bóng đá 05_08

dm,thằng Trung chửi thì cứ hẳn ra ,nghe "ịt" thô vãi:)),sợ mod xóa thì dm thôi, giống t đây nàyb-) =))
Nhân tiện nhắc chuyện về truyện vs thằng CV, t cảnh báo vs thằng Thắng trố luôn đấy nhá, nói luôn vs Trần Dũng.Các chú là mượn truyện hay vcl:)), làm tủ truyện của t cứ thấy"trống vắng chiều nay".t4 đi tập đội nhớ mang cho t đấy.

thế hôm nay t1 hỏi xuống hỏi thăm ai p2 thế ?
@ tô` may` ko nhắc tao quên :p

hay lớp tao đá vs lớp mày đê
đỡ phải cướp
Okie, đang định rủ cả lớp mày nữa :D
Sáng CN có bận 0? Dek biết lớp tao có đá với H2 0 nữa T__T, Mr. Thắng làm ăn kiểu này, phóng đến Mỹ Đình oài về hết mie. nó xăng =)) ...
thế hôm nay t1 hỏi xuống hỏi thăm ai p2 thế ?
Dạ bọn em có xuống xin lỗi ạ :p

Okie, đang định rủ cả lớp mày nữa :D
Sáng CN có bận 0? Dek biết lớp tao có đá với H2 0 nữa T__T, Mr. Thắng làm ăn kiểu này, phóng đến Mỹ Đình oài về hết mie. nó xăng =)) ...

Dạ bọn em có xuống xin lỗi ạ :p
sáng CN thì ko đc rồi
chiều đá đc thì đi đặt sân đi ;)

CN trg` mình làm cái jè mà hoãn đá??chán vãi:(
@Phúc: L2 ko đá đc, jao hữu vs lớp t ko mày?
Hỏi luôn đội T2 của ThắngTrố vs Minh bờm.Đá xong ra Đạt ngồi CS 1 luk cho zui;))

đổi lịch kiểu j` ko đổi tuần mà đổi đá vs lớp khác là thế nào
8-}

Anh Trung Trố ạ
Em có biết cái giề đâu
Ơ thế sáng nay tụi em ra xin lỗi nhầm người rồi ;)
Lúc nào cho em xin lỗi lại T__T

Đại ca với em người quen éo nói làm giề :p

Thắng chó Quang lớp tao rủ H2 trước oài, định cướp hàng hẻ B-)

Chào các anh ạ !!! Em lính mới tò te lên thấy các anh xin lỗi nhau nhiều quá !!!
@ Phúc : phúc ơi mài ko phải nói hộ bạn Minh thế đâu .. bạn í có mồm cơ mà ... Tớ thì chả quen biết ai ngoài xã hội .. nhưng có lẽ là lời ai người ấy nói thôi ấy ạ .. Đừng bon chen thế ... Mất thể diện lớp Toán 1 lắm .... Tớ biết các ấy học tanh , đá bóng giỏi rồi... nói ko phải cạnh khóe gì đâu .. góp í chân thành ... Đừng bảo là tớ " chém gió " các bạn nhá .. Ko bạn Minh lại xuống xin lỗi tớ ... Tớ ko đỡ đc .. Đời nài thề quyết tâm ko dây vào thú vật ngoài rừng đâu
@ Trố : hình như trố rất thích các con thú vật ngộ nghĩnh nhỉ .. như là hổ báo cáo gì gì í ... Tớ giống ấy .. thích nhất là con GÀ đấy ..trùng sở thích ồi :* :*

DẠ EM XIN HẾT Ạ !!! ĐỪNG ĐÁNH EM , EM HÈN LẮM >>> KO DÁM DÂY VỚI CÁC ANH GÀ ĐÂU Ạ :(( Em còn bố mẹ già , chị sắp cưới .. các anh tha cho em ... đừng đánh tội em lắm

Chỉnh sửa lần cuối:
@Chíp: ôi ôi anh Chíp...Lâu lâu mới lên mà mỗi lần lên thì cho nhg bài cứ phải gọi là.....:) :)
Cak các bác toán 1 xin lỗi thì độc chiêu rồi.Thôi a Chíp ạ,quay lại chủ đề đá bóng đê....:))
Mai bác nào up lik giao hữu lên đi chứ để tiện theo dõi

Chip vs TUB lần này nhg` để em nói.
@Fúc:Cái dm, tưởng hôm trc nghe m nói vs fân tích, tưởng m cũng tử tế nên bọn t cũng thấy đúng,hòa bình jữa 2 lớp là hơn. Nhưng hnay nghe thằng Khuất kể thì t chửi thẳng luôn , đ' cần lik sự nữa, xin lỗi anh em trong box bóng đá. Dm, m cho là cà đc lớp t ngon lắm à hay sao mà fải kể là nói thì bọn P2 nó im re.Nl, rêu rao nhg~ cái câu đ' ra jì.
Trc' hết. chúng m bảo là nhg~ câu nói về Trần Dũng vs Tuấn sầu là đùa.Uh thì bọn t công nhận, nhưng dis cái topic bóng đá 0508 là của chung , ko fải của riêng ai nên m đùa cũng đ' ai hiểu đc.[-x[-x
Thứ 2 , riêng cái vị thg` TUB nó nói có thế thôi mà chúng m cũng fải kéo hội xuống "xin lỗi" cái kiểu chém jó bật bựa đấy hả.T nói thẳng ra là có thì thg` Tú B nó đá đểu có mình m.Mày thik thì đi mà cà nó, việc l jì fải kéo theo cái thg` Minh lớp mày xuống nữa làm đ' jì.
Còn riêng thg` Minh , t đ' biết nó là ai cả, biết đc tên thông qua thằng Trung trố lớp t. Nó dọa cái cak jì thế.Bọn t đ' thik gây sự chứ bật lại thì nó đem dao xuống jiết bọn t chắc, hay lại cái bài cũ rích là đi gọi hội ở đâu đâu kéo đến đánh bọn tao.
Chốt lại 1 câu tnày, chúng m cứ xem lại cái thái độ của chúng m đi , đ' hay ho jì đâu.Chúng m cứ xem cái cách bọn cùng khối nhận xem xét chúng m như thg` Chíp nhỏ , thg` Thắng trố ý. Bọn t tử tế thì chúng m cũng nên tử tế , rêu rao cái mẹ jì.Còn chúng m thik choảng nhau thì bọn t cũng đ' còn jì để nói, khỏi cần fải lik sự nữa.

Chỉnh sửa lần cuối:
dm *** hiểu xin lỗi kiểu ji` thế phong cách toán 1
chúng may` động vao` 1 thằng trong đội là động vào cả đội đấy nói trước
còn minh cứt thi` sợ quá rồi hổ báo vãi

kinh we''' :-s
lên topic bóng đá mà thấy toàn chém giết :-s nghe sặc mùi bạo lực :-s
mà đầu đuôi câu chuyện thế nào
kể ra đi :D tao xem bọn mày đá đểu nhau ko hiểu :D

cho quả clip trong trận 11L2 vs 11tin cho đỡ căng thẳng này :D
:)>- http://www.youtube.com/watch?v=GOj68VkKz9E :)>-

Bờ . Quang đã viết:
cho quả clip trong trận 11L2 vs 11tin cho đỡ căng thẳng này
http://www.youtube.com/watch?v=GOj68VkKz9E
Hé, mày làm à .. :D ổn ổn :D
Vũ chip đã viết:
DẠ EM XIN HẾT Ạ !!! ĐỪNG ĐÁNH EM , EM HÈN LẮM >>> KO DÁM DÂY VỚI CÁC ANH GÀ ĐÂU Ạ Em còn bố mẹ già , chị sắp cưới .. các anh tha cho em ... đừng đánh tội em lắm
Chị mày sắp cưới oài à .. lâu lắm éo sang nhà mày :)), tự nhiên nhảy vào đá đểu tao .. xấu mặt quá .. ngượng :">
@A. Minh Hưng : Em thì em éo quen ai P2, trước em cũng éo biết anh là anh nào, thế chắc anh là cái anh hôm nọ ra analysis cho em nghe về cái việc trên HAO í ạ ...,anh đừng lôi thằng Khuất vào đây, nó nghe hơi nồi chõ thêm mắm thêm muối vào em cũng éo biết,
Mày thik thì đi mà cà nó, việc l jì fải kéo theo cái thg` Minh lớp mày xuống nữa làm đ' jì.
Dạ dạ, anh Tú B có cà em đâu, nó cà cả lớp em ạ, í em cũng chỉ định xin lỗi thôi, nhỡ đi xuống tập thể dục với anh Minh lớp em .. khổ sáng dạy nó mới say rượu, nó nói mấy câu .. mong anh bỏ quá .. tụi em cũng chả có vị gì, chấp gì say rượu anh, nó mới chém gió chứ chém thật thì k biết thế nào mà lần đâu ...
Thì hôm ấy lẽ ra là hòa bình rồi, giá mà các anh đừng lên post cái kiểu này
Trích trích ... trích lời anh Trung trố
ai dám cà mấy anh lớp t1 (dạ dạ, các anh cà lớp em , lớp em xin lỗi đang hoàng, anh Minh có nói năng gì .. cho em xin lỗi luôn cho nó ..)
em sợ nhất là anh Minh lớp đó
vừa hổ páo cáo GÀ (Capslock lên mới ghê) lại vừa đá bóng giỏi éo ai dám đụng vào
ghê lém
________ [Stop cãi nhau ...nhầm .. tranh luận ở đây luôn nhá P2 ]
@A. Trố, có chửi thằng Minh cái quái gì thì chửi thằng vào mặt nó, chửi đây nó éo lên nghe đâu. Mà anh thì cũng cần éo gì phải care chuyện "giao lưu" của T1 với P2 ...
Nói chung là cuối cùng em xin lỗi luôn mấy anh có lỡ nhìn vài cái posts "chướng tai gai mắt" của P2 + T1, các anh bỏ quá .. em lỡ dại nói năng linh tinh .. chắc dạo này học nhiều đâm ra vào nhầm topic "bóng đá" ... khổ nỗi box 0508 nhà mình chả biết nên xin lỗi chỗ nào em mới vào đây câu tạm vài bài gọi là cho nó vui cửa vui nhà :D
Dạ giờ cho em xin phép quay lại cái main idea ạ :
@Phúc: L2 ko đá đc, jao hữu vs lớp t ko mày?
6h bọn em đặt ở sân Y, các anh có tiếp được thì đến .. dạo này toàn chia ra tranning mệt lắm oài ... T___T, với cả lớp m` áo tuyển Đức, lớp tao áo tuyển Anh đá đụng nhau .. T___T

Chỉnh sửa lần cuối:
tao chẳng muốn nói ji` thằng minh cả
chẳng qua tự dưng đi xuống dọa thằng bạn tao p2 nên tao mới nói thế
vi` chuyện trên nay` có dính ji` đến thằng minh đâu ma` nó lại xuống
2 thằng p2 cùng đội với tao nên tao mới nhảy vao`

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên