Bóng rổ nữ, chị em ơi!!!

Không phải nhạt mà là vãi nhạt (@ Fox).
Đứa nào đã tìm hiểu được ý nghĩa của mấy cái :rờ e bê, ét ép, pê ép hay là bê ép j j thì poz lên đây. Trình rổ tao bi h chỉ hiểu được bờ lốc với cả đăng thui.
Thôi nhá pọn mày lần sau câu thì câu nhưng vẫn phải có tí bóng rổ vào chứ.

Í ẹ, Phương ui, mày sẽ phải múa, còn tao phải mặc áo dài. Hix, chắc giống cái nấm mặc váy wa'! :((

:(( nghe các bạn nói đến tuyển bóng rổ mà nước miếng cứ rớt hoài....:(( ( nghe lởm quá....8-} ) Tình hình là do tớ ko có trình nên ko đc vào....:)) Hơn nữa học hành học kì này quá bê bét nên cũng ko dám nhoi thêm...8-| :(( Nếu chơi trong tuyển thì có gì hay ko??? :( Có biết đc nhiều thứ ko?? :( Ham quá đi mất....:((

Cứ đến mà tập đại đi. Bọn tớ chơi cũng có hơn j đâu. Oánh như lũ gà con ấy, chiến thuật ruồi bu bãi sh*t, cứ thấy bóng là cả 10 đứa bâu vào. Các chị lớp trên đã phát biểu thẳng thừng trường mình năm nay có huy chương là may lắm rồi, chứ đừng mơ vagnf mơ bạc như mấy năm trước.:(( :(( :((
To Chip: Mày đi giầy 20 phân thì vẫn chưa thành nấm đâu.:> Chỉ đứng yên một chỗ sợ j ngã. Tao múa may quay cuồng mà có lẽ vẫn phải vác thêm đôi 10 phân.:((

tình hình là do học kì này học sinh tiên tiến nên ba má cũng ko cho đi đâu....:D Hơn nữa các ấy tập lâu rồi....8-| Biết bao nhiêu rồi....tớ vào ấy ngồi ngắm mất....:)) Lên rổ tớ còn ko lên nổi nữa là....:))

Tớ nhớ là có một lần vào một buổi tối nào đấy...:p cũng tầm khoảng 6h....:-? có một bạn nữ học lớp 10 trong tuyển bóng rổ ra chơi cùng tớ một tí thui....:x nhưng tớ quên tên rồi...:)) Tớ muốn hỏi xem mấy bạn trên có bạn nào là cái bạn gì gì ấy ấy ko....:))

Bóng rổ àh, mình cũng muốn chơi lắm, thấy anh alex hong trong Chuyện tình Harvard chơi hay thế , thick chơi nhưng lại ko bít chơi >.<

Bạn Trang Hóa 2 ơi, có phải bạn đeo kính màu xanh không?
Bạn nào thik cứ đến tập, bóng thì bọn tớ cho mượn được, nhưng mỗi tội...lười mang.

đúng đúng ;;), đúng cái con đeo kính xanh xanh , khỏe như trâu í Phương ạ, cái con mà trời rét căm căm chị vẫn chơi quả áo cộc tay í mày ạ :)):))
Nó là nó máu lắm đấy :>

ÔIIIIIIIIIIIII!!!!! Vậy hả, bạn Trang j ơi, bạn đi tập ngay đi, nhìn bạn chơi mà tớ phục sát đất, ném rổ như đúng rồi ấy. Đi tập đi bạn nhá, nhân tài như bạn không tập phí lắm.
Mai có đứa nào bùng học đi xem giao hữa giữa tuyển nam vs Cựu Hs không? Tao phải tổng duyệt Múa:(( :(( :(( , mặc áo dài, đi guốc. Chạy ra sân ôm quả bóng rổ nữa thì thôi rồi...
Quyết phải xem bằng được!!!

Hình như là đấu lúc 2 rưỡi đấy. Kiểu này chắc trường mình bùng một lũ. Mày ơi, tăng con Ly quá j đây? Tao nghĩ mãi không ra.

Phạm Hà Thu Phương đã viết:
ÔIIIIIIIIIIIII!!!!! Vậy hả, bạn Trang j ơi, bạn đi tập ngay đi, nhìn bạn chơi mà tớ phục sát đất, ném rổ như đúng rồi ấy. Đi tập đi bạn nhá, nhân tài như bạn không tập phí lắm.
Mai có đứa nào bùng học đi xem giao hữa giữa tuyển nam vs Cựu Hs không? Tao phải tổng duyệt Múa:(( :(( :(( , mặc áo dài, đi guốc. Chạy ra sân ôm quả bóng rổ nữa thì thôi rồi...
Quyết phải xem bằng được!!!

Đấu ở đâu, lúc nào thế ?

@ Phương : ;;) ấy là cái bạn gái ấy ah???:D Thế mà tớ cứ tưởng ấy học ban sáng....:)) Đầu óc tớ hạn hẹp thật...8-| :D Hôm ấy trời tối thui thế mà còn nhìn đc màu kính của tớ....:> Thật là phục....:-? Tớ nghe ấy nhắc đến con đeo kính xanh mà tớ vẫn chưa nhận ra đấy là mình....:))

@ La : b-( bêu rếu tao vừa thôi....[-x Mà mày phải nhìn bạn Vương lớp tao mới đáng hot.....:))

Mày vào trang chủ hao mà xem ấy Mai ạ. Đấu ở sân sau, lúc 2 rưỡi chiều nay.
Không phải tớ là đứa chơi với bạn đâu. Tại mấy lần ở lại tập hay thấy một bạn đeo kính xanh ném rổ khỏe vãi=D> , rồi hôm kéo co thấy bạn ấy kéo cho lớp Hóa 2 nên tớ đoán là ấy :) ;)

----------

Hôm nay múa như sh*t ấy. Bọn nó (con Chip + Minh Anh) bảo tao múa như đỡ bóng rổ :(( :(( :(( [-x Cáu quá. Loạn hết cả lên 8-} 8-} 8-}
Đã thế lại bỏ mất 1 hiệp đấu. Công nhận hôm nay xem đã thật. Mấy quả 3 điểm của anh Thú đẹp vãi=D> . Hê hê, con Ly đâu rồi? Vào đây mà tán đi chứ.

hôm nay mấy anh trường mình chơi hay quá, mà đặc biệt là T
may câu bài hơi bị được đấy Phương

Nhóc Phương này lên bài nhanh gớm nhẩy? mấy hôm trc còn thấy nó fọt fẹt, hum nay đã thấy đc 33. Cố lên nào!!!

nếu tui nhớ không nhầm thì hôm thứ 4 vừa rồi nó mới chỉ có 5 bài, hôm nay đã 33 rồi, tởm thật đấy
ngày mai không được đi chơi bóng rổ, chán quá

Không siêu bằng mày đâu kon ạ. Nhìn lại trang trước đê. Câu cũng phải có nghệ thuật. Đâu ai viết ngắn ngủn như bọn mày. Cứ chờ đấy rồi đến tuần sau tao sẽ lên sao. Hà hà hà

Back
Bên trên