Bài 6000 .. :)) .. làm 1 phát hoành tráng cạnh tranh chị BT .. :)) ..:biggrin: ..:D:D

Trần Bích Thủy
(candy_honey)

Điều hành viên
... lần trước em có bài 5000 .. :)) .. nhưng mà quên mất ..:D::D >. :biggrin: .. lần này nhớ rồi .. không thể để chị BT vuộtmawt 2 lần được .. :)) .. đây là bải kỷ niệm số 6000 của em .. :)) .... ( dạo này rất hợp với số 6 .... /:) .. hôm qua ký 2 phát cho VN về vấn đề Trung Quốc ,.. toàn đầu 6 .. :( .. mà cộng 4 số lại cũng là 6 .. :(( . .akay .. :(( . :( .. ).... mọi người vào vào cười cái cho vui vẻ nhỉ .. :)) .. chia sẻ .. :))..:x ..:* ..:x .. :D:D ..:p ..

6000 :drummer: :guitar: :smoking:

.. 8-| trông số 6 trên kia như kết quả xổ số ấy mọi người nhờ .. :)) .. :)) .. :x .. yêu cả nhà .. nhất là các anh .. :)) :x :* >:D< :p

Re: Bài 6000 .. :)) .. làm 1 phát hoành tráng cạnh tranh chị BT .. :)) ..:biggrin: ..

Chúc mừng :) Chắc các chú trong VC sẽ bắt em Thủy thêm vào tựa đề bài viết, đầu 6 mà ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
.. oack .. đúng là có duyên với số 6 .. mọi người nhìn đây này .. điểm 66 .. số bài 6000 . :| ... :)) .. bó tay ..:)) ..:D:D:p

Chưa hiểu ý anh Duy, đầu 6 là thế nào mà phải thêm S, em luận mãi từ nãy đến giờ :))

Re: Bài 6000 .. :)) .. làm 1 phát hoành tráng cạnh tranh chị BT .. :)) ..:biggrin: ..

Trần Bích Thủy đã viết:
.. oack .. đúng là có duyên với số 6 .. mọi người nhìn đây này .. điểm 66 .. số bài 6000 . :| ... :)) .. bó tay ..:)) ..:D:D:p
Lớp cũng 03-06 nữa.

Ngô Nguyễn Duy đã viết:
Chúc mừng :) Chắc các chú trong VC sẽ bắt em Thủy thêm vào tựa đề bài viết, đầu 6 mà ;)

.. :eek: . :eek: .. :| .. oack .. anh Duy .... :| .. :(( ... :(( .

.. uh .. đúng roài .. b-) .. :smoking: .. anh Duy có ý gì nhỉ .. :-? .. :smoking: .. PCT 1 nói em mới để ý .. :-? .. có ý gì nhỉ .. :-? .. :-? .. :smoking: .. .

anh Dzung đã viết:
Chưa hiểu ý anh Duy, đầu 6 là thế nào mà phải thêm S, em luận mãi từ nãy đến giờ :))
He he 6=Sáu==>thêm đúng rồi

Chúc mừng chúc mừng :D. Mong em Thủy tiếp tục phát triển :D =D>, chị cũng đang chậm mà chắc đây :biggrin:

Góp vui với bạn Thủy một cái .........hẹn vài năm sau tớ cũng làm một cái kỉ niệm thế này :( :D

bạn Thủy tiến nhanh ghê :D chúc mừng chúc mừng có tớ ở đây topic sẽ dài khủng khiếp :D :D
Con gờ lây tiu lây sờ :x :x

Hihi, chúc mừng bạn Thủy, nhưng mình chưa hiếu. có nhiều bài là thành tích ah, mà sao thấy ở đâu ai cũng nói 'câu bài'??? Là để làm gì, nhiều bài thì mỗi năm được forum thưởng ah?? Mình ko hay vào các forum lắm, nên mọi người giải thích cho

Chả được gì cả, được cái tiếng nhiều bài thôi :D.

hehe
2 em này chắc chắn có 1 cái hơn người: 10 ngón tay to đùng :D
ví dụ em Thủy ngón tay sẽ to tầm gấp 5 lần tay anh ;;)

Ý anh là vì số bài em Thủy gấp tầm 5 lần số bài anh phải ko? :)) :))

hay là bảo BQT HAO nghĩ ra vài cái giải tôn vinh các tài năng này cho vui nhỉ: giải bàn tay vàng của năm, giải vua phá phím của năm, giải tài năng trẻ triển vọng ...
sẽ phải có thang điểm hệ số: ví dụ các tài năng ở VN thi đấu khắc nghiệt hơn ( net chậm, đắt.. ) sẽ được tính hệ số 2, Anh, Mỹ hệ số 1 ... :D

Ui, thế này đến mùa quýt sang năm cũng chẳng đuổi kịp được sis Thỏ nữa roài :((
Chúc mừng chị Thỏ :D

Lúc nào được 1000 em cũng sẽ làm một quả. :D

Back
Bên trên