bóng đá 05_08

Thì các lớp T2 đã có truyền thông bùng tiết kể từ khi thành lập trường rùi mà, còn việc bùng tiết chủ nhiệm thì các anh thật đáng khâm phục
-------------------------------------------
PS: Chip nhỏ xóa bài đê hok lại oan gia bây h............0:) 0:) 0:) 0:) 0:)

Cái jì thế hả Dục ...cậy mài hội to mà ăn hiếp tao à ???

Đừng có giở cái trò đấy ra nữa nhé Dù nhá ... Ko xóa bài kia đi tao ăn thịt mài !!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
TSầu ko được đá vì thái độ và cư xử với anh em T2+1. Hắn đứng ngoài cổ vũ 11T2 với ý định gặp 11T2 vòng trong để ăn hiếp. Nhưng chúng tôi đã đề phòng và đã cho phép đội trưởng đội bóng 05-08 là anh Trung Trố đi theo hắn với mục đích kèm cặp (sự tin tưởng vào pháp luật:D).
T2 hôm nay ko hề đổ bê tông nhá. Luôn luôn có 3 hậu vệ, 1 tiền vệ và 2 tiền đạo. [-x Trận đấu khiến người xem tiếc nuối bởi nhiều pha bóng đáng ra T2 đã có thể ghi bàn trước. :( Nhưng lại mắc phải sự thiếu trách nhiệm của 1 số thành viên trong đội, trong đó có em...:| Trận đấu hòa là xứng đáng cho nỗ lực của 11T2+1m.

thằng này điêu :)):)) lúc nào chúng mày chả có 5 thằng chắn trc gôn :)):))

Ai bảo chị Chi vào thì ra đối chất đi kìa :|:|:|
@Sơn Lông: m ơi,hôm trc đá Nga Địa thấy m thủ môn mừ 8-}

thế mày chưa nghe vị trí thủ môn tấn công àh :> Sơn Lông lớp tao nó bắt thủ môn tjhinhr thoảng ao lên đùa tí chơi :-" :))

Vụ 11N vs T đã xong .... Mọi chuyện ổn thoả ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Tin nóng hổi đây: Theo chân nhóm phóng viên của Hn-ams thì vào giờ ra chơi hôm nay tức là khoảng 9h 30i gi đó thì Tuấn Sầu cùng 2 anh em khác và thằng Chíp nhỏ đã lên tầng 4 và cùng nhau nói rõ trắng đen . Sau 1 hồi quát tháo ầm ĩ cả cái hành lang tầng 4 thì anh Tuấn bị đau họng nên thôi.... Sau đó thì anh Minh có giải thích rõ việc xích mích và xin lỗi chip nhỏ vì lỡ tay đánh nhầm. Cùng theo dõi với chúng tôi còn có các anh lớp 12T2.
Như vậy là cuối cùng thì chuyện hiểu lầm đã đc giải quyết rõ ràng trong nỗi hân hoan của cả 2 bên.
(Phỏng theo CNN)

Thằng Vũ lại lấy cái giọng chó cậy gần nhà ra đây.Chú thấy anh nói có đúng hok, cái ngày đấy đến rồi đấy, ai bảo cứ thích đá người cơ. May cho mày là có thằng bạn tốt đấy

Ờ tất nhiên là tao chỉ mong có thằng bạn tốt như thế ...Còn cái loại thấy bạn mà thích đá như mày chắc có tró nó chơi Dục ạ ... Về đem DAO ra mà nghịch ... Mà cái câu tró cậy gần nhà sửa đi ... Nhà tao ở chợ Zời cơ ..xuống mà ăn thịt tao nè DAO ... Mà cái ngày đấy là ngày nào thế ???

Thôi đi .Đây hok phải topic lớp mình đâu mà chú cứ spam vô tội vạ thế kia.Ko mấy anh lại bảo 11nga vào đây câu bài đấy. Thôi chú về lớp an phận đê

Chỉnh sửa lần cuối:
Okiê ... về thôi DAO ơi !!! Về yêu nhau tí nào .. Thông báo tình hình Cosovo cho các anh em nghe thôi ....

2 cái thằng lớp Nga này lên đây spam huh? T__T
Hôm nay em cũng được nghe anh TS chửi ... buồn nhất là anh em với nhau lại chửi nhau .. dù gì thì TS với Minh Cứt ngày xưa cũng cùng hội .. thôi .. hòa rồi .. bỏ qua .. mà thằng Vũ nhá ... mày gọi lão TS là đủ rồi, gọi thêm dân ngoài vào làm gì .. người ta nhìn người ta đánh giá cho ... :|
Hôm nay vừa đá với H1 .. đang tự sướng ..

Tao nghĩ 11T2+1m tức là 11T2+1mem.:)) Quên mất còn Vũ Tuấn.8-}
@Tú B: ờh hôm Nga-Địa Vũ Tuấn ko đi tao vào làm GK. Hôm nọ 12Tin Vũ Tuấn đi tao chuyển sang làm GF.:))

Uhm .. mai tao nói chuyện vs bạn Minh sau ..chú Phúc an tâm .. Tao làm đủ cả mà ... ko sao đâu .. mai tao nói chuyện vs thằng Minh cực lành ... ko gọi ai hết .. anh em tao đi thôi ..mài đừng có nhảy vào nhá !!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên