bóng đá 05_08

topic bóng đá có j` choảng nhau :-snhưng vẫn phải kèm theo đó 1 ít thông tìn về bóng bánh chứ b-)
ko người ta lại bảo mình là spam :))
-------------

một lần nữa hỏi lại
thằng MINH T1 là thằng nào ???? :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
topic bóng đá có j` choảng nhau :-snhưng vẫn phải kèm theo đó 1 ít thông tìn về bóng bánh chứ b-)
ko người ta lại bảo mình là spam :))
-------------

một lần nữa hỏi lại
thằng MINH T1 là thằng nào ???? :-?

Là anh có hội to , rất gấu ạ , quen hội chùa hương anh em mình ... nhận dạng thì như ava anh í đấy ... Anh ko thấy à ???? Thông tin về đá bóng là có liên quan đến 2-0 ...cái nè hỏi anh TỒ P2 để biết thêm chi tiết ạ !!! Còn cai vấn đề anh em jì jì thì để cho lịch sự ,thời buổi kinh tế thị trường bon chen lắm bạn Quang ạ :)) EM XIN HẾT
NIk em là tien_polime

Chỉnh sửa lần cuối:
mà chuyện thằng PHÚC bảo bọn H2 đá kém thì kệ mie nó /:)
có gì vào trận thì biết
cứ phải cãi nhau lằng nhằng
như bọn trẻ con ý b-) /:)

Thế bi h thế nài nhá ... HẾT CHẤM DỨT ... ko bàn luận nữa .... thằng nào lèo nhèo lèm bem... thì ăn bem ... ăn báng ... OKIE ...EM HẾT !!! KO CHỌC ANH MINH NỮA ... LẰNG NHẰNG NHƯ TRẺ CON Í

Chỉnh sửa lần cuối:
Buồn quá ..
"B. Q" đã viết:
mà chuyện thằng PHÚC bảo bọn H2 đá kém thì kệ mie nó
có gì vào trận thì biết
cứ phải cãi nhau lằng nhằng
như bọn trẻ con ý
Ơ cái ụ ẹ thằng Q .. tao bảo H2 đá kém bao giờ
Mày hỏi Minh cứt làm giề ...
Đang đá bóng cơ mà, MU vs Bolton : 2-0 T__T, đá đểu, xin lỗi, cà nhau mãi ... chán
@ Vũ : mày nói cải kiểu đ' j` đấy, thằg Minh nó có biết mày là thằng nào đâu, nó mới post đc. 1 bài thì mài reply bao nhiêu bài rồi, bỏ cái tính trẻ con chả ra trẻ con, người lớn thì còn phải xét đi T__T. Mày ngựa non háu đá không được cái gì đâu, biến được dữ thành lành mới người ta mới coi là giỏi ... cái kiểu của mày tao dek biết là định xin lỗi hộ P2 hay mày định đập thằng Minh nữa :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Buồn quá ..
Đang đá bóng cơ mà, MU vs Bolton : 2-0 T__T

Đấy 2-0 đấy đấy ..bạn Fúc xem đá bóng hay onl vậy :))

@ Vũ : mày nói cải kiểu đ' j` đấy, thằg Minh nó có biết mày là thằng nào đâu, nó mới post đc. 1 bài thì mài reply bao nhiêu bài rồi, bỏ cái tính trẻ con chả ra trẻ con, người lớn thì còn phải xét đi T__T. Mày ngựa non háu đá không được cái gì đâu, biến được dữ thành lành mới người ta mới coi là giỏi ... cái kiểu của mày tao dek biết là định xin lỗi hộ P2 hay mày định đập thằng Minh nữa :|

Cho mình hỏi bạn Fúc cái í " NGỰA NON HÁU ĐÁ " là jì ạh ??? Mình dốt văn không hiểu ... Đề nghị bỏ cái kiểu nói năng khích bác đấy đi nhá !!!! Còn chuyện yêu đương nhau í , thì tớ xin trả lời là xuôi roài nhá .. ko dám .. hổ thẹn vs bản thân ko = ai ... Xin lỗi các anh em trên topic bóng đá nhá ....

khu vực bóng bánh gì mà gần 10 bài mới thấy 1 bài về bánh bóng, topic này chán quá , ai ko có công ăn việc làm gì thì lượn đi cho nước nó trong nhẩy. Em lượn đầu tiên
-->Em xin là thằng thứ 2 lượn ạ :)) .Em Xin Hết

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai đá 12 tin. Hôm nay lại được thả tự do nik.:)) (éo liên quan gì nhau)
Mai cố gắng để bị thua ít nhất.;;)

tao ko biết thằng Vũ là thăng nào mà gáy to gớm:))
còn chuyện tao bảo đùa là tao bảo thằn Phúc nó nói đùa mày đọc lại cái bài pót của nó thì rõ còn vụ tao xuông P2 thì ko phải là đùa
tao xuống đấy dĩ nhiên ko phải để xin lỗi mà tao ghét nhất thăng nào thay chuyện.... bằng câu xin lỗi
vừa nãy tao mới đọc lại bài post của thằng phúc với thằng Tú cũng bình thường ko đến nỗi phải to chuyện tao thì hơi nóng tính mấy bạn P2 thông cảm còn thằng Vũ thì đừng nhảy vào nói linh tinh nữa kẻo......

Nhân vật chính nói như thế thì đc rồi, mong m đừng có luk nào cũng hơi tí là đe vs dọa nữa,chẳng giải quyết đc vấn đề ji` đâu.Thế là mọi chuyện đều ổn:D, close đi chúng m, Chip nhỏ xuôi đi, trở về vs vấn đề bóng đá.chấm hết.
@quang: clip hơi bị ổn đấy, nhắng vl:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Dạ em xin chiều các pác, em nể nhất pác Tồ đấy ... Thằng Tú A nó đọc topic ồi .. Nó bảo cái jì "tam mao " í ;)) ..... Các bạn tham gia topic đồng í xuôi ko ạ .. ??? hay là vẫn muốn thịt em pé thế :D

Bài nài được e-đít là
Em đã xuôi ..... Pác Minh đã ăn thịt em pé ồi ... Ko phải nghĩ nữa !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Close lại nhé..Chip nhỏ xuôi đê...Nik t nè: the_bad_child_of_destiny
Thông tin liên wan tới bóng đá nè: Ballack vừa ghi thêm 1 quả nữa cho Chelsea...:x:x:x

Dạ em xin chiều các pác, em nể nhất pác Tồ đấy ... Thằng Tú A nó đọc topic ồi .. Nó bảo cái jì "tam mao " í ) ..... Các bạn tham gia topic đồng í xuôi ko ạ .. ??? hay là vẫn muốn thịt em pé thế
Bác Vũ k0 có quyền đc. nói ở đây, có gì bác cứ lên T1 mà nói
Update phát, MUvs. Bolton : 4-0, Rooney hattrick .. sợ rồi ...

Em nói đá bóng ngay ạ ... Anh ơi Bolton thế lào ồi ạ :)) Hỏi thật !! Em đặt con PS vs thằng anh em ồi .. :D

Bài nài được e-đít là ...
Pác Phúc bảo em lên lớp bác để các bác đánh em à .... hum nai các bác xuống thịt em ồi ... em cũng ko cần lên nữa được ko ạ ???

Chỉnh sửa lần cuối:
bọn này thik thì làm hẳn topic mà giao lưu b-)
chứ cứ ăn nói kiểu này dek liên quan j` đến tao
nhưng tao xem qua vẫn thấy hơi ức chế /:)
thik đánh thì oánh luôn đê cho nóng 8-}
trg` mình lâu lắm ko có vụ nào :|

Chỉnh sửa lần cuối:
bọn này thik thì làm hẳn topic mà giao lưu b-)
chứ cứ ăn nói kiểu này dek liên quan j` đến tao
nhưng tao xem qua vẫn thấy hơi ức chế /:)
thik đánh thì oánh luôn đê cho nóng 8-}
trg` mình lâu lắm ko có vụ nào :|

Anh Quang kích động bạo lực thế !!! Ko nói nữa mà .. Em có đá ai đâu mà phải chém giết thế !!!!! Bi h nói chuyện đá bóng ... Mai trường có trận nào cho em đi xem vs !!! ;) ;)

Back
Bên trên