Bình avatar,tên và chữ ký đi

• Bắt đầu Ark
  • Ngày bắt đầu
Nhưng dù sao cũng thấy ấn tượng..hờ..bà con thấy sao???góp í vài câu nhỉ?....:D

ấy chết sao lại chóng mặt hả chị.Còn của anh Tú cũng tự làm hả,được đấy chứ...

nhin cai moi cua anh ne ,on ko
chu Giang ah ,chu cho cai toc độ show các ảnh no giam di 1 ti la ok

hic.tất cả là công của tao.mày hiểu không nếu không có tao thì cái mặt mày không ngầu được như thế kia đâu.

Trông bạn Tú mỡ như người mẫu ảnh í nhỉ...Nhìn rất tâm trạng...ổn đấy...:D ;)
Còn cái avata của em Giang thì giảm tốc độ chút xíu là cho điểm 8...:D

Mà này Tú Mỡ,có biết phê bình nghệ thuật bi giờ cũng đc catxe ko?Bạn bè nên tao lấy giá hữu nghị thôi,hỉ ...:)) :p

Trông mẹt bạn Tú rất... dễ xương... gần giống cái... đáy nồi :))

cuoi cung minh cung co duoc 1 cai ava duoc moi nguoi khen ,hic hic ma du van co nguoi khen minh mat giong cai day nồi ,nhung ko sao ,cai đáy nồi là cái luôn đuợc mọi người lau chùi cho nó sạch

hihi...không giảm được chị ạ...nó sẵn thế rùi..hic..anh Hòa kiếm cái ava ở trang nào đấy ...trông cũng ấn tượng kurt mà

Xin giới thiệu với mọi người 1 loạt avatar BUZZ của tập thể A3!

trông avata của dân nhà A3 duyệt đc ko hả mọi người?
:D
Tú Mỡ,cái này ok chứ hả?Hơn đứt của mày nhé...:p :))

xời, avatar của Anh3 mà :D :x
trông có tuyệt ko cơ chứ, mẹ ơi, ước gì có thể làm một cái Buzz!!! khác nhỉ :rolleyes:

Thôi chị.khiêm tốn tí đi..để dành chỗ cho dân người ta còn khen với chứ..ai lại khen hết phần như thế...ko tốt đâu nha..:)) :p :D :x

chẹp chẹp.... xuýt xoa.... hú hú... cứ gọi là ...
Các bạn đừng khen avatr của bọn tớ nhé,cũng không đẹp lắm đâu mà :D
( chúng mày biết câu : "từ chối 1 lời khen là mong muốn được khen nữa " không? hehehe ) Chiến thuật cả đấy.

Chiến thuật đỉnh cao.he he thế thì mình tiếc gì một lời khen nhỉ.Hào phóng tí :"Công nhận ava của các bạn anh3 đẹp!,rất đẹp.Đây gọi là đồng phục ava đúng không?:DHay!

hay day
y tuong ava chung tuyet voi nhung ma ava chung se ko mang tich cach cua ca nhan ,vi vay ava nay phai them cai gi do cua ca nhan vao thi moi goi la dinh

Cái này gọi là tinh thần đoàn kết tập thể..hiểu chưa hả bạn Tú Mỡ thân mến...
một người vì mọi người
mọi người vì một người... :D ;)

Back
Bên trên