Bình avatar,tên và chữ ký đi

• Bắt đầu Ark
  • Ngày bắt đầu
Bây giờ thêm cả tớ nữa, đã quá chí lí lại càng chí li' hơn nữa...Tớ sẽ để cái avatar này đến hết tháng 11.Giờ thì chỉ nhìn vào chữ kí thì mới phân biệt được...

A3 thế này là có avatar đỉnh nhất rồi. Dù đẹp hay xấu thì cũng có đa số phiếu bầu. (Không có ý gì đâu nhé, Avatar của các bạn A3 rất "ý nghĩa")

hehe... avatar cúa bạn Hoài Anh gì cũng đẹp phết đấy chứ... :)) :))

Đang tranh cử với nó mà, chả nhẽ để cái thằng IQ dưới 100 đấy làm tổng thống. Đúa tí, đấy là ảnh cho yearbook ben nay. Mình phải khen các bạn anh 3 trước để có gì được khen lại.

Sao mồm mày dẻo thê hả??? Để hôm nào tao cho mày xem tao mặc complet cho mà xem....À mà hôm nay tao làm Economics multiple choice xong sớm,ông thầy cho làm bài IQ tét cho vui..hehe tao dc 137 điểm...

IQ test đúng là nhiều trò hài lắm. Nhiều khi tính logic là sai, chả hiểu sao. Có một điều lạ là IQ test có nhiều thang điểm. Thang diểm 120, 180... còn các thang điểm khác thì chịu. Đúng là bọn Mĩ cũng lắm trò thật.

Hờ hờ...HA ơi,bao giờ dân Mỹ đi bầu cử tổng thống mới đấy...có cần A3 làm chiến dịch vận động hộ ko??? :p ;)

Vợ ơi thăng này under 18,ai cho bầu cử cơ chứ.....Chú còn bé lém...hehe

Vừa mới tuần trước, hình như là 7,8 Nov là ngày bầu của địa phương: Tức là bầu cử không chính thức cho các chức vụ nhỏ và để xem có nên cho các ứng cử viên vào danh sách bầu cử không.
Dũng: Tao chả biết ai bé hay lớn, nhưng bầu cử nó nhìn vào ngày sinh mà như thế là tao được bầu trước mày, hehe, cố chịu nhé.

Tú mỡ ơi..quả chữ kí của mày trông ấn tượng phết nhỉ...định chơi quả độc hử? Tao có lời khen cho cái tên Anh Tú đc cách điệu của mày,nó làm cho cái tên của mày có đc chút xíu giá trị...:p :D
Còn đóng chữ lổn nhổn ở dưới thì..hờ hờ...nghe như Phản Chiêu Hồn í...ặc ặc...

Chỉnh sửa lần cuối:
Tú mỡ ơi..quả chữ kí của mày trông ấn tượng phết nhỉ...định chơi quả độc hử?
Tao có lời khen cho cái tên Anh Tú đc cách điệu của mày,nó làm cho cái tên của mày có đc chút xíu giá trị...:p :D
Còn đóng chữ lổn nhổn ở dưới thì..hờ hờ...nghe như Phản Chiêu Hồn í...ặc ặc...

bạn hồng thân mến lg theo như thuật ngữ của các bạn í thì tớ ko bít nhưng theo như f2 thi lg+ monsieur bleu pur tuc thầy liêm yêu quí

A,Hoài Anh đổi avata rồi hả..Trông rất..thư sinh..hờ hờ...:p :D

Back
Bên trên