Bóng rổ nữ, chị em ơi!!!

Sớm cũng phải đến, bọn mày có biết hôm trước tao mắt nhắm mắt mở đến trường để chạy mà cuối cùng chỉ có 4 đứa đến không? Cố lên thế mới gầy được.À mà hôm trước có ai xem Bi trên HTV2 không? hì hì lovely.....cực. Ava của tao là lúc anh ý đang tập duyệt đấy.

Ặcccccccc có anh Bi trên TV à :(( :(( :(( :((
eo ơi eo ới ứ kịp xem :(( :(:)((
anh Bi ze~ thương lắm á :((
oaoaoaoaoa :((

Có chiếu lại koooo :-s :-s :-s

Mai tao sẽ đi
Bọn mày cố gắng đến nhớ
Cô bảo là nhất định phải đến đấy
Chẳng lẽ lại thua các bé trẻ con?
Chẹp chẹp!!

Bùi Hà Anh đã viết:
Sớm cũng phải đến, bọn mày có biết hôm trước tao mắt nhắm mắt mở đến trường để chạy mà cuối cùng chỉ có 4 đứa đến không? Cố lên thế mới gầy được.À mà hôm trước có ai xem Bi trên HTV2 không? hì hì lovely.....cực. Ava của tao là lúc anh ý đang tập duyệt đấy.

ặc ặc nhà chị ko có kênh HTV2, buồn ghê nhưng mà cũng xem Bi biểu diễn mãi rùi :)) khi nào đc xem tận mắt thì nó mới có cảm giác khác ;;)

các bé tập chạy ngoan nhá

khiếp bọn này câu vãi cả năng suất
kinh điển
mày ơi hôm qua có đứa nào xem WC ko
trận khai mạc vãi cả...

Bi thì có chiếu lại vào lúc 8h30' sáng thứ 2 ngày 12/6 trên HTV9 đấy :x
À mà kênh HTV2 là kênh nào thế :-s

Hôm nay có ai đi tập không?
THấy trời mưa tao lại nằm ngủ tiếp
nhưng mà thấp thỏm không ngủ được
***** nhà nó
Cứ để mình phải ntn
... >.<

Tao đang xem anh Bec chạy trên sân , trận ANh-PAraguay , chắc mày cũng đang xem anh í đúng ko Bi?? ANh í bi h già và xấu đi nhiều thế :((

ko sao già và xấu nhưng vẫn phong độ lắm :D đùa trận này Anh đá ko hết sức ---> xem ko đẹp mắt lắm, mà tổ sư cái bọn kia toàn chém vào chân con nhà người ta :( xấu tính [-x

to Ly: Bi phát lại vào buổi tối hay sao í chứ phát lại vào buổi sáng sớm thế ai xem hả em :))

Chiều nay 3h có mặt tại AMS để THI ĐẤU GIAO HỮU với HBT

Các em nhớ đến đúng h và thông báo hộ chị cho những bạn ko lên HAO hoặc chưa biết ;)

trùi ui trùi ui..............không.........chính xác là trời ơi......trời ơi...lại đấu với HBT nữa hả BI?Đấu với nhau mà bọn em trong 10 phút không ghi được nổi 3 quả hu hu hu hu.....Nhưng thôi cố lên vậy....

hehe có sao đâu, đấu chơi thui mà :D đừng quan trọng hóa quá :D

Dek bít cái j cả
Đến thấy lù lù một đống đỏ rực giữa sân
Hiện ra trong đầu là thảm cảnh ... >_< ... abc j đó...
Hiz...
Máy hỏng rồi, chẳng onl dc nữa
đang ở hàng nè :D

XIN LỖI CÁM NHÉ TAO BỎ K ĐI SN MÀY ĐỂ LÊN KT XONG RỒI LAI RA HÀNG NET THẾ NÀY
XIN LỖI XIN LỖI XIN LỖI MÀY NHIỀU LẮM
TAO LÀ MỘT ĐỨA BẠN TỒI TỆ, CHƠI VỚI MÀY KHÁ LÂU RỒI MÀ MÀY NỠ BỎ SN MÀY MỘT CÁCH VÔ NGHĨA
BẠN BÈ KIỂU NÀY TỆ THẬT
TAO THỀ LẦN SAU TAO SẼ SỬA :(( :(( :(( K THẾ NÀY NỮA... MẮNG TAO ĐI... TAO LÀ MỘT ĐỨA TỒI TỆ
HIZ, NÓI THẬT LÀ TAO ÁY NÁY SUỐT CẢ ĐG ĐẾN KT, ĐẾN RỒI LẠI THẤY ÁY NÁY HƠN, TAO CHẲNG BÍT MÌNH NGHĨ J NỮA, TẠI CÓ MẸ TAO ĐƯA CON EM ĐI TẬP BR, TAO LẠI LƯỜI ĐI BUS VÌ BUS LÂU LẮM MÀ TAO MUỐN ĐẾN TRC 6H, THẾ LÀ TAO QUYẾT ĐỊNH BỎ SN MÀY ĐỂ BẮT MẸ ĐÈO LÊN KT... TAO XIN LỖI... TAO LÀ MỘT ĐỨA TỒI TỆ... LẦN SAU TAO K THẾ NỮA... XIN LỖI XIN LỖI....

XIN LỖI CẢ MỌI NG NỮA
HÔM NAY EM K BẮN DC QUẢ NÀO RA HỒN
QUẢ THÌ LỆCH
QUẢ THÌ THIẾU LỰC
KỂ CẢ NÉM TẬP CŨNG K VÀO DC MỘT QUẢ NÀO :(( :((
cÓ BAO NHIÊU CƠ HỘI MÀ TOÀN PHÁ MẤT THÔI
LẠI CÒN ĐỂ BỊ STEAL MỘT ĐỐNG NỮA CHỨ :((

XIN LỖI CẢ MẤY CHỊ 2BT NỮA... (CHẲNG BÍT BẠN HAY CHỊ)... ỨC CHẾ QUÁ CHO NÊN HUÝCH LINH TINH... MÀ MÌNH LẠI VỐN CHƠI RẮN RỒI... CHẲNG FAIR CHÚT NÀO CẢ... ĐÁNG GHÉT

RỒI CÒN BAO NHIÊU CHUYỆN NỮA... CÁU GẮT VỚI CẢ MẸ + CON EM CHẲNG VÌ ĐÂU...

MỘT NGÀY TỒI TỆ... VÃI CẢ TỒI TỆ...

ĐANG RẤTTTTTTTTTTTTTTTT LÀ VUI ĐẤY!!!!!!

HBT năm nay quyết tâm vô địch hay sao í ?? tối qua 11h đêm ông Trung gọi điện cho tao bảo tuần tới Fire Phoenix giao hữu với HBT ở Vạn Phúc , sắp giải clb gòi nhưng lão bảo hình như ông Toàn năm nay định ko tổ chức giải nữ

Ava anh Bec của mày xấu thía Bi , mất hết cái đẹp ở thân hình dù cảnh + màu đẹp , còn gương mặt thì lúc nào cũng đẹp rùi ko nói :x, thay cái khác đi, phải hoàn hảo cơ khi nói về các anh giai đẹp :x:))

Lê Đào Hương Thảo đã viết:
HBT năm nay quyết tâm vô địch hay sao í ?? tối qua 11h đêm ông Trung gọi điện cho tao bảo tuần tới Fire Phoenix giao hữu với HBT ở Vạn Phúc , sắp giải clb gòi nhưng lão bảo hình như ông Toàn năm nay định ko tổ chức giải nữ

KHông hiểu :D:D:D:D Nghĩa là sao ạ :D:D:D

wa^`y hôm nay đánh chán :( lâu ko tập :( mới vào sân 1 tí đã đau + khó thở 8-} chạy thì lạch bạch =__+ còn có mấy kỏa lỗi thô bạo nữa :(( ...em xin thề là em ko cố ý :((....người nó cứ lao za ý :(( ...cuống kóa :((...oaoaoaooa :((....em xin lỗiiiiiiiiiiiiiiiiiii :(( :(( :((

Cô nhắc chuyện quần áo nhiều lắm rồi đấy Ly
Mang cho chị đi
Chị không nói nhiều đâu
Đừng để ng ta bực mình
Còn ai cầm quần áo của trường nữa không
Mệt quá cơ!

Back
Bên trên