Bóng rổ nữ, chị em ơi!!!

Hôm nay chơi ngu quá! Khổ thân chị Phương, chị ơi em thương chị lắm! Tại em ngu làm chị buồn... :(( Sorry chị nhiều..........ức chế tràn trề
(cứ hôm nào mẹ cho ăn tát thì y như rằng hôm ấy có chuyện :(( )

có chuyện gì xảy ra với cả Thiên Hương và đệ tử thía nhỉ??? ai kể cho chị nghe với ko???

chúng ta là người 1 nhà mà, đoàn kết, đoàn kết, đại đoàn kết :)) thành công, thành công, đại thành công ;)

Cái j thế Phương?? :-? Mày có vấn đề j nan giải thế cơ ah, :-?

kon Phương bị làm sao thế
đừng làm cả nhà lo chứ em
thứ tư này có tập ko cả nhà????

Chỉnh sửa lần cuối:
mọi người làm sao thế?? sao e phương tâm trạng thế.. cái tay của chị bị e cào đau lắm nè.. :((

Phương ơi tao bít là mày rất hay bị ảnh hưởng tâm lí nên có ai mắng mày thì mày đừng để bụng không chỉ thiệt mày thôi.

mày làm sao thía hả
thứ 4 tập mấy giờ thía
trời lạnh quá
mọi người cẩn thận kẻo ốm
ra đường nhớ mang theo ô và ổ bánh mì

Ặc Z đột xuất :|
Mọi ng` cẩn thận ko ốm thì khổ lém :(
Chính ra giời thế nài tập nó mới sg' :D
Ko nóng ko mệt :))

hehe ko nóng nhưng mà lúc chạy khí lạnh vào họng cũng ốm phết đấy :))

thứ 4 tập lúc nào mai chị sẽ báo, vì nếu trời khô ráo thía này là cái bọn giải trường lại lấy mất sân của chúng ta :( chị sẽ hỏi xem có được vào nhà tập hông, tất nhiên là vào 1 cách bí mật vì trường ko cho phép mà :(

Ôi làm sao đây cả nhà :((

Ngón áp út của em sưng vù lên zo`i :((
bi zo` không zuoi~ thẳng za được
đau lắm :((....

COn PHương lắm chòe quá đấy
Có chán thì ngồi mà nói 1 mình
đừng lên đây lảm nhảm làm mọi người thấy chán theo

Tập hơi ngu 1 tí mà cũng kêu loạn cả lên
người ta bảo chơi bóng vì yêu thích
mụ chơi bóng chẳng qua là vì thành tích
thấy mãi không được thành siêu sao thì lại bắt đầu
" ôi chán quá bỏ cuộc đây .."
nói thật nhá
Mụ đã nghĩ thế thì ngừng chơi luôn đi cho zanh?
nói nghiêm túc đó
1 khi đã thấy nó chán thì đừng cố làm zi` ;)
Đến sến

thui, kon Mai im ngay, kệ con Phương đê, nó đang chán ko an ủi thì thui đừng chọc ngoáy chớ X(
mai tập mấy h đây Yến ơi ????

Được, tao xóa bài rồi đấy.
Mày thì biết cái j mà nói?
Mày nghĩ là tao thế à?
Tao chẳng cần cái j liên quan đến cái mày nói.
Tao ức chế nhiều chuyện khác.
Vậy thôi tao im.
Thông báo luôn với mọi ng là mình không thể gặp việt đức.
Nguyễn giá thiều - đội cùng bảng với 2bt vào voàng trong rồi, mà 2 đứa đấy không thể gặp lại nhau, cho nên mình cũng không thể gặp vđ.
Vậy là có lẽ mình sẽ gặp 2bt.
Cố lên, bọn này trâu nhưng ngu. May ra năm nay vào dc chung kết.

ngụ chúng nó nhanh với trâu như thế thì khó thắng lém đấy, cẩn thận vẫn hơn cả nhà ah
mà thui kon Phương. kệ kon Mai đê, mày đừng ức chế nhiều chiện làm j cho mệt ng, cứ vô tư đê, đời đẹp lém mà :))

Thui các chị ơi, mất đoàn kết dẫn đến lục đục quá! Coi như chuyện cũng qua rồi, cho nó đi luôn đi! Ko nói đến nữa nhé? Bi h dành tâm trí để đấu với lũ 2BT đã. Nhất định thắng!!! Yeah :)) (Hôm nay mình điên quá! :D)

uh
điên thật đáy Chíp ạ, mày điên lắm rùi :))
thui, mọi ng chấm dứt lục đục nội bộ đi nhé, cả nhà ta thương nhau mà :D
nhất định phải đè bẹp Hai Bà Trưng đấy nhé
AYA AYA cố lên
AMS VÔ ĐỊCH

Phạm Hà Thu Phương đã viết:
Thông báo luôn với mọi ng là mình không thể gặp việt đức.
Nguyễn giá thiều - đội cùng bảng với 2bt vào voàng trong rồi, mà 2 đứa đấy không thể gặp lại nhau, cho nên mình cũng không thể gặp vđ.
Vậy là có lẽ mình sẽ gặp 2bt.
Cố lên, bọn này trâu nhưng ngu. May ra năm nay vào dc chung kết.

lại thông tin vỉa hè lấy ở đâu ra thế hả đt??? Thế này nhá 4 đội sẽ có mặt ở bán kết là Ams, HBT, Việt Đức, NGT nhưng xin thông báo lại là 4 đội này sẽ cử đại diện và bốc thăm, bốc phải ai thì phải đánh với đội đó chứ ko có chuyện vòng bảng gặp nhau roài thì ko gặp nhau ở bán kết được đâu :)) lolz

chưa gì đã hới mưng, nó trâu nhưng ko ngu đâu :)) mình đấu tập còn thua nó mà, nhớ ko [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
vậy chúng mình không tìm được cái gì đó thông minh hơn chúng nó để đánh à
lạnh quá
hắt hơi sổ mũi
chán

Mai Hoàng Yến đã viết:
lại thông tin vỉa hè lấy ở đâu ra thế hả sp???

Yến ơi cho em hỏi cái đỏ đỏ kia là thế nào đây? Sao đổi ngôi à? Hay nhỉ.
Nếu Yến thích thế cũng okie thôi, dù em trình độ còi nhưng nếu dc Yến tín nhiệm như vậy thì ... vô tư đê.

Thông báo luôn, em hết ức chế rồi. Công nhận là em trẻ con và ích kỉ quá, chơi là vô tư mà nhét bao nhiêu chuyện vào đầu :)) :)) :))
Bi h em mới biết, chuyện bóng bánh là lý do rất nhỏ trong vụ ức chế của em hôm nọ, còn cái lý do chính là... (cái nì sp biết) Nhưng bi h chắc xong rồi, chắc là em hâm hâm tí thôi, hiểu nhầm người ta ấy mà ;) Hì hì, phải cố gắng để lần sau không bị chuyện tình cảm chi phối nữa...;;)
Bi h phải cố làm sao tập tành tử tế lên, rồi cứ tập ngu => ức chế như hôm nọ thì chán lắm. (May mà có người dỗ ... ;;) :x :* :-$ :)) :)) :)) )
Sozi em lại buôn tin vỉa hè.
Mong sao trường mình gặp Thiều 8-} 8-}
Mai tập tành thía nào đây? Chiều ai lên kinh tế với em đi.
Em nói là chán bóng nhưng chắc chẳng bao giờ chán dc đâu. :x :x :x
Cả ... nữa
À con Mai nhớ, mày hiểu nhầm tao, nhưng thôi qua đê :)
Tao thích kiểu nói của mày đấy, bạn thân mến ạ ;) Đốp thẳng như thế mới ra nhẽ. Thz :x :))

Back
Bên trên