Bình avatar,tên và chữ ký đi

• Bắt đầu Ark
  • Ngày bắt đầu
Cứ đợi đấy,chỉ độ 3 ,4 bữa nữa thôi thì tớ sẽ xóa sạch mấy cái bài chat nhảm này.

Này này, đừng có ăn nói linh tinh nhá, mod đâu có quyền xóa bài, chỉ có move thôi chứ..

Uhm...chữ ký của tớ là một đoạn trong bài IN MY LIFE của The Beatles.
Còn avatar thì lấy từ Diễn đàn trẻ,nói chung trông cũng yêu yêu ngồ ngộ cinh xinh giống tớ :) Hi`hi`,đùa thôi chứ tớ thấy avatar của Lam Giang dễ thương nhất!

Avatar của tớ là của nhà trồng được còn chữ ký là do thằng em nghịch rồi nó set.

Chữ ký của Mèo là lyric bài nào thế nhỉ ?? Của FF9 à ???

Đúng thế! Câu cuối phần chữ kí con gái Mèo của bố chắc chắn là lấy từ MOL ra,phải không? Mà sao có cả JIB với cả Hero thế kia? Loạn quá...

OK!

Avatar của tớ: Lấy từ tranh tự họa
Chữ ký hiện nay: Lấy từ truyện "Những đêm trắng" của Đôx-tôi-epxki. Tất nhiên là chỉ lấy ý thôi chứ không trích nguyên văn... Rất thích câu chuyện vừa mới đọc này...

Cảm ơn em... Em đã cho trái tim cô đơn, tri kỉ này một niềm hạnh phúc...
Trời ơi! Cả một phút dài hạnh phúc... Nhưng lẽ nào một phút ấy là quá ngắn ngủi với đời người...?

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhìn thấy avatar of tui chưa? Xấu tệ. còn sig thì thiệt là nhàm... But tui thấy hay hay + ko có ý nghĩ gì nhìu nhỉ?

ai lại tự đi chê mình như thế, người khác không chê thì thui cứ nghĩ nó là đẹp đi. mà cũng đâu có xấu lém đâu MHong? ;)

Chẳng biết nói gì về mấy cái avatar của mình, lúc trước để chân dung vào thấy bỉ quá, lôi photoshop ra bôi bôi quệt quệt được cái avatar này, thấy không bỉ lắm nên cho lên...
Còn chữ kí, miễn khen! Chưa có câu gì hay nên... thui chịu vậy!

Ngô Hồng Phương đã viết:
ai lại tự đi chê mình như thế, người khác không chê thì thui cứ nghĩ nó là đẹp đi. mà cũng đâu có xấu lém đâu MHong? ;)

Hix, bạn Phương gọi bạn mình là MHong nên tớ đọc nhầm thành HMong mới chết :D :oops:

Hờ..Link Ngân :D
Vừa đổi avatar+signature xong.Avatar là hình Eljah Wood,my perfect guy. Còn sign thì là bài P/S i love you của The Beatles,dòng cuối là bài Melody of Life,trong FF9 hay 10 gì đấy(tớ không nhớ nữa).
In Ur Dearest Memory...
Do you remember LOVIN' me?? :x

Bùi Linh Ngân đã viết:
Hix, bạn Phương gọi bạn mình là MHong nên tớ đọc nhầm thành HMong mới chết :D :oops:
Thứ nhất, em là khóa 02-05 thưa chị Ngân, chị kêu em = bạn nghe già chít :D
Thứ hai, hik hik nhìn kiểu gì mà từ MHong nhìn thành HMong dc dzay hả trời. Khổ ai khổ mỗi chị Mai Hồng, Mai Hồng nhỉ ?? :)

Avatar mới của tớ thế nào? Ben Affleck đấy.Trông ngầu ngầu,kháu nhờ.Còn chữ ký thì là bài Iam gonna B alright của Jennifer Lopez ( cắt mất 1 câu),và phần đen đen là 1 ca khúc bất hủ bất tận,bất bình thường khác : bài Ôi Chàng ơi !:D.

Hic, sao lại tội nghiệp tôi thế cơ chứ hả bà con??? Tên tui ko đẹp nhưng cũng có xấu lém đâu??? (Muốn ra cầu Chương Dương gặp liệt tổ liệt tông!!!!)

không phải là xấu mà là dễ bị đọc nhầm :))

Mọi người nhờ tí!Có người bảo avatar của em là"nụ cười mẹ mìn"Chịu chẳng hiểu nổi!Có ai giải thích dùm!

Nguyễn Phương Mai đã viết:
Hi`hi`,đùa thôi chứ tớ thấy avatar của Lam Giang dễ thương nhất!

trùi, đến hôm nay mới đọc được câu khen này của Mai :p...hihi, cám ơn mày, làm tao ngượng quá đi mất:D. Tao cũng mới đổi avatar là ảnh thằng em trai mới kết nghĩa của tao... Trông ảnh nó nghẹo đầu yêu ơi là yêu, cũng dễ thương đấy chứ, Mèo nhỉ?

Phạm Khánh Vân đã viết:
Mọi người nhờ tí!Có người bảo avatar của em là"nụ cười mẹ mìn"Chịu chẳng hiểu nổi!Có ai giải thích dùm!
Chắc là tại mày treo cái ảnh của mày lên để bắt cóc con trai nhà người ta chứ sao? Đúng không nhỉ??? :confused: :mrgreen:

Lam Giang đã viết:
Nguyễn Phương Mai đã viết:
Hi`hi`,đùa thôi chứ tớ thấy avatar của Lam Giang dễ thương nhất!

trùi, đến hôm nay mới đọc được câu khen này của Mai :p...hihi, cám ơn mày, làm tao ngượng quá đi mất:D. Tao cũng mới đổi avatar là ảnh thằng em trai mới kết nghĩa của tao... Trông ảnh nó nghẹo đầu yêu ơi là yêu, cũng dễ thương đấy chứ, Mèo nhỉ?

:((... oé... đã scan rùi cho lên làm avatar được... Chị ơi là chị... [-( hehh... lấy ảnh đấy làm avatar thì chị phải đền cho em cái gì đi chứ... :D:D:D, chứ tự nhiên lấy đâu có được... :p

Back
Bên trên