Bạn bè của bạn ???

Phùng Anh Quân
(chap1989)

Thành viên danh dự
Hì, hết trò, dân 0407 toàn quay về box từng lớp, chẳng còn mấy cái chung chung, lập ra nói cho vui :)
Bạn bè của bạn ntn ? bạn có nhiều bạn bè tốt chứ ?
Và uhm, bạn thân của bạn, bạn nghĩ là người ntn ??? Share đi ;)

bạn bè rất tốt,bạn tốt rất nhiều
bạn thân là ng always beside mình,thế thôi

hờ hờ
tui có nhìu bạn
đứa nào với tui hình như cũng là best friend cả
:| chả bao h đem bọn bạn ra mà so sánh đứa nào hơn đứa nào
tại đời người ta có lắm lúc cần đến bạn bè, mỗi hoàn cảnh lại cần những người bạn khác nhau :) nói chung là cứ có thật nhìu bạn bè là lợi lắm :))
những lúc buồn hay tức giận thì cần một đứa ngồi nghe mình than thở, nghe mình hát bất cứ thứ j có trong đầu :)) đến khi đi chơi thì lại rủ đứa bạn khác /:) ngộ thế đấy :)

Bạn bè thân thì không có nhiều, và cũng không thể lúc nào cũng always beside mình được.
Bạn thân thì đương nhiên là tốt rùi, được cái thoáng, mình có ý tưởng gì ngu ngốc cũng ủng hộ :D, nhưng cũng nhắc nhở mình khi làm gì đó sai.
Bạn bè giúp đỡ mình rất nhiều, cả trong công việc học hành và nhất là tinh thần. Nhiều khi không giúp được gì nhưng có người ủng hộ mình là vui rùi.
Thanks thằng Huấn bạn thân cho mượn account để post bài :D

Dũng 0407-CE

Bạn bè là người quan trọng nhất, đôi khi còn hơn cả gia đình.

Như việc bức xúc hay những rung rinh, chỉ nói đc với bạn thôi.

Bạn thân có nhiều ng, đứa nào cũng quan trọng, mỗi đứa có một "nhiệm vụ".

Bạn thân sẽ ngồi chia sẻ những điều phuồn miện, đưa ra những ý kiến của mình, đồng ý, phản đối, cảm thông hay giận giữ, hay... nói chung là thiên về tình cảm rất nhiều.

Bạn thân sẽ ngồi share trong h kiểm tra, giúp mình học, giúp mình hoàn thành công việc của lớp - đừng coi thường, đây là những ng quan trọng lắm đấy ;)

Bạn thân còn là ng giúp đỡ mình về kinh tế nữa - thật đó - ko phải lợi dụng. Chúng nó sẽ là sự lựa chọn trước gia đình, những việc nhỏ nhặt tiền nong vớ vẩn sẽ là do kon bạn lo liệu, ko phải là lợi dụng, nhưng những khoản tiền nhỏ giúp đỡ trong lúc khó khăn sẽ tượng trưng cho tình bạn cao lớn nhất, đẹp đẽ nhất :D

Còn nhiều nữa, nhưng tạm thời nghĩ ko ra :p

--Bạn bè thì tớ có tương đối, không nhiều không ít. Nhưng chuyện tế nhị thì chỉ chia sẻ với bạn thân thôi/:)
--Bạn bè dễ tìm thấy nhau trong khi khó khăn mà
--Mình thích nhất khi có 1 thằng bạn thân nói rằng: "mày bị điên ah" :D, thật thú vị, lúc đó thì chắc là mình điên thật :)):)):)):)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cũng chẳng biết tớ có nhiều hay ít bạn, thân hay ko thân nữa :)
Chỉ biết là lúc nào tớ lên cơn điên, có 1 lũ bạn luôn sẵn sàng nhảy nhót hát hò loạn xị ngậu cùng. Lúc nào tớ cần tỏ ra nghiêm túc 1 chút, người lớn 1 chút thì đi với 2 đữa bạn lớp 9. Lúc nào thik bàn luận trao đổi về những vấn đề tình cảm thì đi với mấy đứa có kinh nghiệm :p .
Tớ có 1 người bạn, có thể giúp tớ được tất cả những cái trên :) ngoài ra, nó còn biết cách làm tớ vui mỗi khi mọi chuyện sụp đổ, nó có thể làm tớ buồn đến phát khóc rồi sau đó dạy cho tớ 1 bài học về đời :p nó luôn làm tớ cảm thấy mạnh mẽ và dường như tớ có khả năng làm những j tớ muốn, nó kìm hãm những thói xấu trong tớ và luôn động viên tớ sau những h phút khó khăn nhất :) Có nhiều lúc tớ tự hỏi, tại sao lại có 1 đứa bạn hoàn hảo đến thế :) ko thể chê được điểm nào :D
Tớ yêu bạn bè tớ và nhất là nó :x

Bạn mà không tốt thì đâu gọi là bạn ??? Bạn Quân hỏi hơi bị hóc búa đấy :)) Im proud of my friends....hé hé ..... :x iu bạn iu tôi chúng mình iu nhau

Thằng bạn thân là những thằng bao giờ gặp mình cũng kêu lên 2 tiếng thân yêu: "Thằng khốn".

@Phong: thằng khốn :))
Chơi thân thì có nhiều và dễ dàng lắm, ăn chơi đú đởn với nhau
Còn bạn thân thì khác, chỉ cần ít và hiểu mình là được :)

tao thì bạn cả đống ra đấy ( rất tiếc kô quen bạn nào ngoài lớp mình khóa 0407 :D) nhưng chả bao h chia sẻ được chuyện riêng tư cả, tao chưa bao h có bạn thân?!!!

Box đã loạn rồi ông PHAQ lại còn bày ra cái này nữa.
Bạn bè gì mà không chịu bao nhau gì cả, ăn uống cứ phải tự trả tiền thế mới đau

@Phong: thằng khốn
Đã đề phòng bạn Ngân rồi, nên mới

Thằng bạn thân là những thằng bao giờ gặp mình cũng kêu lên 2 tiếng thân yêu: "Thằng khốn".
thế Ngân chuyển đổi giới tính rồi ah? ;;)

Oh, các bạn nữ thân thì: "Tôi nhớ ông quá" :D.(Ngân đâu rồi Ngân ơi ;;))

tao thì bạn cả đống ra đấy ( rất tiếc kô quen bạn nào ngoài lớp mình khóa 0407 ) nhưng chả bao h chia sẻ được chuyện riêng tư cả, tao chưa bao h có bạn thân?!!!
Bây giờ làm quen một bạn ngoài lớp Trung nhé :D, tớ tên là Phong, hân hạnh được làm quen.

Chỉnh sửa lần cuối:
Phong ơi thế thì tôi với ông phải gọi cực thân mới đúng =)):D hồi trước toàn: tôi nhớ ông quá :)):p
THế học hành sao rồi :D nhất trường ko Phong :p
bạn thân là 4 con nhí nhố cùng L1, 1 con nhăng nhít T1, và 1 số đứa khác nữa :p
Nói chung bạn thì nhiều, nhưng thân thì ít. Mà mỗi nhóm thân lại có 1 chuyện để nói với nhau, nói chung là ko bao h thiếu chuyện cả =)):D

Phong mà, chắc hoành tráng lắm...
Thế vợ mà gặp chồng thì pải chào thế nào??? huh Phong :)) (Giả dụ như: Chồng yêu à, nhớ chồng yêu wa' :)) )

Bạn... có nhiều bạn, kiểu bạn lắm, nhg tớ yêu các bạn tớ lắm, yêu nhất nhất nhất!!

"Bạn naò muốn, hoặc có nguyện vọng làm bạn tớ yêu cầu đăng kí, khuyến mại 50 cái XOXOXO"
Sáng nay vừa nhận được cái này trên YM :)):))
Bạn bè >:D< chia sẻ được mọi điều, kể cả tế nhị nhất >:D< Tớ có những người bạn tuyệt vời :X:X:X:X

đi với bạn mà là con trai ( nhất lại là các anh nữa ) thì không thể không để cho nó giả tiền được
thực ra thì khi mà ai đi chơi thì chẳng có tiền trong túi
nhưng mình là con gái , hơn nữa nó lại lớn tuổi hơn , nó được cho nhiều tiền hơn thì cũng fai? để nó pay
nói thật chứ nhiều khi đi thấy mấy đứa con gái cứ đòi trả tiền với góp tiền ...
tại làm sao nó ko tâm lý 1 tí hả :D:D:D
nhưng mà đi chơi với bạn cùng giới tính thì phải công bằng chứ :D ai lại xin đểu thế bao h
-__- công nhận nhiều chuyện cần phải nghĩ khi ứng xử
:D anyway :D bạn bè em thì toàn đứa nhí nhố
giống em :D

<<<<<<<<<<<<< cô độc nhưng thanh thản
Tớ có một người bạn---> người đó được "thăng chức" thành "người đặc biệt"--->tình cảm tan vỡ---> mất cả tình cả bạn :((

:)| bạn bè mà buồn thì mình cũng buồn theo :)|
nhìu khi hơi bất lực hông bit làm thế nào để cho bạn bè lun có nụ cười tươi tắn trên môi
Dù sao thì mình cũng hông phải là thánh hay thần tiên j cả
.....mong rằng những cố gắng lun đạt kết quả như ý :D

Back
Bên trên