Bạn bè của bạn ???

@ Việt Anh: Bức xúc nhất thời :p:p:p Lúc ấy bị cho leo cây, lánh tạm vào hàng net, rủa nó mấy câu cho nó ngứa con mắt bên phải, đỏ con mắt bên trái :)) Hồ câu nào, chất lượng cả đấy :)):p:p
Bạn bè, có thể chỉ vì một cái nhỏ nhặt, cũng có thể đánh mất ? Vừa mới biết, đến sợ, mà cũng chỉ là hiểu nhầm, phức xờ tạp quá xá :|
Mai sau này gặp nhau trên đường đời có khi đứa này sẽ tàn sát sự nghiệp của đứa kia.
Thương trường là chiến trường mà, cha con, oanh tạc nhau, xá ji` bạn bè (mà là bạn bè hại đời nhau nữa, oánh chứ :)):)))
Mà thực ra, nhiều lúc, mình còn chẳng hỉu đươc bạn mình nó làm sao ý :)) Lúc thì thân mật lắm, kể đủ thứ chuyện, lúc cứ như thất tình thành độc cô cầu bại ý :)) Phức tạp lắm chẳng đơn giản đâu, mà giữ 1 tình bạn tuyệt vời, còn khó hơn 1 tình yêu lãng mạn nhất. :| Nhiều vấn đề lắm :|

Chỉnh sửa lần cuối:
hum nay nhìn dáng con bạn đi về thấy thương thương :( nó gầy quá, gió thì to, sợ gió thổi nó bay mất :( trông người nó co ro đến tội

Kinh nghiệm 17 năm sống trên cõi đời này cho thấy tốt nhất đừng tin ai hơn tin mình. Bạn bè có lúc sẽ dồn nhau vào bước đường cùng, người yêu sẽ có lúc đẩy nhau vào chỗ chết. Xã hội phức tạp nên chả biết thế nào mà lần cả.
Nhưng cũng nên chơi với nhau tốt hết mức có thể, biết đâu hôm nay chính là lần cuối cùng còn gặp nó.

Back
Bên trên