bóng đá 05_08

tại chúng may xuống xin lỗi thằng tú kiểu l ji ma` đè mặt nó ra, chuyện của mày với thằng tú may` lại lôi thang` minh vao`nó liên quan eo' ji` thế nên tao mới nói
con` ko đi đặt sân ma` đá póng :))
a` quên mai có những trận nao`
biết mỗi trận 11t2 -12tin

Chỉnh sửa lần cuối:
:))
Chiều nay thầy Thắng gọi điện cho tao .
Thầy bảo thầy đang trên mạng thấy lớp H2 không đi thăm quan mà là lớp L1 :D
Chứng tỏ thầy vào HAO mới biết :D
Anh em nên ăn nói lịch sự 1 tí ;)

Chả hiểu đang bàn chuyện chém nhau hay đá bóng nữa :-/
Mong là chỉ là đùa vui

Nếu lớp tớ có điều gì không phải xin thứ lỗi
Mà thằng Khuất cũng vui tính mà ;)

:))
Chiều nay thầy Thắng gọi điện cho tao .
Thầy bảo thầy đang trên mạng thấy lớp H2 không đi thăm quan mà là lớp L1 :D
Chứng tỏ thầy vào HAO mới biết :D
Anh em nên ăn nói lịch sự 1 tí ;)

Chả hiểu đang bàn chuyện chém nhau hay đá bóng nữa :-/
Mong là chỉ là đùa vui

Nếu lớp tớ có điều gì không phải xin thứ lỗi
Mà thằng Khuất cũng vui tính mà ;)

mai lớp tân béo đá ko ?

dạ có em đây ạ. Em lên topic xem rồi đây ạ.
Tình hình là ... em thấy có nhiều anh chửi em quá kể cả nhưng anh mà em *** biết nó là thằng lolz nào
Bây h anh nào khó chịu thích chửi em thì chịu khó lên lớp em tìm em với ạ đừng có cứ post bài lên cai topic mà em chẳng lên bao h thế này .
còn vụ anh Tú thì em đã làm gị nó đâu , chỉ là em nghĩ :anh em với nhau thì nói đùa mấy câu đừng có cho là thật xong lại nói chả gì , em chỉ muốn bảo anh ý thế thôi ai ngờ mấy anh lớp P2 lại dọa em, nói em chả ra gì , mà sao ko nói luôn trước mặt cứ phải sau lưng như thế lại còn anh gi` lớp Nga nữa 8-|
Đấy là em chỉ nói thế thôi , các anh ko muốn to chuyện thì stop cái chủ đề này lại giùm em với ạ.

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ là tớ thấy tô bích các cậu có xu hướng giống của 0407 tuần trước nữa rồi đấy=)) nhg có vẻ bạo lực hơn>:)

dạ có em đây ạ. Em lên topic xem rồi đây ạ.
Tình hình là ... em thấy có nhiều anh chửi em quá kể cả nhưng anh mà em *** biết nó là thằng lolz nào
Bây h anh nào khó chịu thích chửi em thì chịu khó lên lớp em tìm em với ạ đừng có cứ post bài lên cai topic mà em chẳng lên bao h thế này .
còn vụ anh Tú thì em đã làm gị nó đâu , chỉ là em nghĩ :anh em với nhau thì nói đùa mấy câu đừng có cho là thật xong lại nói chả gì , em chỉ muốn bảo anh ý thế thôi ai ngờ mấy anh lớp P2 lại dọa em, nói em chả ra gì , mà sao ko nói luôn trước mặt cứ phải sau lưng như thế lại còn anh gi` lớp Nga nữa 8-|
Đấy là em chỉ nói thế thôi , các anh ko muốn to chuyện thì stop cái chủ đề này lại giùm em với ạ.

Hóa ra là thế ạ !!! Anh có tính thix đùa ngu à ??? Thế cho em xin lỗi nhá !!! Anh muốn lên topic nào ạ ... Topic của những người anh em thích đùa phải không ạ ?? Em xin hứa với anh là từ sau em sẽ lên topic đấy ạ 8-} 8-}

P/s : 1 lần nữa mong các anh em đừng đùa tránh hiểu lầm đừng để 1 ngày các anh lại lên xin lỗi .. Ngại lắm .... Do khổ chủ bảo thôi nên em cũng xin chào các anh zai ... tính em ham vui.. nơi đâu có biến là có mặt em ngay ...Đừng đùa các anh nhá !!! Em xin hết ạ (Đừng đánh em ạ ) ....

Do có 1 số thế lực dùng sức mạnh uy hiếp nên em xin sửa bài nài theo í khác do có hiểu lầm như sau ạ :

1. Xin lỗi anh Minh , cứ tưởng anh xuống anh đập thằng Tú bạn em ... nên có qua lại khích bác đôi câu .. Nhưng mà cũng không cần thiết phải có hành động tay chân như thế đâu ạ !!! Còn nếu mà anh cay em quá thì cho em cái YM anh em mình thỏa thuận...chứ đừng có kéo nhau xuống cửa lớp em mà ăn hiếp em thế nhá !!!! Bác mà chưa đồng í chỗ nào chỉ cho em em sửa ... em sợ cái hoạt động chân tay lắm ... cứ vèo vèo í em ko đỡ được .... Vs lại anh em trong trường đừng có bắt nạt nhau thế ,BGH mà biết thì em chết pác chết .. thiệt cho em lắm .... Em có cố viết hay xin lỗi bác mà chỉ đến thế được thôi.. bác dọa nạt em sợ quá ko viết được cho sự thật nó hoàn chỉnh thôi í bác đc. Có gì sơ suất xin gia đình lượng thứ :-s :-s :-s :-s :-s
2.Bạn Phúc đi nói chuyện đừng có kéo thêm bạn để tránh hiểu lầm ...
3.Trên topic đừng có khinh rẻ nhau như vậy ... Tên bạn Tú là Nguyễn Tuấn Tú chứ ko phải là Lú Tồn hay cái gì gì đâu ạ !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi bọn m...Stop lại đê.
Thứ nhất là việc mấy a lớp T1 có vài lời nhận xét về Tuấn Sầu và thg Trần Dũng,do t có chơi vs 2 thg đó nên nghe bọn m nói thì cũng ức chế nên mới post bài..Còn về sau bọn m bảo là đùa thì coi như t nóng tính___E sai rồi,nhg như thế thì lần sau nói cụ thể ra là hơn chứ đừng xuống đè mặt nhau kèm theo câu giải thik là nói đùa...
Thứ hai,là việc bọn m xuỗng xin lỗi t thì t cũng ko biết nói gì hơn,t nói thật là t cũng chả có hội hiếc gì cho cam,chỉ có mấy thg bạn cùng khối thôi nên bọn m cũng chả cần phải xuống đè mặt t thế,chỉ cần giải thik trên tô bích là đc rồi
Thứ ba,thg Khuất ko phải ng trong cuộc nên có thể là nó ko rõ chuyện,nên lời nó chak cũng chỉ tin đc độ 5,6 phần thôi,nhg bọn m bảo bọn t ko nên nói sau lưng thì chúng m cũng đừng nên đi rêu rao làm gì...:D
Thứ tư,a e cùng khối vs nhau,cũng đừng nên làm to chuyện làm gì ko hay ho đâu...Đề nghị ko đá đểu nhau nữa...

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi bọn m...Stop lại đê.
Thứ nhất là việc mấy a lớp T1 có vài lời nhận xét về Tuấn Sầu và thg Trần Dũng,do t có chơi vs 2 thg đó nên nghe bọn m nói thì cũng ức chế nên mới post bài..Còn về sau bọn m bảo là đùa thì coi như t nóng tính___E sai rồi,nhg như thế thì lần sau nói cụ thể ra là hơn chứ đừng xuống đè mặt nhau kèm theo câu giải thik là nói đùa...
Thứ hai,là việc bọn m xuỗng xin lỗi t thì t cũng ko biết nói gì hơn,t nói thật là t cũng chả có hội hiếc gì cho cam,chỉ có mấy thg bạn cùng khối thôi nên bọn m cũng chả cần phải xuống đè mặt t thế,chỉ cần giải thik trên tô bích là đc rồi
Thứ ba,thg Khuất ko phải ng trong cuộc nên có thể là nó ko rõ chuyện,nên lời nó chak cũng chỉ tin đc độ 5,6 phần thôi,nhg bọn m bảo bọn t nói sau lưng thì chúng m cũng đừng nên đi rêu rao làm gì...:D
Thứ tư,a e cùng khối vs nhau,cũng đừng nên làm to chuyện làm gì ko hay ho đâu...Đề nghị ko đá đểu nhau nữa...

Dạ, khổ chủ đã có nhời ... Đề nghị anh em ko nói nhiều ... Còn anh nào có thái độ nữa thì đứng ra 1 bên cho em xin lỗi -->ko có thì thôi ạ !!! ...Được chưa ạ ?? Em ko nói đùa đâu , xin lỗi thật đấy !!!! Nhân tiện hỏi thăm nik bạn tú b là jì ạ ??? Em nghe tiếng anh từ lâu rất muốn làm quen ồi ???

Chỉnh sửa lần cuối:
Chip vs TUB lần này nhg` để em nói.
@Fúc:Cái dm, tưởng hôm trc nghe m nói vs fân tích, tưởng m cũng tử tế nên bọn t cũng thấy đúng,hòa bình jữa 2 lớp là hơn. Nhưng hnay nghe thằng Khuất kể thì t chửi thẳng luôn , đ' cần lik sự nữa, xin lỗi anh em trong box bóng đá. Dm, m cho là cà đc lớp t ngon lắm à hay sao mà fải kể là nói thì bọn P2 nó im re.Nl, rêu rao nhg~ cái câu đ' ra jì.
Trc' hết. chúng m bảo là nhg~ câu nói về Trần Dũng vs Tuấn sầu là đùa.Uh thì bọn t công nhận, nhưng dis cái topic bóng đá 0508 là của chung , ko fải của riêng ai nên m đùa cũng đ' ai hiểu đc.[-x[-x
Thứ 2 , riêng cái vị thg` TUB nó nói có thế thôi mà chúng m cũng fải kéo hội xuống "xin lỗi" cái kiểu chém jó bật bựa đấy hả.T nói thẳng ra là có thì thg` Tú B nó đá đểu có mình m.Mày thik thì đi mà cà nó, việc l jì fải kéo theo cái thg` Minh lớp mày xuống nữa làm đ' jì.
Còn riêng thg` Minh , t đ' biết nó là ai cả, biết đc tên thông qua thằng Trung trố lớp t. Nó dọa cái cak jì thế.Bọn t đ' thik gây sự chứ bật lại thì nó đem dao xuống jiết bọn t chắc, hay lại cái bài cũ rích là đi gọi hội ở đâu đâu kéo đến đánh bọn tao.
Chốt lại 1 câu tnày, chúng m cứ xem lại cái thái độ của chúng m đi , đ' hay ho jì đâu.Chúng m cứ xem cái cách bọn cùng khối nhận xem xét chúng m như thg` Chíp nhỏ , thg` Thắng trố ý. Bọn t tử tế thì chúng m cũng nên tử tế , rêu rao cái mẹ jì.Còn chúng m thik choảng nhau thì bọn t cũng đ' còn jì để nói, khỏi cần fải lik sự nữa.

Anh sao nóng thế cứ để em vụ nài ... Em ra xin lỗi các anh í là ổn thoả í mà ...Các anh í học chuyên chắc cũng ko đến nỗi giở trò vô học cắn người đâu .. .Tớ biết mà .. Chíp thật sự là thấy bạn hơi nóng đấy ... Các anh í bảo đùa mà ... Sau những h học căng thẳng các anh í cần đùa để xả xi-trét .... đánh tiếng cho nó đỡ mệt í mà !!! !Thôi được ồi !!! Anh em bỏ qua.. Tồ bỏ thái độ đấy đi nhá .. ko lại xin lỗi mệt lắm !!!:)>- :)>- :)>-

dek hiểu bọn này nữa :-/
đứa nào cũng nhận là em mà chẳng có đứa nào xưng anh là sao :-/ :D
hóa ra mấy thằng cái nhau vụ thằng PHÚC nói đểu TS và TD chuyện đá bóng kém chứ j` :-?
tưởng j`
chứ TS vs TD thì đá kem bm :))

mà thằng MINH T1 là cái thằng đi wave đấy à :-?

hóa ra mấy thằng cái nhau vụ thằng PHÚC nói đểu TS và TD chuyện đá bóng kém chứ j`
Tao nói đểu cái dek j` ..
Cái bọn này chả chịu đọc kỹ gì ... xong rồi mai sau có gì xích mích lại lôi thằng em ra chửi .....
Ý em nói đùa là H2 có cả TS, TD thì ăn T1 là cái chắc rồi .. ai chả biết T1 đá ngu ... T__T

Chỉnh sửa lần cuối:
tao ko biết thằng Vũ là thăng nào mà gáy to gớm:))
còn chuyện tao bảo đùa là tao bảo thằn Phúc nó nói đùa mày đọc lại cái bài pót của nó thì rõ còn vụ tao xuông P2 thì ko phải là đùa
tao xuống đấy dĩ nhiên ko phải để xin lỗi mà tao ghét nhất thăng nào thay chuyện.... bằng câu xin lỗi
vừa nãy tao mới đọc lại bài post của thằng phúc với thằng Tú cũng bình thường ko đến nỗi phải to chuyện tao thì hơi nóng tính mấy bạn P2 thông cảm còn thằng Vũ thì đừng nhảy vào nói linh tinh nữa kẻo......

tao ko biết thằng Vũ là thăng nào mà gáy to gớm:))
còn chuyện tao bảo đùa là tao bảo thằn Phúc nó nói đùa mày đọc lại cái bài pót của nó thì rõ còn vụ tao xuông P2 thì ko phải là đùa
tao xuống đấy dĩ nhiên ko phải để xin lỗi mà tao ghét nhất thăng nào thay chuyện.... bằng câu xin lỗi
vừa nãy tao mới đọc lại bài post của thằng phúc với thằng Tú cũng bình thường ko đến nỗi phải to chuyện tao thì hơi nóng tính mấy bạn P2 thông cảm còn thằng Vũ thì đừng nhảy vào nói linh tinh nữa kẻo......

Dạ thế bây h anh muốn em ạ :-s :-s Chuyển đổi mục tiêu nhanh thế !!! Em muốn hỏi kẻo jì ạ ??? Anh nói đi em nghe ạ .... Ko dám chơi đến anh ồi ... Em Chíp mà ..pé tí .. gẩy cái chết khéo anh nhờ .... Hihihi Anh nóng tính quá ..Tình hình ban căng sôi nổi :)) :)) -->

Bài nài cũng được e-đít lại như sau :

Bây h thì em chịu thua pác Minh rồi ... ko dám chọc đến bác nữa .... "bác làm em chột dạ hết mấy tiết học" ... chỉ sợ .... Nếu mà ko phải pác hỏi đểu thằng bạn em thì cho em xin lỗi .... Em sai ... Bác cũng nhường em 3,4 phần chứ ... ai lại ăn hiếp nhau thế !!! Bác cứ hành động mạnh ... em ko đỡ được đâu ... Bác nên nghĩ lại đi .. Em muốn hòa bác ko cho thì em làm thế lào ....

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên