Bóng rổ nữ, chị em ơi!!!

mày nhanh nhẹn đấy
được lắm
mày còn phải học tập tao nhiều
bây giờ cũng đã tương đối muộn rồi
mà sao không có ai upload ảnh hay phim về đội bóng rổ hay một trận bóng nào đấy để dân tình xem nhỉ
để có cái mà học tập chứ

Ừ, tao định xin ông bà già tặng quà sn là cái máy ảnh lỹ thuật số chụp ảnh đội rổ rồi poz lên cho pà kon xem. Nhưng mà xem ra khó thành hiện thực lắm. Đứa nào có máy hôm tập bê đi
Đội rổ hôm nay nghỉ nhớ, không đến lại trách tao không báo trước

Mày cứ nằm đấy mà mơ em ạ.
Bọn mày thứ tư tập phình phường nha....Không đứa nào được "bùng" đâu nha......
Hôm wa bọn mày có xem trận ams mới vs ams cũ không?
Các anh cũ fair-play thế mà ......tuyển nam mới chơi như kẻ thù không đội trời chung vậy.......->chán. Nhưng mấy quả Long Thú ném cũng đẹp phết.....Nhưng phải công nhận các ông ý giữ bóng tốt thật đấy......Thử mình xem các em nhỉ hi hi hi hi............:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mấy em , em nào thấy mình có khả năng thì xin vào tuyển trường đi , tuyển đang cần người lắm. Nếu chưa có lớp để tập bóng thì xin với chị dạy bóng rổ trường mình là chị Việt ANh còn nếu đã tập rùi thì xin chị í đưa lên tuyển trường nha! Tháng 2 này là đấu giải TP tại trường CVA , chị mong các em tham gia sớm và tích cực tập luyện! ;)

tao cũng có máy ảnh KTS nhưng tháng này tao không mang đi được vì ông già tao ở nhà cả tháng
sang tháng 1 tao mang máy đi tha hồ mà chụp nhá

Huhuhu, chị Ốc ơi, cứ xin là được vào tuyển trường ấy ạ?
Chị xem, em này, con Hà Anh này, con Trâu Phương này - 2 con vừa poz ở trên ấy đều trong tuyển trường đi đấu giải Unis đấy, nhưng mà có được ra sân phút nào đâu? Đấu ngu lắm chị ạ.

vào tuyển trường mà ko đc ra sân ah??:-? thế cũng sầu...:D Nhưng đc vào tuyển là tốt rồi....Cô có bao nghề, cô truyền dạy bấy nhiều....:> Thế này thì chả nhất...b-) Hơn những đứa ngồi ngắm như bọn tớ là cái chắc...:))

Cứ đi đi bạn ui. Đến tập vài hôm là lên trình ngay mà, có sao đâu
Nói chung tình hình trường mình năm nay là thê thảm lắm.

Tức quá bọn mày ơi
Hôm qua tao hẹn anh Ly 9 h sáng nay lên kinh tế chơi
Nhưng mà trời lại mưa
Tao lên chẳng thấy anh ấy đâu
Gọi điện đến nhà thì anh ấy đang ngủ, mẹ anh ấy bảo "cháu chờ tí,..Ly ơi, dậy đi con, dậy đi, có bạn gọi này...dậy đi...dậy đi con...."
Tao chờ độ năm mười phút không thấy trả lời. Chắc mẹ anh ấy không lôi dc anh ấy ra khỏi giường. Tốn tiền quá. Mất những nghìn rưỡi tiền gọi điện thoại lận. Cuối cùng đành ôm bóng đi về mà lòng đầy ức chế.
Trời mưa, tao quyết định đi bộ dưới mưa lên bến xe bus sau cho đỡ buồn. Qua ngõ nhà anh Ly định vào trút hết hận thù thì mới nhớ ra là tao không biết số nhà. Cuối cùng chỉ có đôi vẹt bị bùn đất bắn đen xì. Đời thế đấy!!!
Tháng này tao xui tận mạng. Như sh*t

Bạn Phương cũng thích bóng rổ hả??? :D:D May mà tớ cũng biết chơi 1 chút, không thì ngượng lắm:))

Bạn Phương cũng thích bóng rổ hả??? :D:D May mà tớ cũng biết chơi 1 chút, không thì ngượng lắm:))

Bạn Sơn lại câu bài rồi [-x [-x [-x
Tớ biết chơi tí chút, nhưng mà ngu

----------

Bạn Sơn lại câu bài rồi [-x [-x [-x
Tớ biết chơi tí chút, nhưng mà ngu:(( :(( :((

Ừa công nhận ông Thú chơi đỉnh thật
mấu mê

zu*ng mà thế thì làm seo b-)

Mà bóng zo? nữ mà lôi lão thú vào đây làm ze` 8-}

Lão thú chơi cũng thường thôi
Con Thu Phương câu bài ghê quá đấy nhá, vượt qua cả trình chị mày rồi
Cẩn thận đấy!!!!!!!!!!!
Sắp lại được đi học bóng rổ rồi
Mai tui thi vẽ, ở đây có ai thi không????????/Nếu không thì ra cổ vũ và giúp việc cho tui.

Sao bây giờ mình thấy chơi bóng rổ lại dễ hơn cả học toán nhẩy
Cầu mong mai không phải vẽ theo chủ đề
Nếu không thì mình chết mất

Ờ ờ, đúng đấy.
Topic bóng rổ đâu phải chỉ có bóng rổ nữ đây chứ. Vào đây bàn luận về bóng rổ cũng được chứ sao. Mod cứ hạn chế thế này thì topic ế mất.

hôm nay tao vẽ trông khá khẩm nhất cả đám
chả biết có được gì không đây
mai được học bóng rổ rồi
sướng quá

Tao mang đồ nghề đến để thi vẽ, nhưng không biết thi ở đâu ==> không thi nữa. Tao cũng chẳng nhớ cả buổi sáng tao ở trường làm j nữa. Hâm hâm thế nào ấy.
Nói thật nhé Trâu: trông bỉ thế kia mà mày cứ...
Mai có lẽ nghỉ. Mưa, sân ướt thế này thì tập tành gì? Nhớ bóng rổ quá đi mất thôi.
Hì hì hì, bọn nó kể với mày chưa? Con Thú và con Hành hôm nay phởn lắm. Há há há.
Mai lại đi học rồi. Nghĩ mà chán.

----------

Trên đời này có ai ngu như tao không?
Sáng dậy thấy trời quang mây tạnh, lù lù ôm bóng đi tập.
Đến nơi, sân ướt, bạn bè chẳng thấy đâu, tập tành jề?
Đành ngồi cắm rễ ngoài hàng net.
Biết thế này ở nhà ngủ hoặc ôn bài8-} 8-} 8-} sướng hơn.
Dù j hôm nay cũng kt toán.
Sợ quá mày ơi.:(( :(( :((

----------

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Hà Thu Phương đã viết:
Ờ ờ, đúng đấy.
Topic bóng rổ đâu phải chỉ có bóng rổ nữ đây chứ. Vào đây bàn luận về bóng rổ cũng được chứ sao. Mod cứ hạn chế thế này thì topic ế mất.
Phương à, hôm nay tao gửi quà sn cho mày qua thằng Trố, mày đã nhận được chưa? Hehe sướng quá Toán học kì thế là em qua tròng, cho đời nó bớt khổ:)) !

Back
Bên trên