Bài 6000 .. :)) .. làm 1 phát hoành tráng cạnh tranh chị BT .. :)) ..:biggrin: ..:D:D

Quả j` hả em?Lúc em đc 1000 thì chắc em Thủy em làm quả 10000 roài:))

Trần Bích Thủy đã viết:
... lần trước em có bài 5000 .. :)) .. nhưng mà quên mất ..:D::D >. :biggrin: .. lần này nhớ rồi .. không thể để chị BT vuộtmawt 2 lần được .. :)) .. đây là bải kỷ niệm số 6000 của em .. :)) .... ( dạo này rất hợp với số 6 .... /:) .. hôm qua ký 2 phát cho VN về vấn đề Trung Quốc ,.. toàn đầu 6 .. :( .. mà cộng 4 số lại cũng là 6 .. :(( . .akay .. :(( . :( .. ).... mọi người vào vào cười cái cho vui vẻ nhỉ .. :)) .. chia sẻ .. :))..:x ..:* ..:x .. :D:D ..:p ..

6000 :drummer: :guitar: :smoking:

.. 8-| trông số 6 trên kia như kết quả xổ số ấy mọi người nhờ .. :)) .. :)) .. :x .. yêu cả nhà .. nhất là các anh .. :)) :x :* >:D< :p

Chúc mừng em... con 6 là số đẹp nhất đấy SiX cơ mà nhỉ SSSSSSSSSSSSSSSss

Hoàng Mạnh Khải đã viết:
hay là bảo BQT HAO nghĩ ra vài cái giải tôn vinh các tài năng này cho vui nhỉ: giải bàn tay vàng của năm, giải vua phá phím của năm, giải tài năng trẻ triển vọng ...
sẽ phải có thang điểm hệ số: ví dụ các tài năng ở VN thi đấu khắc nghiệt hơn ( net chậm, đắt.. ) sẽ được tính hệ số 2, Anh, Mỹ hệ số 1 ... :D
.. :)) .. thế này thì mình giật hết giải mất .. :)) .. :nono: .. nhưng mà cái gì tay em gấp 5 lần tay anh K . .??? :eek: ..:O ..:(( . :smoking: .. :nono: .. nghề nghiệp của em là không tha ai bao h đâu nhá .. thần tượng ... :smoking: ...

... to CT : 8-} :| .. làm gì CT ghi 1 hàng chữ S thế kia ,.,:( .. người ta nhìn .. .:(( .. :| 0:) :-$

.. cảm ơn mọi ngưới nhá .. >:D< .. chị sẽ chờ em Linh được 1000 thì làm phát hoành tráng tiếp .. :)) .. ( anh Quách BK cứ cẩn thận đấy .. trừ hết điểm bây h ..:)) .. b-) )

Re: Bài 6000 .. :)) .. làm 1 phát hoành tráng cạnh tranh chị BT .. :)) ..:biggrin: ..

Tiếng Đức 6 = sechs , phát âm thế nào miễn bàn :)

Re: Bài 6000 .. :)) .. làm 1 phát hoành tráng cạnh tranh chị BT .. :)) ..:biggrin: ..

Ngô Nguyễn Duy đã viết:
.. :eek: ..:eek: .. :nono: .. :nono: .. em là em đang ngó nghiêng hàng tiền đạo của anh Duy rồi đấy .. :smoking: .. :nono: .. không được lăng mạ ẩn dụ :(( ..:(( . :-$ .. em oánh răng cho anh DUy bây h .. :)) ..:D:D .. :smoking: . :nono:

.. anh Quách có thích oánh răng luôn không nào .. b-) .. :smoking: .. :nono:

Quách Trung Dũng đã viết:
Quả j` hả em?Lúc em đc 1000 thì chắc em Thủy em làm quả 10000 roài:))
Thì vẫn cứ làm, coi như kỷ niệm công sức nho nhỏ của mình trong thời gian qua. :D

Trần Bích Thủy đã viết:
Ngô Nguyễn Duy đã viết:
.. :eek: ..:eek: .. :nono: .. :nono: .. em là em đang ngó nghiêng hàng tiền đạo của anh Duy rồi đấy .. :smoking: .. :nono: .. không được lăng mạ ẩn dụ :(( ..:(( . :-$ .. em oánh răng cho anh DUy bây h .. :)) ..:D:D .. :smoking: . :nono:

.. anh Quách có thích oánh răng luôn không nào .. b-) .. :smoking: .. :nono:
Cái jề??Anh phát âm chuẩn thế cơ mà.Thế em kô bít rồi,đấy là em lấy tiếng Anh ra đọc nó nó mới thành "sếch":)),chứ đọc đúng là "dếch" mà:D:))

Buồn cười cái jê`?:nono: Tiếng Đức đấy ông con giời :biggrin:

Nói như anh, em nói được cả tiếng Hung, Áo, Thổ, Ai cập, ... nói chung là đa ngôn :D

Híc, chị bít hông, em với ảnh cứ gặp nhau trên topic nào là y như rằng ảnh lại gây gổ cãi nhau với em

.. :)).. 2 anh em nhà này .. :)) .. cãi nhau buônf cười quá ... :)).. anh Quách 19 đôi mươi rồi mà van đi cãi nhau với em nó mới 15 ... :)) ..:)) . chết vì anh mất thôi anh quách ơi .. :)) ..:)) ..:smoking: ... không cãi được ai nên nhằm em Linh tẩn ..:)) ..khổ thân thằng bé ..:)) ..:smoking: ..:D

Đấy, cái tội cứ thích đi bắt nạt trẻ con cơ :p (em đâu còn là child :D)

Đã bảo không phải là child nữa, sao lại không bắt nạt nhi đồng.

Back
Bên trên