Bài 6000 .. :)) .. làm 1 phát hoành tráng cạnh tranh chị BT .. :)) ..:biggrin: ..:D:D

Re: Bài 6000 .. :)) .. làm 1 phát hoành tráng cạnh tranh chị BT .. :)) ..:biggrin: ..

Trần Bích Thủy đã viết:
Ngô Nguyễn Duy đã viết:
Tiếng Đức 6 = sechs , phát âm thế nào miễn bàn :)
.. :eek: ..:eek: .. :nono: .. :nono: .. em là em đang ngó nghiêng hàng tiền đạo của anh Duy rồi đấy .. :smoking: .. :nono: .. không được lăng mạ ẩn dụ :(( ..:(( . :-$ .. em oánh răng cho anh DUy bây h .. :)) ..:D:D .. :smoking: . :nono:

.. anh Quách có thích oánh răng luôn không nào .. b-) .. :smoking: .. :nono:

Em Thủy học cách oánh răng cho các anh từ bao giờ thế, chị đang muốn thực hành với ông xã mà có lẽ phải... nhở Thủy rồi..... :))

Congratulation!

Trần Bích Thủy đã viết:
.. :)).. 2 anh em nhà này .. :)) .. cãi nhau buônf cười quá ... :)).. anh Quách 19 đôi mươi rồi mà van đi cãi nhau với em nó mới 15 ... :)) ..:)) . chết vì anh mất thôi anh quách ơi .. :)) ..:)) ..:smoking: ... không cãi được ai nên nhằm em Linh tẩn ..:)) ..khổ thân thằng bé ..:)) ..:smoking: ..:D
Cái j` ấy??:nono:Anh mới bước qua tuổi 16 đc gần...30 tháng thôi:biggrin:

HIk, chỉ trong mấy ngày mà số bài của chị THủy tăng vọt, nể sợ thật, poz ở đâu ra mfa lắm thế hả GDDH?:p

Quách Trung Dũng đã viết:
Trần Bích Thủy đã viết:
.. :)).. 2 anh em nhà này .. :)) .. cãi nhau buônf cười quá ... :)).. anh Quách 19 đôi mươi rồi mà van đi cãi nhau với em nó mới 15 ... :)) ..:)) . chết vì anh mất thôi anh quách ơi .. :)) ..:)) ..:smoking: ... không cãi được ai nên nhằm em Linh tẩn ..:)) ..khổ thân thằng bé ..:)) ..:smoking: ..:D
Cái j` ấy??:nono:Anh mới bước qua tuổi 16 đc gần...30 tháng thôi:biggrin:
Nói như anh thì em vẫn là trẻ sơ sinh mới được gần 173 tháng thôi. :))

Re: Bài 6000 .. :)) .. làm 1 phát hoành tráng cạnh tranh chị BT .. :)) ..:biggrin: ..

Nguyễn Thảo đã viết:
Trần Bích Thủy đã viết:
Ngô Nguyễn Duy đã viết:
Tiếng Đức 6 = sechs , phát âm thế nào miễn bàn :)
.. :eek: ..:eek: .. :nono: .. :nono: .. em là em đang ngó nghiêng hàng tiền đạo của anh Duy rồi đấy .. :smoking: .. :nono: .. không được lăng mạ ẩn dụ :(( ..:(( . :-$ .. em oánh răng cho anh DUy bây h .. :)) ..:D:D .. :smoking: . :nono:

.. anh Quách có thích oánh răng luôn không nào .. b-) .. :smoking: .. :nono:
Em Thủy học cách oánh răng cho các anh từ bao giờ thế, chị đang muốn thực hành với ông xã mà có lẽ phải... nhở Thủy rồi..... :))

Congratulation!
#

.. :"> .. sao lại thế ạ ...:) .. em lại đi oánh răng cho chồng chị Thảo á .. :eek: ..:eek: ... ^:)^ .. thôi em xin ạ .. để 1 can axit , em đón nhận trong đau thương hả CT .. 8-| :|

Trần Thu Trang đã viết:
HIk, chỉ trong mấy ngày mà số bài của chị THủy tăng vọt, nể sợ thật, poz ở đâu ra mfa lắm thế hả GDDH?:p
.. :)) .. đấy gọi là thành viên tích cực em Trang ạ .. :)) .. .:) .. ĐHV thì phải thế chứ em .. :)) . :> b-) . :smoking: .. :p .. :x

.. đề nghị anh Quách và em nhi đồng Linh không tính tuổi tác ở đây nhá .. :)) .. anh Quách cứ như là còn măng nón lắm không bằng .. :)) .. 16 .. :)) . .:)) ..

Hầy, chị bảo là không tính tuổi tác, sao còn gọi em là "Nhi đồng Linh" :-?

Nhi đồng thì tốt chứ sao? được trẻ lại:p

ra là chị Thảo định bạo lực trong gia đình :D ngược đãi chồng :D:D

Oạch, chị Thảo ơi, có thật không ?? :(

Híc, không biết mấy cái vụ ngược đãi tù nhân Iraq có giống như thế không nhỉ :(

Back
Bên trên