Bóng rổ nữ, chị em ơi!!!

hic, 9h sáng thứ 7 đi tập à 8-} chị còn đang phải học mà 8-}

à hôm nay chị có ghé qua sân trường Chu, lúc đấy xem được 1 trận nam :) thấy cái rổ chỉ hơi nghiêng ở bảng còn rổ thì vẫn thẳng :D vì thế nếu ném dựa bảng thì chú ít về cái góc mình ném vào 1 tí là ok ;)
về mặt sân thì ko đến nỗi trơn quá đâu, nhưng mỗi tội là trong đấy tối quá :(( chị mày nhìn mờ mờ ảo ảo :((

à mà cái trận chiều thứ 4 ngày 8/3 í, mình sẽ đấu vào tầm 2h hay 2h30' gì đó, nên là chị sẽ hỏi cô VA để viết giấy phép cho bọn em. Có lẽ chúng ta nên đến từ 1h30' để xem rồi khởi động luôn

Chào mọi người, lâu lắm mình k đi tập. Nhưng lí do thì rất chính đáng.
Coi như tháng 2 chưa tập buổi nào. Hic!

Con Chiêng bảo đi mà lại bùng nhé.
Đi tập đi
Tập bi h vui lắm.
Mấy con kia cũng bớt lười đi.
Xa như tao mà còn lặn lội đến trường.
Nhìn gương đây này :p

oài gương sáng thế nhỉ :))

to em Vân: sáng thứ 7 này 9h đến trường chơi :) nhớ mang theo bóng nhá

chiều nay có ai rảnh ko??? lên KTQD chơi được ko nhỉ??? chưa lên đấy bao h nên ko biết rì :(

Oài sao chị yến ko báo trước :((...chán quá :((...em đang mốc mõm chán ơi là chán ở nhà đây nàyyy :((

hum nay đi thăm wan chán vãi ah, chả có cái j hay
thứ 7 này mọi người nhớ 9h đến tập đấy nhé, mang cả bóng đi đầy đủ đấy nhé, đừng quên :D

Oạp, thứ 7 em học đến 10h, làm seo tập được :((
Ko mún bỏ đâu :(
Ơ, em tưởng hum 8/3 đấu trận 3 là lúc 3h30 chứ :-/
Béo xem lại lịch đi :-S

Hic.
Yến ơi chơi bóng rổ xõa tóc dc không?
Ép như con hâm ấy
:(( :(( :((
Thế hôm ni Yến có lên KT không?

Ặc, chơi bóng xõa tóc =))
Nhưng mà khổ thân chị quá, mới ép mà lại phải buộc lên, hỏng hết cả tóc :|
Chỉ còn 2 ngày nữa ...

Đấu ấy hả?
Xời, có vào đâu.
Thôi tiếc tóc lắm.
Thứ 7 em bùng tập
CN có j em đến muộn cũng được

Oài lo zi`...xõa tóc thì lấy tạm cái khăn buộc đầu vào cho nó đỡ xổ za ,cả mồ hôi zot' xuống thì thấm luôn....có zi` đâu 8-|...

Này sếp Yến dã bảo roài"đi tập bóng rổ thì quên ngay cái chuyện làm điệu đê" nghe rõ chưa!

Oai khổ thân chị Phương quá!!! Mà đang yên đang lành sao tự dưng đi ép tóc? Đừng bảo em là chị thik đấy nhá! Như tóc em đây này, hôm trước Chớp cũng bảo em là TÓC MÀY DẦY THẾ SAO KO ĐI ÉP CHO ĐẸP?, nhưng khổ, cái tóc mình nó đã đẹp sẵn roài, ép làm gì nữa cho nó khổ sở giày vò :)) :))
Với cả sáng t7 này em với Mía đi fỏng vấn ở chỗ chị Vân Anh nên chắc 10h mới xong! Bọn em đến muộn xíu nha, ko đi làm ko có xiền, chật vật wá! :> ;;)

Bọn này, 10 giờ thì hết rồi còn đâu.
Bọn này coi tiền bạc hơn bạn bè
Từ lần sau tao không nhìn mặt bọn mày nữa
Biết điều thì đến đi.
Nếu không đừng trách tao vô tình.
Bọn đội rổ đứa nào mà bùng đi cổ vũ thì...
cứ chờ đấy!!!

đúng đấy đứa nào bùng cho lên thớt hết, ko có nhân nhượng đâu, nhất là con MÍa với con Chíp, vì tiền mà quên cả chị em đồng đội X(
sáng mai 9h đến cho nó đủ đấy nhé, cấm đứa nào bùng, ko là chít với cô Việt Anh đấy, bít ko
ui còn nốt ngày mai để tập nữa thui, ngày kia đấu rùi, ko lơ mơ được :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Hà Thu Phương đã viết:
Bọn này, 10 giờ thì hết rồi còn đâu.
Bọn này coi tiền bạc hơn bạn bè
Từ lần sau tao không nhìn mặt bọn mày nữa
Biết điều thì đến đi.
Nếu không đừng trách tao vô tình.
Bọn đội rổ đứa nào mà bùng đi cổ vũ thì...
cứ chờ đấy!!!

bài trên vừa kêu là thứ 7 bùng tập, chủ nhật đến muộn thế mà ở dưới đã dọa mọi người [-x, ko nêu gương tốt cho bạn gì cả [-x
hôm đấy ko lên KTQD vì buổi trưa, vừa nói chuyện với cô VA cô VA dọa là cẩn thận chân cẳng nên ko đi nữa :((
ép tóc thì đến lúc thi đấu cũng phải buộc lên, điệu vừa thôi chứ nhỉ :-?

to Chung Trang: mai tập thật em ạ, cô cho tập trung ném rổ vì chủ nhật đấu rồi, nhỡ mất hết cảm giác thì chít :D Chị em mình học thì ra chơi xuống vậy ;)

to Ly: đúng là trận ngày 8/3 sẽ đấu vào tầm hơn 2h chiều mà, vì trận 1 sẽ bắt đầu lúc 1h30' với lý do là sân trường Chu ko có đèn nên phải đấu sớm. Nhưng túm lại đấy là chị nói trước thía còn sát đến ngày thi đấu cô VA sẽ thông báo cụ thể sau

to everyone: hôm thứ 4 lên Chu thấy bọn Việt Đức có băng rôn biểu ngữ đấy, chúng ta có cái gì ko vậy???

Yến sang topik cheer đi, em đã bảo làm băng rôn rồi.
Nhưng không ai hưởng ứng
Tối mai em thức cắt chứ dán băng rôn.
Xong 10 giờ sáng CN đến cổ vũ tuyển nam.
đùa có điệu đâu bảo em điêu
chẳng qua tóc xù quá rồi...

Phương ơi mày ép tóc trông lạ lém, tao nhìn mãi mà ko nhận ra :p
mai đấu rùi đấy, tối nay con Phương định thức làm băng rôn thật đấy ah ????

Phương ơi mày ép tóc trông lạ lém, tao nhìn mãi mà ko nhận ra :p
mai đấu rùi đấy, tối nay con Phương định thức làm băng rôn thật đấy ah ????

Back
Bên trên