Bình avatar,tên và chữ ký đi

• Bắt đầu Ark
  • Ngày bắt đầu
Đỗ Việt đã viết:
Ơ, thế LG là ai nhỉ ? :D
:shock: :confused: <= không bàn luận rì thêm.
To Vân: bạn Vân kiếm được cái ảnh của ai dzẩy, nhìn ko ra....

Nguyen Hoang Nam đã viết:
Avatar này là đẹp nhất, chữ kí này là ý nghĩa nhất , túm lại là No.1. Khanh Duy chim cò đọc cái quyển gì mà lạ hoắc thế, mà Duy hâm đọc hết toàn bộ LOTR rùi á, tao đang đọc lướt wa, dammit

tất cả đều From Bon Jovi à??? Cũng được. Được cái dạo này Bon có mấy bài mới Videoclipz đẹp và hay quên sầu, tất nhiên là ko tính cái everyday, chỉ tính cái misunderstood và all about loving u.

Ngân ơi, lên mấy cái engine tìm nhiều ảnh heo vào đây cho bà con nhóm mình làm avatar đê!!!

À... bạn gì gì đó muốn hỏi ý nghĩa hai câu đầu trong chữ ký của tớ... đó là hai câu được lấy ra từ phần cuối của kinh thánh... Câu nói của Jesus... nhưng hai câu đó cũng là mở đầu cho trò chơi Xenogear (Squaresoft - Playstation)... thấy hay hay nên lấy thôi...

Nhắn Nam ái: Tao chưa đọc xong LOTR đâu... dài hơn 1000 trang đọc ngại quá...

To Hồng:Avatar của tớ là hình Duncan trong Blue.Đáng yêu nhỉ???

Ờ, trông cũng hay hay, đợi vài bữa rảnh rảnh tui fải tìm cái avatar nào thệt hay cho bà con lác mắt. Xùi, nghe ghê wá

He he
avatar của tui đẹp nhất, đã ai thấy nụ cười của ai đẹp bằng Tom chưa?

Tom ảnh đấy ko đẹp zai lắm,còn Ducan co nhiều ảnh yêu cực,tớ thì thấy Ducan dễ thương hơn.Nhưng mà....avatar của tớ mới là dễ thương nhất,hehe :D :mrgreen: :D

Ui, avatar bây giờ có xu hướng lấy trẻ con à ??

Cái nhà P - T này toàn tự khen nhau, chậc chậc,đúng là "con hát mẹ khen hay".

Hơ, Vân mới mua quả kính gọng xanh hả ? không hợp với làn da màu cam đấy đâu! :D Lại còn cài hoa lên nữa :)) Không phải học sinh Ams!!! :))

Việt kính đẹp thế mà chê à,có cả hoa xanh ở hai bên nữa, trông hơi bị sành điệu.có 1 điều chắc chắn là con Garfield của tớ dễ xương hơn cái đầu lâu của ấy!

Hê, nhưng mà nhìn thì liên tưởng tới... Xúy Vân chứ hổng phải Khánh Vân...

Hờ hờ, Xúy Vân hay Khánh Vân thì cũng là Vân thôi, tớ chấp hết!

Ái chà, ghê nhỉ... ờ nhưng mà chấp cái giè rẩy???

Bình luận nhiều quá, chị tham gia với :) ;)

He he.Em thấy cái ảnh của chị Hà Anh đẹp phết nhỉ:D

Đổi avatar rùi.cái này có vẻ hợp với tâm trạng mình lúc này....hic

Back
Bên trên