Bình avatar,tên và chữ ký đi

• Bắt đầu Ark
  • Ngày bắt đầu
Hì hì, bé Minh này thích Eminem giống chị, hóa ra là em của LG. Dễ thương ghê, avatar của chị đẹp ko, cái chị đeo kính ý ;) ??

Chị đeo kính này xinh wa, trông lại quen quen!

Bùi Linh Ngân đã viết:
Hì hì, bé Minh này thích Eminem giống chị, hóa ra là em của LG. Dễ thương ghê, avatar của chị đẹp ko, cái chị đeo kính ý ;) ??

hix... lúc em đọc được bài của chị thì chị đã thay avatar mất rùi, làm em cứ tưởng chị đang khen chị Lam Giang :))

hơ, em nhầm rồi, chị đang khen LG đấy chứ. ???

Bùi Linh Ngân đã viết:
hơ, em nhầm rồi, chị đang khen LG đấy chứ. ???

hihi... chị việc gì phải khen??? :p chị của em tất nhiên là phải dễ thương rùi :D:p

Ui, công nhận Ngân và Giang thân nhau thật đấy, cứ như chị em ruột, đi chơi không rời nhau nửa bước! :)

trùi, bây giờ Việt mới biết huh ? ;) có người còn bảo Linh Ngân giống tớ đấy :D (hehe, tao công nhận mày sướng thật đấy , được có người khen giống tao :)) )
ps: gọi tớ là Lam Giang có được ko? :)

Nguyễn Phương Dung đã viết:
Hì hì tưởng gọi là Mai ? ;)

:D uh, thì mọi người vẫn gọi tao như thế đấy thôi.... nhưng mà còn lý do thì.... suỵt:-$, mày đừng nói ra nhé... chỉ hội HM bít thui :D

Ấy thích gọi là Giang hơn hay Lam Giang hơn ? Tất nhiên tớ sẽ không gọi ấy là Mai đâu, bạn tốt mà! :p

Bùi Linh Ngân đã viết:
hì, bạn Hồng tham gia luôn ko :D ???
Sao lại ko, but, ko bít LG là bạn nào, hix, nhà wê wá.......:(
Hê, avatar & sign của Việt hay quá...

Trời, LG mà cũng không biết ?? nổi tiếng thế mà không biết à ? nhà quê thật đấy! Có phải người VN không đấy ? không biết LG là ai à ? trời, đến LG cũng không biết là ai nữa...
Ơ, thế LG là ai nhỉ ? :D

Avatar và signature của tôi có gì hay ho đâu ?

Hi hi hi... mới có được hai câu hay quá... update ngay làm chữ ký... hai câu này moi được trong quyển "Thư pháp nhập môn"...

Ngày mai biết sẽ ra sao nhỉ?
Mà có ra sao cũng chẳng sao...

Quá đỉnh!

I am Alpha and Omega
The beginning and the last.....

Câu này khó hiểu quá giải thích hộ cái

Avatar!! avatar!!! Con nhợn, con nhợn đáng yêu!!! :D

Avatar này là đẹp nhất, chữ kí này là ý nghĩa nhất , túm lại là No.1. Khanh Duy chim cò đọc cái quyển gì mà lạ hoắc thế, mà Duy hâm đọc hết toàn bộ LOTR rùi á, tao đang đọc lướt wa, dammit

híhí,nhìn avatar mới của tớ này, đáng yêu chết đi được!

Back
Bên trên