Bạn cám ơn hay xin lỗi ai ??? Vào đây nhá

Hôm nay phải cảm ơn thầy Hải đã cho em 9 điểm Văn dù bị trừ 1 điểm vì nộp bài muộn. Bài Văn này đc 9 điểm cũng phải cảm ơn Lộc vì nhờ nghĩ đến Lộc,nghĩ đến những điều vui vẻ trước đây mà Chi có cảm hứng viết văn!!!!:D

Sao chị Chi giống em thế nhở :)):))
Nghĩ đến nó, chả hiểu sao văn vẻ em cớ càng ngày càng lai láng, thâm thúy, viết thư tình cho cô nào, cô ấy đổ xiêu vẹo :D:D:D
Cảm ơn bạn ấy cái :)

Em ơi!!!!Em có biết chị cảm ơn Lộc nào ko?????:D Mà sao em lại nghĩ đến nó chứ??? có j mờ ám ko đấy:))Chết chết...hehehehehheheh:D. Thế đã có nhiều cô đổ chưa????Avata cô nào mà khá thế???!!!!;)

Xin lỗi đã cắt ngạng những hình như bài các bạn không liên quan gì tới vấn đề trong topic :D

cám ơn bạn Thu Phương lớp trưởng vì chúng ta đã hợp tác thành công :D sống sót qua bài kiểm tra 1 tiết trung :D b-)

cảm ơn mạng đt citiphone để mỗi lần gọi cho ai buôn con ko quá tốn tiền cho hàng h đó :) cảm ơn chính phủ hạ já xăng xuống 500Đ để mỗi ngày lại tiết kiệm đựoc 500Đ :D cảm ơn nó đã quá hiểu những j mình nghĩ, những j mình làm và tất cảmọi thứ about me, nó là ng hiểu mình nhất :x
hớ hớ

xin lỗi, cám ơn
ko biết là nên cám ơn hay xin lỗi nhỉ :))

cám ơn bạn, HAT, chả biết bạn có đọc được những dòng này không nhưng tơ cứ viết vậy
cảm ơn bạn, nhờ một thằng như bạn mà con bạn thân nhất của tớ - một đứa rất dễ thương, rất tuyệt vời - đã nhận ra được cuộc đời không chỉ toàn một màu hồng mà vẫn còn những thằng đểu. Đó là điều mà trước đây nó không thể hiểu và bọn tớ cũng không thể giúp cho nó hiểu. Nhưng nhờ bạn mà giờ nó đã biết được điều đó, cảm ơn bạn

Chỉnh sửa lần cuối:
cảm ơn bạn bè cái, T2 cái và vân vân ..
xin lỗi Hát A cái, mong rằng hiểu cho ...
đừng thù ghét nhau được rồi

Chỉnh sửa lần cuối:
Cảm ơn bạn vì nói tớ dễ thương...Cảm ơn bạn vì có suy nghĩ giống tớ.... Yêu bạn nhiều :* :* (T.T chắc bạn chả lên HAO để mà đọc...:()

cảm ơn mùa đông
hình như hôm nay lại về
sưởi ấm :x
để có ng lại sụt sịt
nguyền rủa mùa đông
và ta lại đưa khăn cho để xì mũi :D :D :x :x
lại thấy tay ai lạnh lạnh mát mát
mũi ai đỏ lên
mắt ai đó long lanh
nâu
sâu
và ấm áp....
:x :x :x :x

Cám ơn Viettel Mobile với : Hãy nói theo cách của bạn. Nhờ có cái chương trình miễn phí 24h đầu tiên đó mà mình buôn được 4 tiếng không mất tiền :)
Cám ơn Nokia 1600 sóng tốt không đến nỗi nào :)
Cám ơn chị Thu (ở Đà Nẵng), nói chuyện với chị khiến em rất vui
Cám ơn mọi người đã giúp em có can đảm để....
Cám ơn Shifty đã dành cho em sự quan tâm yêu thương
Cám ơn tình yêu của em dành cho anh, tình yêu đó đã thay đổi em rất nhiều
Cuối cùng, cám ơn family đã cho con 30K tiêu vặt mỗi ngày :))

Có quá nhiều người để cám ơn
Không ít người cần phải xin lỗi.
Nhưng cái còn lại sau cùng là lòng biết ơn. Biết ơn "ai đó" đã cho mình những người đặc biệt hơn cả bạn bè, tốt hơn cả thiên thần và ấm áp hơn cả gia đình.
Ah, phải cảm ơn những người đó lắm lắm, bởi vì họ đã không bao giờ rời bỏ mình, luôn ở bên cạnh nâng đỡ mình, giúp mình (thậm chí còn thông đồng với nhau đằng sau lưng mình nữa b-) )

Cám ơn bạn thư ký ngồi cạnh tớ, nhờ nhìn bài ấy mà cuối cùng, tớ cũng đoạt h/s giỏi Học kỳ 1 :)):)):))
Mai đi tìm ba má lãnh thưởng nào :D:D:D
Chắc xôm lắm đêy ;)

cám ơn bạn đã lo lắng cho ny tớ như thế
cám ơn bạn vì đã ngồi ghế đá lạnh như thế chỉ để chờ đưa cho nó chocolate và thuốc
tại sao cám ơn bạn mà tớ lại buồn thế này
đấy là ghen phải không?

Xin cảm ơn thành phố có em...
Xin cám ơn một mái tóc mềm...
Mai xa lắc trên đường đời tấp nập...
Còn một chút gì... để nhớ... để quên...

Cảm ơn trời đã lạnh lên cho con nhờ, mặc dù thấy rất lạnh nhưng lại rất thích :D

Cảm ơn con Xu dù ji` thì hiện tại tao cũng đang lost , tao cũng phải xin lỗi mày vì những thứ ngu ngốc vô duyên tao đã nói , dù tao đã xin lỗi rất nhiều nhưng tao vãn chưa thấy thế là đủ

Cảm ơn Tuyển vì mày đã là ng` bạn tốt của tao suốt năm lớp 10 , còn bây giờ ............ :|

Cảm ơn phương vì đa là ng` bạn thân của " anh Vanh " suốt từ năm cấp 2 đến bây giờ ;)

Cảm ơn tất cả những ng` đã cho tui biết là đời ko đơn giản

Cảm ơn My téo , đó là lần đầu tiên tao phải tiễn 1 ng` đi xa và tao đã biết là nó buồn ntn

Cảm ơn và xin lỗi Ngân : tao thậm chí đã quên mất 1 đứa bạn là mày thế mà cả sinh nhật lẫn giáng sinh bà vẫn đều đặn đến nhà tui tặng quà , rất bất ngờ và thấy mình vô tâm quá :((

Cảm ơn all

Cảm ơn cô Văn tự nhiên đẻ ra 1 đống 9 , 10 cho bọn học sinh đáng iu :p

Cảm ơn cô Hoan CN tuy nghiêm khắc nhưng lại tốt ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên