Bình avatar,tên và chữ ký đi

• Bắt đầu Ark
  • Ngày bắt đầu
A

(Ark)

Guest
Mọi người cho tôi biết ý nghjĩa của avatar và chữ ký mỗi người đi

Tui đang chán đời nên cái chữ kí cũng chán theo
Còn Avatar hả?Thấy cũng giống cái mặt mình thì lấy thui

chữ kí của em là bài Lithium của Nir, có ai thấy hay không ạ?

da la cua n~ thi cai gi cung hay het, dong y ca 2 tay luon...

cái ảnh avatar của tui la` một con chó cực xinh,còn chữ kí là dành cho người yêu,đọc là bít liền,tui luôn lấy chữ kí này ở mọi forum tui tham gia,anh ấy cũng ở forum này đấy ! ^__^

hhee, avatar của tôi là anh SHINICHI KUDO cực kì đẹp trai, tài giỏi, vui tính, tốt bụng...cái gì cũng có...Chữ kí hả, muốn hiểu thì phải suy ngẫm, phải tự đi mà hiểu thì mới thấy được cái hay của nó haha...THẬT ĐẤY..:D

Về phần tớ:phần chữ kí lấy trong lúc tức tối một ai đó.....bịa lăng nhăng....
Còn avatar lấy theo cảm hứng.....Christmas (MERRY CHRISTMAS TO EVERYBODY) ! :D
Nói chung là avatar với chữ kí của tớ rất chi là lổn nhổn,chả hợp nhau zi` cả...kệ!

cái avatar của Hằng chà chà... máu thật. Hehehe,có khi tớ lấy cái Your Fragrance Your rules cho đủ bộ, của Hugo cơ đấy.

Cho em tham gia với, chữ kí của em thì chỉ có ý nghĩ là 1 cái tên thôi.
Còn avatar thì là hình thủy thủ mặt trăng (Ssailormoon)

Chuyện avatar của tôi thì siêu đỉnh rồi. Phải tìm mãi mới được đấy...
Mai ơi, làm quả HUGO đi....

Tôi : avatar không có , còn chữ ký thì cũng không nốt vì lúc đầu người khác đăng ký hộ . Lãng xẹt thế không biết .

thì bay giờ vào phần lý lịch mà thêm chữ kí đi phương ơi!

h`h`o tui thi khoai skate nen pix la skating boy , con chu ki thi la loi cua bai forgot about bigdog ehhe...........qua hay con gi nhung con gai tui co cai pix va chu ki hay nhat , hoan ho con gai cua tao.........LINH NGAN ,LINH NGAN ehhhe

hì hì, tao thích avatar va` chu ki' cua bo Big Dog cua tao nhat, hoan ho Quoc Anh

ehhhe , may thich gi , bo con tao the day êhh , thi sao nao , dung khogn con gai êhh , bo con tao ma ra tay thi dua nao dam bat nao êh cho 1 chuong ban vao toalét roi giat nuoc bi gio ehhhhe.........

Đề nghị ít chat thôi nhé,khi nào tôi phục chức sẽ xóa bài đấy.

haha, viet thoai ma'i di, khi na`o phu.c chuc cho thang LAP tha ho ma` xoa'.

ehhe the bi gio nhan luc no chua phuc chuc , anh em minh cam dau no vao toilet roi giat nuoc di chu con gi nua ehhhe.......

Back
Bên trên