ai đấy chỉ vì 1 câu nói lâp đi lập lại ngày này qua ngày khác :p ko sửa đc nữa rùi :p

xin lỗi vì neko đã nói như vây
neko biết là ko như thế đâu :p

Cám ơn vì tất cả những tình cảm tốt đẹp mọi người dành cho tớ
Cảm ơn vì những lời phê bình thật lòng của các bạn khiến tớ có quyết tâm trở về con người trước kia_ con người mà theo mọi người là tốt đẹp hơn bi h:D
Cám ơn "anh" vì đã từng yêu em, từng cho em những giây phút hạnh phúc nhất, vui vẻ nhất:x,đã cho em học lớp mẫu giáo mầm:D
Xin lỗi vì C bầu đã thay đổi quá nhìu vì... khiến mọi người khó chịu
Xin lỗi Ngọc Anh vì em bảo em sẽ cố gắng quên nó mà chưa quên đc=((
Xin lỗi anh vì trước đây em đã ko chọn anh ngay từ lúc đầu, vì em ko có nhìu thời gian bên anh, vì em... để tình cảm của anh phải thay đổi
Xin lỗi bản thân vì tao đã ko giữ đc người mình yêu, vì tao đã thay đổi vì người đó khiến mày bị nhìu người khó chịu!!!!:(

Xin lỗi ấy, vì tớ, thằng Đ.A bây h, đã chẳng còn là thằng Đ.A khi xưa nữa rồi :((
Xin lỗi 2 bác (ba má của ấy) vì cháu đã k0 giữ đúng lời hứa khi cấp 2 cháu đã nói :|
Mong rằng năm 2006 tới đây, mình sẽ k0 phải sống với những cảm giác đau buồn, khó chịu như vậy nữa ;)

Chài ơi mình thì nhiều lần phải xin lỗi rùi không nhớ gì cả:D
Còn cảm ơn thì nhiều lắm hông xuể, mình cảm ơn chua đã sinh ra cho con cụ Adam và Êva để họ sinh ra papa, mama và tất cả những người bạn tuyệt vời của con:)), cảm ơn những ai đã đang và sẽ quan tâm tới mình :)), không còn gì để nói nữa vì những ngừoi mình cảm ơn sẽ biết mình muốn nói những gì :D

Cảm ơn mọi người
cảm ơn người lập ra cái topic này để tớ câu + cảm ơn + xin lỗi
Cảm ơn mọi người trên HAO đã giúp tớ/ em rất nhiều, chat chit với mọi người rất vui.
Cảm ơn HAO đã cho tôi được có cơ hội quen với rất nhìu người bạn tuyêth vời
Cảm ơn Cảm ơn
Xin lỗi lũ bạn vì tao nhiều lúc hơi "bẩn", nhưng mờ, mày cố mà chịu, ai bảo là bạn tao :D

Lời cám ơn và xin lỗi nếu nói ra đơn giản và dễ dàng thì nó ko còn là một lời cảm ơn hay xin lỗi nữa. Nhưng nếu nói ra mà thấy dễ chịu và thanh thản hơn thì cũng nên nói:D.
Cám ơn Chi vì em vẫn còn nhớ đến Anh.
Cám ơn mọi người vì ko wen sự có mặt của Anh.
Cám ơn Dung vì em đã luôn bên Anh, giúp Anh vượt wa những giây phút khó khăn nhất.
Cám ơn Trang vì đã ko trách Anh.
Cám ơn cô Lan vì cô đã luôn tin tưởng em.
Cám ơn vì đã dành chỗ này cho NA cám ơn....:D
Và giờ là xin lỗi:
Xin lỗi mọi người vì có những lúc Anh đàn ông wa và cư xử thiếu lịch thiệp.
Xin lỗi mọi người vì có những lúc Anh đàn bà wa và ko wan tâm đến suy nghĩ của mọi người mà mồm mép cứ "bắn" tía lia...
Xin lỗi vì tất cả những sai lầm của bản thân.
Và Chi ơi, hãy wen đi wa khứ, ngẩng đầu lên nhìn về tương lai, trước mắt em vẫn còn nhiều điều hay ho mà em chưa biết đến lắm!:D

Xin lỗi VA vì hôm trước tới chơi nhà mày làm vỡ cửa kính nhà mày, thật sự rất hôi hận :d, khoong có lần sau nữa đâu, bạn tốt :D

Back
Bên trên