Bóng rổ nữ, chị em ơi!!!

Nặng trịch chứ không phải nặng nề em ạ, có vẻ như trận hôm qua hơi căng.:-? Lại còn thêm cái con CámX( , không đến được thì phải nói cho con Phương để nó còn thay áo +q cho chị Diệp, để chị ý "ấm ức" bỏ về rùi.b-:)madflame: Trận này đã căng thế thì trận sau sao đây.#-o :-? ..........=> Khó đoán lém.... Phút thứ 89 không phải đã hết trận đấu..........8-| ..Vì thế mọi người Aja Aja fighting:)>- =D> :)>- =D> :* ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
thì tao có mún thế đâu, bình thường tao toàn là đứa đến rất sớm mà, thử lật giở lại lịch sử mà xem :(( 8/3 năm nay là ngày tệ nhất chưa từng thấy, đã chẳng có quà thì thui, lại còn làm cô giận, lại chẳng được xem tuyển nữ đấu sao mà khổ thế này ko bít
CN này đi tập chắc mình sẽ phải gánh chịu hậu quả mất thui :((

Mụ Hằng làm sao mà không đến dược thế [-x..mà không đến thì fai? báo chứ [-x...cứ làm chị Ziep. chị ý đừng đợi mãi ở ngoài [-x...

AHAHAHHA hom qua vui lắm :))
ĐƯợc tắng cục socola hình sao biển vừa to vừa za^`y :)) :))..,như cục đá :))..đang chưa biết fa?i ăn nó như thế nào đây....=))
Cả 1 em vịt bông zo~ to nữa chứ :x...hix..:x....

IU IU IU :*....

hum qua 8/3 ở lớp tao cũng tạm ổn
tao đoạt giải nữ sinh tinh nghịch nhất
hê hê hê
à mà trận hôm qua tỉ số là bao nhiêu nhẩy

18-15 em ạ, hú hồn phết

chẳng hiểu hôm đấy mình đấu được bao nhiêu phần trăm phong độ nữa :( may mà vẫn thắng :D

to em Hằng: chủ nhật cứ đi tập bình thường đi, lúc 3h30' nhé, cô là người biết thông cảm mà :)

Hức, bọn Thăng Long trâu thế cơ à :(
Thoai, cứ bình tĩnh cố gắng :)>-
Nhứt định Ams nhà mình sẽ vô địch =D>

Ams tuyệt quá nhỉ
con gái Ams giỏi ghê
cố lên
@yến: ava bà chụp ở đâu đấy bà, trông giống mấy bà đứng đổi tiền ở trước cửa bưu điện thế

Con Trâu im mồm, Ava Yến nhìn vãi soài thế cơ mà!!!
Sư phụ ơi lâu em không lên nhìn ava sư phụ phê quá cơ :x :x
Nhưng mà Yến ngoài đời đẹp zai hơn, xì po hơn, phong cách hơn...
Hôm đấu Yến cưỡi Dream... Lại còn cả Hot vuốt keo... Thiếu mỗi con Quỳnh mặc quần tụt áo vét để mái lệch là đủ bộ Hot boy đội mình 8-} Ối giồi ôi chất vl... Phê kinh khủng 8-}
Về vụ đấu em không (dám) bình luận j.
Có lẽ Cn này mọi ng sẽ đi tập đầy đủ. (đấu đá thế không tập thì có mà ...)
Thắng TL không dễ như em tưởng.
Khổ thân Yến ai bảo lần trước nổi quá cho nên hôm rồi bị kẹp như kẹp thịt 8-}

Hức, em ko đi buổi đấy phí quá :((
Bao nhiu ng` đẹp zai :x
Seo em chẳng bao giờ dc gặp n~ anh đẹp zai thế hả :-/ :(

Mai Hoàng Yến đã viết:
to em Hằng: chủ nhật cứ đi tập bình thường đi, lúc 3h30' nhé, cô là người biết thông cảm mà :)
ui em cũng mong là thế :((
Cn này chắc là mình phải đến thật sớm ko thì lại mang tiếng tiếp nữa thì toi em lun
thắng TL dù vất vả nhưng vẫn là thắng, mọi người cứ cố gắng đi, đi tập đầy đủ vào,mưa thì cũng phải đến ném rổ, như em đây này hơi bị chăm đấy, bao h cũng là người đến cực sớm, cú cái đúng hôm wan trọng nhất thì lại.... sao mà nhục thế này ko bít :((

he he lâu lắm rồi không vào topic này câu.Em thấy kể cả khi mình không đủ 100% phong độ thì vẫn có thể thắng.Amser muôn năm!!!!!!!!!!!!!

hình như nữ lớp 10 chơi máu nhất trường nhỉ, con trai cũng chả bằng tốt đấy

Phạm Hà Thu Phương đã viết:
Con Trâu im mồm, Ava Yến nhìn vãi soài thế cơ mà!!!
Sư phụ ơi lâu em không lên nhìn ava sư phụ phê quá cơ :x :x
Nhưng mà Yến ngoài đời đẹp zai hơn, xì po hơn, phong cách hơn...
Hôm đấu Yến cưỡi Dream... Lại còn cả Hot vuốt keo... Thiếu mỗi con Quỳnh mặc quần tụt áo vét để mái lệch là đủ bộ Hot boy đội mình 8-} Ối giồi ôi chất vl... Phê kinh khủng 8-}
Về vụ đấu em không (dám) bình luận j.
Có lẽ Cn này mọi ng sẽ đi tập đầy đủ. (đấu đá thế không tập thì có mà ...)
Thắng TL không dễ như em tưởng.
Khổ thân Yến ai bảo lần trước nổi quá cho nên hôm rồi bị kẹp như kẹp thịt 8-}

xì tin cái khỉ í, hôm đấy đi ăn hỏi bà chị họ chẳng nhẽ lại vuốt tóc dựng lên à 8-} khi nào đi học mới vuốt dựng thui, còn đi mấy vụ thía thì phải vuốt cho nó lịch sự chứ ;;)
hot vuốt gel à, ko để í :)) lolz

đấy, biết thế trận đầu tiên ném lởm tí có phải ko bị kèm thía ko??? ở ngoài nhìn buồn cười lắm à?

Dạ hông.
Không bùn cười nhưng không "trội" như trận trước.
Em chỉ xót mấy lần sư phụ có bóng bọn nó 4 con chạy vào quây. Thế thì ném thế nào dc 8-} Thương sp quá! Vậy mà sp vẫn cố (tinh thần ghê), có điều xem chữ kí em đi. Ném vội ném ép thế thì trúng làm sao dc. Ngồi bên ngoài ức chế kinh khủng. Chẳng lẽ bảo cô "cho con vào để con đè chết mấy đứa dám vùi dập sư phụ của con"? Mà bọn nó trâu thế, đến em cũng ... 8-}
Yến ơi, cái tay... Để thế... 8-} Trông thế này không ai bảo là đi tập mắng các em như điên đâu nhỉ. Nhìn hiền dịu ghê cơ! Mất chất!

Hmmm công nhận mấy bé TL đó trâu thật :|...nhìn đi nhìn lại đội mình chả ai bằng được ý..........:|

Mà thôi thắng zo`i :)).............nói nữa nói mãi làm zi` :))..gớm :))..thế bao zo` đấu tiếp ?:D

TL trâu lắm hả, kinh nhỉ, hum đấy Yến bị kèm khiếp thế cơ à, khổ thân chị Bi
thế mình đấu Bán kết 1 hay 2

Trần Thu Hằng đã viết:
TL trâu lắm hả, kinh nhỉ, hum đấy Yến bị kèm khiếp thế cơ à, khổ thân chị Bi
thế mình đấu Bán kết 1 hay 2

Trâu = đô ý :|
Nhìn đứa nào đứa nấy...:|....

Back
Bên trên