Bạn cám ơn hay xin lỗi ai ??? Vào đây nhá

Cảm ơn bạn hôm nay gửi kẹo tới nhà cho tớ:D sẽ cảm ơn hơn nữa nếu cho tớ biết mặt:p cảm động quá :D

cảm ơn con Vanh đã là luôn ở cạnh tao lúc tao cần và chịu đựng tao khi tao down :x :x

cảm ơn Chanh vì đã giúp Xu hôm qua , khoảng cách ko là vấn đề Chanh nhỉ ? :p

Cảm ơn Kim :D

Cảm ơn tất cả vì đã giúp Xu hiểu ra mọi chuyện , dù tất cả những gì đẹp đẽ Xu nghĩ là Xu có trước đây chỉ là giả dối thì cũng cảm ơn vì nhờ nó mà Xu nhận ra được những người bạn thật sự :x

Thủy ơi!!!Cám ơn mày đã ra net với tao, ko thì tao ngồi 1 mình sẽ buồn lắm!!!!:D Yêu mày!!!!

Hizz.. xin lỗi Ly vì hôm nay Trang quên mang câu hỏi GDCD của Trang.. nhưng đã cố gắng để đền bù...
Cám ơn bạn vì đã nhắn tin w tớ để tớ có thêm động lực làm nốt 1 số thứ cần thiết...Mặc dù..T.T chờ mess của bạn lâu lắm...T.T nhưng mà mới thi thú...:))
Cám ơn Nghiêm Long vì đã fôtô fao cho Sói mặc dù... hiz. không cần thiết vì cô cho mở tài liệu...:D

Cảm ơn tất cả vì những gì phải cảm ơn và xin lỗi tất cả vì những gì phải xin lỗi. Bởi đúng như Ly nói, nếu thực sự biết lỗi của mình và muốn xin lỗi thì hãy thể hiện bằng hành động chân thành của mình chứ ko phải là cứ đứng đó, mặt ngây thơ vô số tội rồi nhe răng ra cười, "tớ xin lỗi". Tất cả ko phải ở lời nói mà là ở hành động của bạn. NA sẽ sửa, sẽ cố gắng, cảm ơn Ly vì những lời thẳng thắn của mình. Mặc dù, NA ko hoàn toàn như Ly nói, tất nhiên, cây ngay sẽ ko sợ chết đứng, NA sẽ sống là mình. Cám ơn vì tất cả.

cảm ơn anh đã cho em những giây phút ngọt ngào đến thế
cố lên anh yêu, em yêu anh nhiều lắm

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
cám ơn bạn đã lo lắng cho ny tớ như thế
cám ơn bạn vì đã ngồi ghế đá lạnh như thế chỉ để chờ đưa cho nó chocolate và thuốc
tại sao cám ơn bạn mà tớ lại buồn thế này
đấy là ghen phải không?
Em ơi đấy là ghen đấy
Không ghen thì chẳng ai nói thế cả
Chị hiểu nhưng chị sẽ không thông cảm đâu
Tại sao em không chịu hiểu cho cảm xúc của người mà chúng ta đều biết là ai khi đọc những dòng ấy. Đừng làm cho nó đau khổ thêm nữa.

Cám ơn mấy thằng lớp Hóa cho tao đi cầu thang 4 tầng. Vì tụi bay mà bây giờ mông tao hình ziczac :) :)

tôi cảm ơn những người đã làm tôi buồn làm cho tôi có cảm giác như ai đó đâm tôi bởi họ đã làm cho tôi biết tôi không cứng cỏi như mình tưởng và cũng để tôi biết quanh tôi có những người bạn khác tuyệt vời hơn những người có thể vì tôi mà làm một số việc crazy...
xin lỗi nếu như tôi đang làm tổn thương 1 ai đó và mong người ta đừng thích tôi nữa bởi tôi không bao giờ có thể đáp lại tình cảm đó.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thùy Linh đã viết:
cám ơn bạn đã lo lắng cho ny tớ như thế
cám ơn bạn vì đã ngồi ghế đá lạnh như thế chỉ để chờ đưa cho nó chocolate và thuốc
tại sao cám ơn bạn mà tớ lại buồn thế này
đấy là ghen phải không?

đừng cảm ơn người đó nếu bạn không biết cảm xúc của bạn khi viết những dòng này . It's not your mind![-(
Tôi không có ý chê trách bạn nhưng đó là suy nghĩ của tôi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Oài, nhìn thấy bà Hồng Anh yêu quí ở đây tự dưng xúc động, muốn nói cái gì quá, nhưng mà chẳng biết cám ơn hay phải xin lỗi bà ý cái gì cả (mình có bao giờ làm gì có lỗi đâu). Ờ, cám ơn bà đã...quen tôi :D.

hơ.... xin lỗi bạn nếu mà có làm bạn phiền lòng vì điều j đấy...
cám ơn bạn vì... đã làm cho mình cảm thấy vui vẻ...:D

Xin lỗi vì ko thể đến với TA, xin lỗi vì luôn khiến TA phải buồn vì C!!!!!Và xin lỗi vì đã xuất hiện trong cuộc đời của TA....Xin lỗi về tất cả!!!

Back
Bên trên