Bóng rổ nữ, chị em ơi!!!

Phạm Hà Thu Phương
(phuongphuong)

Câu lạc bộ bóng rổ nữ của trường thì vào đây đê!!! Vì lý do không được mang dưa đi tập nên nhiều lúc ngứa ngáy lắm mà vẫn phải khóa mồm lại hoặc để vô lum min ==> ức chế. Vào đây xả đi pà kon. Hy vọng là topic này sẽ không mau chóng chìm vào quên lãng, hic!!! Pọt thật lực vào pà kon nhá :)>-

Chít mun, tui thích nhìn bóng rổ nhưng mà không bít chơi, cũng chẳng bít luật...
Bây h nam nữ bình đẳng, bóng rổ cả 2 đều chơi đc :D:D:D Hoan hô gái 0508 --> No1:D:D:D =D>

:D ko bít chơi thì đi học rùi sẽ bít thui...có gì đâu...;;) Nhưng chơi cái này phải đồng nghĩa với việc ( đấy là tớ nhá....8-| ) bị đau tay ( thỉnh thoảng thui...) và bị trầy toàn bộ các ngón chân( chắc chắn....:(( ).

Topix phải có nhiều người poz mới có cái poz....Tình hình này vào chẳng bít poz cái giè....:D

Em không phải trong đội tuyển bóng rổ nữ của trường, nhưng mà may mắn được "chơi hôi" cùng các chị:D hehe
Mới đầu em chỉ thích xem người khác chơi thui, mà toàn là con trai hà! Bi h xem các chị chơi mới bít còn siêu hơn con trai, hì
Noel rùi, chúc các chị trong đội bóng rổ Giáng sinh vui vẻ và hạnh phúc
0:)

bóng rổ nữ sao ít người vào post bài thế ???!!!! mày lập topic này ko thành công rồi phương ơi !!!!!

tao tao đây
chơi bóng rổ rất là vui
chơi xong chỉ muốn về nhà ngủ
không muốn đi học nữa
chơi xong khỏe cả người
hôm nay lại được học bóng rổ nữa rùi

Ha ha ha!!! Tái xuất giang hồ. Lần thứ 2 trở lại 4r trường mình và thật sự vui mưng là topic mình lập chưa rơi xuống trang cuối cùng =D> =D> Poz bà nhìu vào pà kol nhá. Thi xong rùi, chơi thôi. Mấy đứa trong tuyển rổ vào đây mà buôn đê. Để topic này vắng vẻ hiu quạnh là chít với tao :>

hớ, vớ vẩn , ngớ ngẩn
hum nay tập chán quá
leader bị chấn thương
hết được chơi rùi
một ngày nhàm chán

Đây nhá, hôm nay là buổi tập ngày 21 tháng 12 năm 2005
Có mặt: Cô này, 2 chị Yến, chị Chớp,chị Diệp, lũ còn lại là : Trâu,Ly, Quỳnh, Hằng, Vân, Hà Anh và tao.
Diễn biến: Khởi động, tập chuyền bóng, đi lấy nước, ném rổ, đấu, lít đờ chấn thương ==> không đấu nữa:(( , lại ném rổ, rồi chạy.Hết
Sau đó đi ăn sn con Ly. Con này ki vãi, ngồi ăn mà cứ tính toán chi li. Chửi nó đi bọn mày ơi.

=D> he he..."C" của đội này. Hôm nay leader bị chấn thương làm hỏng cả trận đấu.
Nhưng khổ thân leader thật.....
Chủ nhật này được nghỉ nha bọn mày thứ Tư tuần sau vẫn đi tập bình thường nha....:)>- ;) :) 0:) :> /:)

Con Trâu kia, mày câu bài thế à, phải viết nhiều như tao chứ, loãng topic ra bây h.

tao đang giúp mày có thêm nhiều bài nữa đấy hiểu chưa
hum nay đã giả bài toán
chắc kỳ này tao học sinh ...

Đừng nhắc đến học hành nữa kon ơi. Chắn lắm rồi. Hôm nay lớp tao kt toán 2 tiết nè, lại còn phải múa nữa chứ. Ghét quá!:(( :(( :(( Đúng hôm chủ nhật vừa rùi, thi xong, mọi người tập hợp đông đủ, chơi đến là vui,:x ... thì tao phải đi ...MÚA.:(( Vừa chạy vào sân, chưa ném đc quả nào thì bòn nó lôi đi ...MÚA. Giời ơi, tao nhịn suốt 1 tuần thi, mong mãi mới đến ngày CN để đi tập thì phải... MÚA. Để rồi hôm qua, mãi mới đếm được có 10 mống để đủ đấu, thì chị Diệp lại chấn thương!!!(thương quá):(( CN sau lại nghỉ, thứ 4 tập thì ít người đi, CN sau mữa thì lại Tết Tây. Đau!!! Sao cái số tao nó khổ thế này? Lại còn mấy đứa tuyển rổ nữa, đứa thì cứ vào HAO là máy đơ, đứa thì chưa đăng ký, đứa thì đăng ký không được, đứa thì bị khóa nik, làm sao vào đây mà câu bài bây giờ hả??? Mãi mà vẫn chưa lên được trang 2 đây này.:(( :(( [-(

tao ca^u duo.c ma'y ba`i ro^`i co`n gi` nu~a
kho^ng duo.c di choi bo'ng ro? thi` buo`n la'm

tui choi bo'ng ro^? la` do nie^`m dam me^ da~ co' tu` la^u chu' kho^ng vi` mo^.t mu.c di'ch vo' va^?n na`o ca?, hie^?u kho^ng

Xời...b-).....
Tớ ko trong tuyển nữ ..;;)
CHơi thì như điên :D
đã thế lại lười :))..
Nghỉ mấy buổi liền oài 8-}...

Có zi` mới ko #-o

Hmm bạn zzi` zi` bảo chơi bóng zo? bị trầy ngón chân hửh ? #-o...đấy ko fai? là zo chơi bóng mà là zo ấy ko bik cách chọn zay` thôi b-)....

Topic nhạt quá

Back
Bên trên