Bóng rổ nữ, chị em ơi!!!

ôi giời ôi giời Feo toàn lên đây than vãn cái gì [-x
buôn nó ít thôi, chịu khó mà tập đi nhóc ạ

chị vẫn vào đây đấy chứ,vẫn đọc bài mọi người nhưng mà ngại viết bài lém................................hì hì
to Feo:hôm nào mang mấy quyển sách tiếng anh cho chị mượn nhé

*** mấy ngày papa cho bó gối ở nhà đến tối thì cho sang hồ câu câu jqk
chán wa' rùi muốn ra kt hay đi chơidd đc đi
ba ơi là ba
bọn này câu kinh khủng nhể caau khiếp
thế nios cvhung là chúng mày buôncais j đấy

Các e post bài nhanh thiệt , câu tởm thật :))

Nhắc mới nhớ khoảng vài tháng nữa là 03-06 bị đào thải cho vào đống các khóa đã ra trường , ko hiểu vào 0508 chat chit với chúng mày trong này kiểu rì nữa :((

tao chịu không hiểu con triệt đang nói cái j
đùa chứ đang ngồi máy lởm
nếu không thì quay sang trang trước del bài
đọc lại thấy ngu quá :((

@ Feo: Hôm trc, mày bảo tao cho tao mượn giào trình năm ngoái mà... cái đó đó...:D mang cho tao mượn...dễ hiểu mà:D... sao ai cũng đụt thế nhờ ~x(8-}8-}8-}8-}

----------

Giờ học chính thức là 3h 30 hả bọn mày....:>
Quyết tâm ko đi muộn nữa:)) :)) 8-} 8-} :> :> , hum trc đi muộn có mỗi tí mà..:(( :(( :(( chạy vãi cả sướng8-} 8-} 8-} 8-}

Lê Đào Hương Thảo đã viết:
Các e post bài nhanh thiệt , câu tởm thật :))

Nhắc mới nhớ khoảng vài tháng nữa là 03-06 bị đào thải cho vào đống các khóa đã ra trường , ko hiểu vào 0508 chat chit với chúng mày trong này kiểu rì nữa :((

mày lại đọc topic bên Ỏ 03-06 về chia tay chia chân chứ gì :))

mày có acc thì vẫn log in vào thoải mái, ai cấm đấu, nếu ko như thế thì những anh chị ở khóa trước trước nữa làm sao mà post bài đc ---> đúng là học sử nhiều quá nên hâm :)) lolz

thế tình hình bạn Ốc ôn thi đại học thế nào rồi? có định tạt ngang sang khối A ko đấy???

à mà cái ava của mày lần này còn tàm tạm, mỗi tội là chụp từ tivi ra thì phải ---> phản cảm. Thích thì search trên net ra đầy ảnh nét hơn ;)

to các bé: thế bọn em tập chạy vào những ngày nào thía??? còn tập chính vào những ngày nào?

Mai Hoàng Yến đã viết:
mày lại đọc topic bên Ỏ 03-06 về chia tay chia chân chứ gì :))

mày có acc thì vẫn log in vào thoải mái, ai cấm đấu, nếu ko như thế thì những anh chị ở khóa trước trước nữa làm sao mà post bài đc ---> đúng là học sử nhiều quá nên hâm :)) lolz

thế tình hình bạn Ốc ôn thi đại học thế nào rồi? có định tạt ngang sang khối A ko đấy???

à mà cái ava của mày lần này còn tàm tạm, mỗi tội là chụp từ tivi ra thì phải ---> phản cảm. Thích thì search trên net ra đầy ảnh nét hơn ;)

to các bé: thế bọn em tập chạy vào những ngày nào thía??? còn tập chính vào những ngày nào?
Bi định tập chạy cùng bọn em cho vui ah:)) :)) :)) :x

nghỉ nhiều quá rồi
tự nhiên thấy mình lạc hậu
chẳng hiểu chẳng biết cái j
mai tao đi tập
NHỚ QUẦN ÁO CHO TAO
đấy là TÀI SẢN NHÀ TRƯỜNG ĐẤY !!!! :>

Sozzzzzy Feo :( mai t 0 đi tập đc. :|
Nhà t bi h đag bấn loạn cả lên vì vụ máy móc 8-} t fa?i ở nhà ju'p đỡ pama :)
Sin nỗi m nhìu lém :((
À, yên tâm, t ju*~ cẩn thận lém :)>-

khiếp bé tí đã phải lao động giúp đỡ gia đình :( tội nghiệp em Ly :(

to Quỳnh: uầy đùa chị sáng ra mà chạy thì chắc cả ngày ko còn tí sức nào để học nữa :)) trong khi trời nóng thía này :(

to Feo: ava trong ngu vãi :)) lại chụp trộm trong giờ học E huh??? láo quá [-x

Khổ lém c ạ :( 0 đc. đi Hạ Log cũg vì cái nài :((
Ch? máy vs móc, mệt fo*` râu trê, ng` ngợm bửn thỉu, thở ra = tai, mồ hôi mồ kê nhễ nhại 8-}
Ch? cái máy to tổ bố lên tận tầg 2, chết mợ nó lun 8-}
Dùg cẩu ồi mà vẫn fa?i chạy lên chạy xuốg
H mọi ng` vẫn chưa đi ngủ :)| đag nhậu :))

@ Bi : Hehe từ đĩa ra , từ làm , chứ search thì chưa chắc được đúng thía nên thui, ko sao...mình tao hiểu ý nghĩa là đủ , cho thiên hạ ngắm ảnh thui :))..Anh í khóc đẹp nhờ !:D

Có, vẫn thi NEU với mày, nhưng chắc chắn là trượt thui vì chỉ có mỗi Toán, Hóa thì ôn thi tốt nghiệp thế nào thì để thế ấy thi, Lý thì ko bit rì rùi :))

hehe, nghe quảng cáo ở WABC nên phải wa đây phát, có nhiều bé mình chỉ biết mặt mà không nhớ tên :) hehe.

Có, vẫn thi NEU với mày, nhưng chắc chắn là trượt thui vì chỉ có mỗi Toán, Hóa thì ôn thi tốt nghiệp thế nào thì để thế ấy thi, Lý thì ko bit rì rùi
thi NEU là thi gì hở ốc :D

Bi ơi sao Bi bít em chụp trộm trong h học E vậy?
À mà chính xác là đến sớm đang ngồi chơi bị con bạn nó dí máy ảnh vào 8-}
Hị hị hị... nhìn ngu vãi :)) :))
Đùa Ly ơi từ sau chị dek thèm đọc bài mày đâu
Đánh dc chữ tử tế thì đánh mẹ nó đi sao cứ phải làm ng ta loạn hết hết cả lên chẳng nhìn thấy cái đíu j cả nhở? Nhìn lộn 3` nó ruột
Chiều nay đi tập ồi :D :D :D
Xong lên kt đi
Chớp vác xe đi đèo iem nhá :D :D :D :D :D :D

cũng chưa bít là chị còn sống sót nổi để về kinh tế không.......................
mệt gần chết!!!!!!!!!!!hôm nay học xong Lý lại phải đi học tiếng anh vào cái giờ oai oăm(12h->2h)
hơ hơ chết đây

Phan Thùy Linh đã viết:
hehe, nghe quảng cáo ở WABC nên phải wa đây phát, có nhiều bé mình chỉ biết mặt mà không nhớ tên :) hehe.

thi NEU là thi gì hở ốc :D

là trường Kinh tế quốc dân mày ạ :D

lên đây bảo các em chỉ mặt điểm tên cho mà nhớ, đàn chị thế mà cũng được à [-x

to Feo: nhìn cái khung cảnh như thía làm gì chẳng ko biết :))

Hôm nay tập nhạt nhở
tập ở đâu cũng nhạt
chơi cũng nhạt
tất cả đều nhạt
Chán đến muộn quá
giờ học của tao kết thúc sau giờ tập tận 15', phải ôm đến trường :(( :((
khổ vãi ạ
ai poz lại cho em lịch chạy cái... quên hết rồi... bấn quên hết rồi... :(

Back
Bên trên