bóng đá 05_08

ôi mẹ thế tao đánh hẳn cài từ đấy ra thì nó thành *** mày có dịch được ko=))
tao đánh lolz mày vẫn bít tao định nói gì mà :))
còn cái đấy TA thằng lolz nào ko bít =))
kể cả thằng ngu TA như tao
=))

:-/ :-/ :-/ jì thế nài topic để đá nhau à ????

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng Vũ câu vừa vừa thôi,thík thì về topic lớp mày mà câu.
Vào đây thấy cái thằng Phúc to còi mà muốn cho ăn đạp,vác được cái danh Toán 1 mà tưởng mình ghê.Tao nhổ vào những thằng như mày.
Đây là topic đá bóng và trong cái trò này nếu mày có tham gia đá thì hãy nói.Ở đây thì mày o nổ được với ai đâu,ngậm lại đi.Toán 1 chúng mày đá đến đâu thì vào trận sẽ biết,lo thân thì ra sân mà tập cứ ngồi nổ.

Để trở lại 2pic,anh em update hộ kết quả mấy trận sáng nay với :D

Tao dek biết thằng Nhắng mày đọc mấy pages rồi mà mày chửi tao .....
Tao vác cái danh T1 làm cái chó j` cho mệt, muốn xuống T2 còn éo đc... to còi cái đầu mày, thằng Vũ chip bạn tao, thằng Minh cứt thì cũng lớp, muốn can chúng nó mày cũng không cho à :| ... mày nói thế tao mất bao công vào post bài giảng hòa đi đứt à :| ...
Tự nhiên ông Nhắng ở đâu nhảy vào như đúng rồi .. chịu .. mẹ .. nó .. luôn .., éo hiểu chúng mày đang nghĩ cái j` nữa :|.. mày nhổ vào mặt tao thế thì tao nhục rồi :| sướng chưa ???
Topic để vui vẻ mà tự nhiên căng thẳng thế này thì .., thằng này đá thằng kia, thằng kia đá lại, đá qua đá lại ... éo khác gì đá bóng luôn T__T

Chỉnh sửa lần cuối:
11 T2 - 12 Tin : 0 - 0
Thực lực của 1 trong 2 đội đã được bộc lộ

Đề nghị lớp 11T2 ko dùng tiền của anh Khuê để mua độ lớp 12Tin đâu nhé, Bọn mày đá thế thì chứng tỏ hôm trước thả lớp tao à:(( :((

Thả hay ko thì đếch biết đc đâu , để vào giải đá thì mới biết đc, với cả tao nghĩ mày nên về lớp anh mà đá đừng bon chen sang lớp T2 ko có khả năng vào vòng sau đâu

Hóa ra là giải trg t cũng có hiện tượng mua bán tỉ số à..[-x [-x phải báo cáo vs cấp trên mới đc,giữ sữ trong sak cho giải đấu

Anh Dục nói chí phải ... Anh Dục mà đã lên sân ... cỏ ko mọc được là phải ... nhãi nhép anh nhờ ... Thắng sang đây , anh Dục nhà tớ mời ồi đấy :)) [ To phải biết ]
@ Anh Khuê : Tiền nhiều cho em 1 ít đi ... hết mất ồi =P~

Giờ mới biết cái triết lý "ai có tiền thì người ấy cầm trịch T__T"

Các đồng chí chửi nhau trong page 113 đến page 116 thì edit lại bài đi nhé,cùng trường với nhau cả thì mỗi thằng bớt giận đi 1 tí,nghe nói thanh tra sắp xuống 05-08 kiểm tra topic,edit sớm kẻo toi =)
.beep.

Chỉnh sửa lần cuối:
Chỉ toi mấy anh to mồm ngứa tay thôi, còn em ít nói lại bị cụt tay chắc ko chết đc đâu

Em Đức sao em lại nói thế ??? Em DAO to mồm lắm mà ... Sao lại khiêm tốn thế .. Chửi yêu em như jì trên topic lớp Nga cơ mà ??? Có dùng DAO cứa tay đâu mà cụt tay được :)) Lớp mình bao h đá hả Đức ????

Chỉnh sửa lần cuối:
dừng roài đấy nhá b-)

hôm nay 11T2 hòa 12TIN à :eek: :-s
ko biết T2 mạnh hay TIN đá ngu nữa :))
mà còn mấy trận nữa cơ muh
post lên đi ;)

thôi nhé
hnay tao Trung trố - đội trưởng đội bóng trg` AMS xin tuyên bố:
chuyện giữa P2 và T1 đến đây là kết thúc
đứa nào còn nhắc đến tao đấm vỡ mồm đấy

Sợ 11 T2 của bờm vs trố vcl:)):)) Hòa đc lớp tin:eek::eek:
Tỉ số hòa ở trận đầu này làm cho bảng đấu có thể sẽ ko nhàm như dự kiến-->hấp dẫn:))
@Dương: mặn thế mà mày còn bảo nhạt à?, chửi nhau suốt 3 pages mà ko hiểu nhạt ở chỗ nào:)):))
@Đức dục: t có 1 câu cho mày:"lượn ra topic # đê"=)).Cố định về sau chuyên ngành dao kéo thì cố níu kéo đá bóng làm jì??
Thằng Trung bạo lực , sợ m wa' đi:))
Các tỉ số còn lại up nốt đi chúng m

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi nhé
hnay tao Trung trố - đội trưởng đội bóng trg` AMS xin tuyên bố:
chuyện giữa P2 và T1 đến đây là kết thúc
đứa nào còn nhắc đến tao đấm vỡ mồm đấy
ơ
thế cái chuyện đấy đầu đuôi thế nào
tao hỏi bọn mày vẫn chưa kể nhờ :-/ :D :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên