Bóng rổ nữ, chị em ơi!!!

Lê Ngọc Anh đã viết:
hì hì
hay thế
chị đã được nghe thành tích của các bé rồi
đáng khen ghê cơ
khởi động thì có 2 vòng sân,rồi lại ngồi buôn đợi cô đến rồi chạy xong đi về=>tự giác thiệt đó???????????????????????:-? :-? :-? :-? :-? :-?

té ra mình khen nhầm bọn nó [-x

đằng nào hôm nay cũng đang bức xúc sẵn, chẳng nhẽ lại nói cho vài câu...grrruuu đùa tức quá [-(

Thôi Bi ạ :) tức ja^.n làm j` :( để sức mà ngày mai chiến đấu :)>-

Lê Ngọc Anh đã viết:
hì hì
hay thế
chị đã được nghe thành tích của các bé rồi
đáng khen ghê cơ
khởi động thì có 2 vòng sân,rồi lại ngồi buôn đợi cô đến rồi chạy xong đi về=>tự giác thiệt đó???????????????????????:-? :-? :-? :-? :-? :-?
bà Chớp đã không đi đến mục sở thị còn zở thói "VÂN DUNG" hả? không phải 2 vòng sân mà là cả thẩy 07 vòng sân đó. Dẫn bóng ờ ờ ờ ờ..........khoảng 10+ vòng đó. CẢ buổi có 6 hay 7 "thành viên" gì đó. tự giác như vậy là kì tích lém rồi:)>- .Đừng chê[-x không tốt chút nào[-( :-$ :)>-
Ít ra cũng.........................hì hì :)) ;) ;) ;;) (tự đánh giá):)>- ;;) ;;) ;) ;)

tái bút: (cứ cho là 7 người đi) 7 đứa đứng ném rổ nữa đó nha đừng coi thường 20 quả đó (hì hì hơi khiêm tốn thì phải, nhưng vẫn phải khoe chứ, nhưng méo mó có hơn không Cám nhỉ)

to Bi: chúc Bi kì thi này thi tốt nha, đừng bực bội nhìu => không tốt cho thi cử đâu. Bọn em không để Bi thất vọng đâu đội trưởng " mũm mĩm dễ thương" của bọn em ạ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bọn mày lười quá
Tao rủ lên kinh tế mà không chịu lên [-x
Hôm qua tao lên kinh tế với con trâu, 2 con 4h30 ngồi lù lù ở sân, chẳng có mấy ma đến, bóng thì không mang, ngồi ngớ người được một lúc con trâu đi về.
Hiz, hôm qua tao đừng ném rổ trước mặt cả lũ 2bt
Bọn TL thì hôm nào cũng lên, chăm vãi ạ
Tao ghét sân kinh tế >_<
Căn bản chỗ đấy common quá, bọn tuyển mấy trường ở khu đấy như 2bt tl lên suốt >_<
Có chị ở tuyển TL hỏi tao :"em là hậu vệ dẫn bóng trong trận đấu với trường chị ở giải TP đúng k?"
Chết cười, hôm đấy tao chỉ ngồi cổ vũ chứ có ra sân phút nào đâu trừ lúc khởi động + nghỉ giải lao 8-}
Bị nhầm với Tịnh rồi, chậc chậc 8-}
Hôm nào Ams đổ bộ lên kt một thể đi
Tao thấy lũ ở đấy chăm chỉ lắm, hôm nào cũng ra tập rồi đấu như điên
Chẳng bù cho Ams, ra tùy hứng, mà ra như cái loại tao thì đúng là chỉ ngồi tia chẳng dám làm j (căn bản bên cạnh lúc nào cũng có đứa chửi ngu + chê ỏng chê eo >_<, cáu chết)
Thế nhớ chúng mày như các chị nói là phải chăm chỉ tập lên
Tập nhiều + cẩn thận + chịu khó quan sát là trình sẽ lên thôi mà
Chớp nhớ hôm nay lên kt k?

chán cái con
nói thì to mồm mà ra san chỉ có mỗi việc ngồi ngâm zai

đùa với điếc cái j
mày bít tao noái với ai ko mà hỏi
tao nói với VIP của tao

Lộ đề từ 2 hum trc' :| thế là đổi sag đề dự bị :) 1 cái đề vừa khó vừa điên :-&
Học sih ngồi ngáp2 hết cả lượt :))
Ja'm thị đàh fa?i kh' khik học sih dùg fao 8-}

COn Bi là đội trưởng mũm mĩm dễ thương ah :)). Cái này tao công nhận đúng , mũm mĩm từ cái đùi với cái mông trở đi :D

Năm sau trường mình sẽ thua từ Thăng Long
Khối 12 năm sau sẽ gạt nước mắt dứt áo ra đi chứ quyết không ở lại chịu nhục
Khối 11 năm sau đương nhiên sẽ trở thành nòng cốt chính + các em lớp 10 năm sau nữa
Tương lai sáng lạn đây :> :> :> :>

Lê Đào Hương Thảo đã viết:
COn Bi là đội trưởng mũm mĩm dễ thương ah :)). Cái này tao công nhận đúng , mũm mĩm từ cái đùi với cái mông trở đi :D

này này í mày là gì hả con Ốc kia??? mũm mĩm cái gì mà mũm mĩm??? mày thích gì thế hả???

to Ly: chiện ở đâu mà hay ho thế em??? chị ngồi bàn 1 đối diện giám thị, phòng chị mấy đứa bị bắt phao, lấy đâu ra mà khuyên khích hả em??? đề nào mà chẳng bị lộ rồi lại lôi đề dự bị ra :)) tốt nhất lần sau đừng hóng đề nữa thì sẽ ko lộ :))

to Hà Anh: chẹp chẹp phát ngôn thía hả??? để con Ốc nó thế này thế nọ :(( khổ thân chị quá em ơi...

Lê Đào Hương Thảo đã viết:
em công nhận với chị Ốc là bà Bi đúng là mũm mĩm không những từ đùi đến mông mà là mũm mĩm từ đầu đến chân........................hehehe(oái!!!! chị Yến ơi đừng có giận em nha,em chỉ nói sự thật thui mừ);) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) :> :> :> :> :)) :)) :)) :)) :))

----------

Phạm Hà Thu Phương đã viết:
nói với em à?
thật không?
không đùa đâu đấy?
Phương ơi!!!!!!!!!!
em tưởng bở quá,cái chữ ký đấy là con Ly dành cho chị đó
:> :> :> :> :> :> :> :> :> :>

mày nói ai hả Chớp VIP của tao thì tao tự biết
ko cần nói với chúng mày

Bi oai, đấy là fo`g c nó thế :))
Chứ e thấy mọi ng` làm ngon mà ;;)