bạn đang sống vì cái gì .... ????

sống là 1 điều hạnh phúc, đến lúc sắp chết mới tham sống bà con ạ.
sống để học, rồi làm việc, rồi chơi , rồi sinh con đẻ cái rồi con mình cũng thế.
đúng ko? hì hì.

Vũ Thiều Hoa đã viết:
Lê Bá Nam Linh đã viết:
Thôi, bọn mày chết hết luôn đi đỡ phải bàn luận:))
Đằng đấy chết trước đi rồi mọi người chết theo .

Thôi chẳng qua tớ cũng muốn chết lắm nhưng mỗi lần nghĩ tới chuyện gì sẽ xảy ra nếu mình chết thì tớ không cam lòng, nào là cả thế giới mất đi một thiên tài về mọi lĩnh vực..v.v:))

Sống để yêu, sống để học,sống để chơi,sống để ...ăn

Tất cả đều ko phải
Sống là để cho mọi người biết mình đang sống (tồn tại)
**__**

cái chết là bắt đầu 1 cuộc sống mới ----> chết đi là vừa ,tiếp tục sống làm gì nữa

Sống vì cái gì ?
Bản thân chăng ??
Gia đình ?
Người yêu ....

Ôi xời ơi , mệt quá !!

khỉ thật, mình đã rất cố gắng để có thể nói ra được, kết quả là nhìn cái status đó, mình lại ko thể nói ra, lại sắp thi HK nữa, nhưng mình ko thể tự lừa dối mình như thế này được, phải nói, nhưng nói thế nào đây, đã hạ quyết tâm rồi mà giờ lại phân vân T_T

Hic...hic...
Trước hết là sống để thi HK1 đã, lỡ bị xuống lớp 2 thì khốn
Tính xa làm gì cho mệt
Thi HK1 mà ko tốt, bị xuống lớp 2 thì thà chết còn hơn
T_T

Nguyễn Hoài Nam đã viết:
Hic...hic...
Trước hết là sống để thi HK1 đã, lỡ bị xuống lớp 2 thì khốn
Tính xa làm gì cho mệtThi HK1 mà ko tốt, bị xuống lớp 2 thì thà chết còn hơn
T_T
Câu trước đá câu sau , chả hiểu gì .

xơi` ơi , sống để làm gì ko phải là nơi để nói rằng để thi học kì , để chơi ....
cái đó là nghĩa vụ của người đang sống rồi ....
cái tớ cần nói ở đây là mục đích sống cơ ...
lớn rồi , ai chả phải có mục tiêu , phải ko các bạn

2 ngày hôm qua sống vì sợ chết chứ chẳng có mục đích rì ==> đau đến kinh khủng! Đến hôm na lại sống vì thú vui rùi!:))

@Sống vì tự dưng bít mình còn quá nhìu chuyện lẽ ra phải làm mà chưa làm (trước kia cũng bít nhưng mà cũng ko nghĩ là những việc đấy cần thiết phải hoàn thành đến thía :-s)

@Sống vì bít là mình chưa có first kiss :)) và chưa có boyfriend theo đúng nghĩa của từ này :)) (cười chít mất =)) )

@Sống vì bít mình cũng ko phải là "loser" :D vẫn còn phởn chán :D

@Sống vì còn phải đi ăn bánh trôi tàu và chân gà nước với lũ quỉ sứ :)

@Sống vì còn phải cười vào mũi con cháu mỗi khi nó làm những việc vừa lố vừa bó đến ghê hồn :)) :)) :))

@Sống vì còn mún xem tương lai của con heo đấy rùi sẽ ra sao,sẽ có được 1 tình iu như thía nào,với ai!!!Cầu u được người tình như tui đã luv u :) :D

@Sống vì còn phải post bài vào HAO cho đến khi lượng bài đạt đến con số đẹp đẽ 7000 bài (hay la 7777 nhỉ :-s)===>chẳng bít mấy năm nữa mới được vì mình ko thích câu 1 cách thô thiển,lâu lâu mới làm 1 bài ít chữ thui :(

@Sống vì.........còn phải để dành ý cho lần post sau :D:D:D ==>see ya!!! ;)

Nguyen Ngoc Yen đã viết:
@Sống vì tự dưng bít mình còn quá nhìu chuyện lẽ ra phải làm mà chưa làm (trước kia cũng bít nhưng mà cũng ko nghĩ là những việc đấy cần thiết phải hoàn thành đến thía :-s)

@Sống vì bít là mình chưa có first kiss :)) và chưa có boyfriend theo đúng nghĩa của từ này :)) (cười chít mất =)) )

@Sống vì còn phải cười vào mũi con cháu mỗi khi nó làm những việc vừa lố vừa bó đến ghê hồn :)) :)) :))

@Sống vì còn mún xem tương lai của con heo đấy rùi sẽ ra sao,sẽ có được 1 tình iu như thía nào,với ai!!!Cầu u được người tình như tui đã luv u :) :D

@Sống vì còn phải post bài vào HAO cho đến khi lượng bài đạt đến con số đẹp đẽ 7000 bài (hay la 7777 nhỉ :-s)===>chẳng bít mấy năm nữa mới được vì mình ko thích câu 1 cách thô thiển,lâu lâu mới làm 1 bài ít chữ thui :(

@ Có sống nữa cũng ko làm được những chuyện chưa làm đâu==> chết đi!:))
@Sống nữa cũng ko có first kiss+ boy friend đâu==> chết đi:D
@Rồi sẽ là loser==> chết đi:p
@Bi h ko ai rủ đi ăn chân gà nướng và bánh trôi nữa đâu==> chết đi:))
@Con cháu stop mấy trò lố rùi==> chết đi:D
@Con heo cả đời ko có người iu đâu mà lo rì có tương lai để mà chúc==> chết đi:p
@Cả đời ko post được chừng ấy đâu + bà mà bit thô thiển là rì cơ ah?==>chết đi:))
@làm gì có lần post sau vì bà chết ngay bi h mà!==>chết đi:D
=========> CHẾT ĐI BÀ CÔ ! TRÊN ĐỜI KO CÓ RÌ ĐÁNG SỐNG ĐÂU==>CHẾT ĐI!:))
:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Không biết chuyện gì đang xảy ra đây, buồn quá :((
Sống mà ko có ai để chia xẻ, về nhà mumdad mắng, trên lớp friend cóc thèm ngó ngàng, E ko thèm nhìn mặt ---> ra sông Hồng đây :((
Nhưng,.. tuần sau thi học kì rồi, phải sống để học thi cái đã, hừm

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
Nguyen Ngoc Yen đã viết:

@Con heo cả đời ko có người iu đâu mà lo rì có tương lai để mà chúc==> chết đi:p
@Cả đời ko post được chừng ấy đâu + bà mà bit thô thiển là rì cơ ah?==>chết đi:))
Haha,mày ngon nhỉ!!!!!!!:))
@Tao đã làm thêm được 1 chuyện chưa làm rồi con ạ===>mày đi chết đi!!! b-)

@First kiss và boyfriend thì chỉ là phù du,hehe :D.Nói là nói thía thôi con ạ,nếu cô muốn thì lúc nào mà chẳng có được,ko như mày đâu==>mày đi chết đi!!!:))

@Loser??:)) Đến khi cô trở thành loser thì mày đã thành bãi phưn khô rùi cháu ạ===>mày đi chết đi :))

@Bi h mày ko có diễm phúc được đi ăn bánh trôi tàu và chân gà nướng với cô nữa đâu,cô đi cùng bọn nó rùi,ai cần mày rủ chứ :> ===>mày đi chết đi :-$

@Con cháu có sống cả đời cũng chẳng stop nổi trò lố===>mày đi chết đi :)) (chết sớm thì đỡ lố nhiều :)) )

@Con heo cả đời ko có người iu à?Hehe,dzui ghê ta,càng khoái===>mày đi chết đi :D

@Cùng lắm là mất hơn 1 năm nữa chứ gì (để post được từng đấy bài ý),dễ thui mờ===>mày đi chết đi :)>- :))

=====>nghe những lời mày phát biểu thì cô phải công nhận là chỉ muốn nói với mày 1 câu .....câu này sẽ giải tỏa hoàn toàn tâm trạng điên điên khùng khùng của mày:MÀY ĐI CHẾT ĐI :)):)):))

Nguyen Ngoc Yen đã viết:
LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
Nguyen Ngoc Yen đã viết:

Haha,mày ngon nhỉ!!!!!!!:))
@Tao đã làm thêm được 1 chuyện chưa làm rồi con ạ===>mày đi chết đi!!! b-)

@First kiss và boyfriend thì chỉ là phù du,hehe :D.Nói là nói thía thôi con ạ,nếu cô muốn thì lúc nào mà chẳng có được,ko như mày đâu==>mày đi chết đi!!!:))

@Loser??:)) Đến khi cô trở thành loser thì mày đã thành bãi phưn khô rùi cháu ạ===>mày đi chết đi :))

@Bi h mày ko có diễm phúc được đi ăn bánh trôi tàu và chân gà nướng với cô nữa đâu,cô đi cùng bọn nó rùi,ai cần mày rủ chứ :> ===>mày đi chết đi :-$

@Con cháu có sống cả đời cũng chẳng stop nổi trò lố===>mày đi chết đi :)) (chết sớm thì đỡ lố nhiều :)) )

@Con heo cả đời ko có người iu à?Hehe,dzui ghê ta,càng khoái===>mày đi chết đi :D

@Cùng lắm là mất hơn 1 năm nữa chứ gì (để post được từng đấy bài ý),dễ thui mờ===>mày đi chết đi :)>- :))

=====>nghe những lời mày phát biểu thì cô phải công nhận là chỉ muốn nói với mày 1 câu .....câu này sẽ giải tỏa hoàn toàn tâm trạng điên điên khùng khùng của mày:MÀY ĐI CHẾT ĐI :)):)):))
@Làm xong được 1 chuyện nữa là hết rùi đấy==> chết luôn đi!:))
@Lúc có boy friend + first kiss là lúc chết rùi đấy==> chết luôn đi!:D
@Phưn khô vẫn còn có ích vì còn cho chó ăn + bón cho cây được còn chết rùi thì chết hết==> chết luôn đi!:))
@Chúng nó đi vì cái bụng chớ đi cùng cô làm đếch rì==> chết luôn đi:p
@Trò lố đang bị tạm ngừng cũng tốt rùi==> chết luôn đi!
@ Khoái đếch rì mà suốt ngày thấy tu tu với con cháu vì nó?==> chết luôn đi:))
@Sợ chưa đến 1 năm à quên 1 tuần nữa đã bị mod ban nick vì tội lạm dụng TD à quên câu bài!:D
=====> tóm lại là vẫn đáng chết hơn là đáng sống đấy==> cứ chết đi khắc có người dọn xác cho!:)):)):)):))

Hehe,mày có thấy mày vô duyên ko khi sau khi mày post bài thì chẳng có ai post thêm vào nữa!==>tranh cãi với trẻ con chổi xể cùn như mày làm gì cho mệt==>stop,okie :D:D:D :)):)):))

sống vì mình đã được sinh ra thôi, mà câu hỏi này nghe triết lý nhey, đến mình cũng không nghĩ ra câu trả lời, công nhận mấy nhóc 04-07 chững chạc

Back
Bên trên