Bạn bè của bạn ???

tớ thì chỉ cần ai tốt với mình, chịu khó nghe mình tâm sự thì đều là bạn thân hết :x :x :x iu lũ bạn lắm.... :*
trong đó có 1 đứa cực thân, chuyện j của mình nó cũng bít..... nó giúp mình suy nghĩ chín chắn hơn trc khi quyết định làm j, nó giúp mình giải quyết rất nhìu vấn đề ( nhất là chuyện tình cảm :D ) lúc vui hay buồn mình đều có nó bên cạnh, có lần nó nói mình còn wan trọng hơn gia đình nó => hạnh phúc quá :x.....mình cũng coi nó như ruột thịt....nhìn nó buồn mà mình cũng hông thiết làm j cả :(...... mong mọi điều hạnh phúc đến với nó :*

----------

tao thì bạn cả đống ra đấy ( rất tiếc kô quen bạn nào ngoài lớp mình khóa 0407 ) nhưng chả bao h chia sẻ được chuyện riêng tư cả, tao chưa bao h có bạn thân?!!!
Trang iu, chỉ vì mày ko chia sẻ với bạn bè thui, chứ ko phải là mày ko có bạn thân, có cả đống ng` sẵn sàng lắng nghe mày tâm sự ra đấy ( tao nè :D )..... iu mày :*

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Ngọc Mai đã viết:
mình cũng coi nó như ruột thịt....nhìn nó buồn mà mình cũng hông thiết làm j cả :(...... mong mọi điều hạnh phúc đến với nó :*

me too :(
mong lại đc nhìn thấy cái má lúm đồng chinh của nó khi nó cười :x
ko mong nó đọc đc những dòng này
chỉ mong nó vẫn còn bit cảm thấy những tình cảm iu thương mà mọi người dành cho nó :D

Trần Vũ Thùy Trang đã viết:
đi với bạn mà là con trai ( nhất lại là các anh nữa ) thì không thể không để cho nó giả tiền được
thực ra thì khi mà ai đi chơi thì chẳng có tiền trong túi
nhưng mình là con gái , hơn nữa nó lại lớn tuổi hơn , nó được cho nhiều tiền hơn thì cũng fai? để nó pay
nói thật chứ nhiều khi đi thấy mấy đứa con gái cứ đòi trả tiền với góp tiền ...
tại làm sao nó ko tâm lý 1 tí hả :D:D:D
nhưng mà đi chơi với bạn cùng giới tính thì phải công bằng chứ :D ai lại xin đểu thế bao h
-__- công nhận nhiều chuyện cần phải nghĩ khi ứng xử
:D anyway :D bạn bè em thì toàn đứa nhí nhố
giống em :D
Uhm, công nhận, thế thì ki đểu quá, thế giả sử là 1 bé trai (cũng đủ nhớn để đi cùng 1 pé gái khác) nhưng lại đi cùng 1 chị gái thì làm sao nhỉ ???
:)):)):)) Mà lập ra, cho box nó vui + rối thêm :D:D:p:)):))

Hơ không hiểu số tớ thế nào mà ai tớ quen tớ cũng thấy họ là người tốt,dễ mến từ lần gặp đầu tiên...:x

Phạm Quốc Nhật Phương đã viết:
Hơ không hiểu số tớ thế nào mà ai tớ quen tớ cũng thấy họ là người tốt,dễ mến từ lần gặp đầu tiên...:x
Ngây thơ tin người quá, có ngày bị lừa tình, lừa tiền, ... :-? [-x [-x sửa đi Phương :)>- ;)
8-| Tớ nghĩ thế :p:p

Giả sử là 2 ps gái đi với nhau thì phone anh nào ra pay à :))=)):)):));;) 8-}

----------

Ngây thơ tin người quá, có ngày bị lừa tình, lừa tiền, ... :-? [-x [-x sửa đi Phương :)>- ;)
8-| Tớ nghĩ thế :p:p

Giả sử là 2 pé gái đi với nhau thì phone anh nào ra pay à :))=)):)):));;) 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Hồi trước có 2 đứa bạn thân đều là con gái :p
vì lỗi của mình mà mất đi 1 người, nghĩ lại thấy hối tiếc về những gì đã làm
Bây giờ còn 1 đứa , thích nhất là lúc nghe nó nói " bạn mày mà " với cả " ai bảo thằng đấy hồi trước ko iu tao" :))

Nói chung cái đứa bạn thân yêu của mình, cái đứa luôn làm mình cảm thấy hạnh phúc, cảm thấy luôn muốn phấn đấu để tốt hơn, bây h lại là người làm mình buồn nhất, khóc nhiều nhất và vô vọng luôn.....
Can you see in my eyes that somebody still hurting me???
I'm sorry 4 the things I've done.......
Just because...... my life is a mess without you....... :((

Bạn thân hả , tớ nhiều lắm chuyện gì của tớ bọn nó cũng biết hết trơn đó. Nhưng ko hiểu sao bạn thân của tớ toàn là con zai . hổng có lấy 1 đứa con gái nào cả:D :D:D:D:D:D:D Nhưng dù sao thì tớ vẫn yêu bọn bạn nhi nhố đó lắm. Chúng nó luôn biết làm tớ vui lên những lúc tớ chán nản nhất và bọn nó là những người tớ yêu quý nhất trên đời .( Cho tớ bon chen tí ) Xin cảm ơn bọn mày về tất cả những gì đã làm cho tao va vì tao là đứa con gái duy nhất trong hội nên tao được chiều nhất la đúng rồi nên đừng mất công ghen tỵ voi tao :)) :)) :)) :)) :)) Bọn bạn yêu quý của tao, tao yêu chúng mày lắm :* :* :* :* :*

Lê Thanh Tú đã viết:
Nói chung cái đứa bạn thân yêu của mình, cái đứa luôn làm mình cảm thấy hạnh phúc, cảm thấy luôn muốn phấn đấu để tốt hơn, bây h lại là người làm mình buồn nhất, khóc nhiều nhất và vô vọng luôn.....
Can you see in my eyes that somebody still hurting me???
I'm sorry 4 the things I've done.......
Just because...... my life is a mess without you....... :((
Tú à, cuộc đời đâu phải lúc nào cũng như minh muốn nên hãy vui lên ma sống nhé cưới lên đi cho đời tươi sáng :))
:)) :)) :)) :))

Ở đời bè thì nhiều mà bạn thì có lẽ hơi ít đấy. Hơn nữa lại có nhiều đứa cóc ra gì nhưng vẫn cứ nghĩ mình hơn người, luôn chạy theo những cái giá trị ảo nên tránh tiếp xúc với loại đó thì hơn. Và cô tiếng Anh hồi cấp 2 của tớ có một câu để đời thế này này: cứ chia tay bạn bè cấp 2 cấp 3 thì buồn đi, hy vọng gặp lại đi, rồi đến lúc lớn lên sau này chưa chắc đã muốn chào nhau trên đường. Kinh nghiệm quý báu đã được xác nhận khi mình gặp lại con lớp phó cũ ở trường CVA!

ah, em Trang nói chị mới nhớ. Nhờ một ai đó mà con người có thể làm bạn với nhau. Từ ngày biết tiếng Bi, chị quen được khối đứa đáng yêu đấy :D

Hồ Bích Ngọc đã viết:
Ở đời bè thì nhiều mà bạn thì có lẽ hơi ít đấy. Hơn nữa lại có nhiều đứa cóc ra gì nhưng vẫn cứ nghĩ mình hơn người, luôn chạy theo những cái giá trị ảo nên tránh tiếp xúc với loại đó thì hơn. Và cô tiếng Anh hồi cấp 2 của tớ có một câu để đời thế này này: cứ chia tay bạn bè cấp 2 cấp 3 thì buồn đi, hy vọng gặp lại đi, rồi đến lúc lớn lên sau này chưa chắc đã muốn chào nhau trên đường. Kinh nghiệm quý báu đã được xác nhận khi mình gặp lại con lớp phó cũ ở trường CVA!
Ngọc ui ! tớ nghĩ là cô cậu có 1 câu để đời đấy và tớ cũng giống cậu ở chỗ là tớ cũng vừa gặp lại con lớp phó cũ của tớ :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hì,bạn Quân khéo lo xa,về khâu đó thì tớ biết "chọn" mà:D
Dù sao cũng cảm ơn:D

Hì,bạn Quân khéo lo xa,về khâu đó thì tớ biết "chọn" mà:D
Dù sao cũng cảm ơn:D
u`, cẩn tắc vô ưu mờ :>:)
Lậm rồi, toàn ava Bi thế nhở ??? Bị đổ bộ rồi :D:)):))
Ủa, em họ Vũ à ??? Hình như ko cùng họ :))

Vũ Minh Hiển đã viết:
Hồi trước có 2 đứa bạn thân đều là con gái :p
vì lỗi của mình mà mất đi 1 người, nghĩ lại thấy hối tiếc về những gì đã làm
Bây giờ còn 1 đứa , thích nhất là lúc nghe nó nói " bạn mày mà " với cả " ai bảo thằng đấy hồi trước ko iu tao" :))
gái duyên

bạn thì nhiều vô khối :)

bạn thân thì gần như chả có ai :)

hik

bạn thân tớ có những 8 đứa cơ :| mỗi đứa có 1 tính cách chẳng đứa nào hợp tính mình cả :| :| :|

Ò, đúng đấy, ko hợp nhau sao thân được, bạn thân kiểu mới à ????
Bạn thân của mình đều na ná giống mình 1 chút, thế mới thân được chứ nhỉ, hay tớ nhầm ????????????????????????????

...Có 1 người đã nói với tớ rằng:
" Bạn không phải lúc nào cũng là bạn của mình!
Và bạn của mình không phải lúc nào cũng là của mình!! "

....

mọi người thử chiêm nghiệm xem thế nào nhé;) :D :p

...
:)

bạn thân á?đầy!
có những 3 đứa bạn gái thân + 2 thằng bạn thân (đủ chưa? :D :x)
còn 3 đứa con gái + 2 đứa con trai nữa ,tuy chưa thể gọi là thân nhg chơi với nhau nhìu phết!!!!
còn bạn xã giao ở trong trường thì ..... ko nhìu lắm, chắc tại mình ko có khiếu "quan hệ rộng" :D ,nếu có thì chỉ quen đa số với lớp Trung thoai!

Chỉnh sửa lần cuối:
Mod xóa dữ thế ? Các bạn ý phát biểu cảm tưởng 1 chút thì có sao nào ???
Bạn bè tự nhiên quay lưng lại, xử thế ra sao ??????????/

Back
Bên trên