ASEAN Scholarship 2006 !!!!!!!! (Sec3 only :D)

ui dào nhưng mà NUS thì buổi tối đi bộ cũng đến , gần AC quá mà :)

Phải học trước đi, BC mà ko học được, thi trượt là bị đuổi về đấy :)

bó háng ông , dọa em ý vừa vừa thôi !!!!! để em ý sang đây còn xanh tươi 1 tí , chứ dọa người ta như thế héo hon vàng úa thì chết ah

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng ku giỏi :)) bắt chước bố Tôn Hồng Đức, để ảnh vào làm ***** gì :))
Con béo đừng nghe Lâm hâm nói, cứ đi chơi cho tử tế đi :D

Uh :)) bi h thì hok có học hành gì hết, T4 nghỉ rồi, nhưng mà cũng chẳng biết làm gì. Ko đi học thì nhớ chúng nó lắm :(( mà khổ thế tối về đã thấy nhớ chúng nó roài :((

ko nghe lời senior là chết đấy, mất rì, cứ đi học đê, nhớ học càng nhiều càng tốt. Ko học là hỏng người ế chồng đấy :)

khec khec , ah mà em này sang cũng muộn 2 năm nhỉ :)) ... chết mất , heó hon
.... 4 năm đấy em ạ :))

Đừng nghe lời vớ vẩn. Nếu em học Alvl thì các môn science hay hơn, có tận 3 level, H1, H2, H3 ... Còn IB thì chỉ có LanArt là hay thui, nhưng có vẻ như kq năm đầu tiên ko đc khả quan cho lắm, cả cohort có được đúng 7 đứa trên 35 điểm. Tốt nhất là ko nên học >@<

Học O level sướng cái là không có Oral Defense :)),POD với project.

hĩ, cho em hỏi asean năm nay có ai tên Lộc ko nhỉ ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Thế Phong đã viết:
Học O level sướng cái là không có Oral Defense :)),POD với project.

keke defence ạ , nhưng mà mấy cái đấy thì tùy người thôi :)) tao nghĩ là học mấy cái đấy hay hơn học theory kiểu toán lí hóa sinh sử ...
ví dụ IHS của bọn tao đc chơi điện tử ( emperor ) để quản lí + học thêm về lịch sử TQ
thế thì cái nào hay hơn ? :))

Má cãi nhau về IB, mình có IB hay ko IB thì vẫn lười như thường, tốt nhất là cứ Alvl, ở AC thêm 2 năm nữa chắc chết mất. Mà Tim Lim đang có training để dạy IB -> thêm 1 lí do nữa để ko nên vào IB ... :nono: :nono: :nono:

hờ hờ, không take geo :)) đêk sợ Tim lim ;;) rõ ràng là IB hay hơn ;;) Phong cũng công nhận thế còn gì ;;) chỉ tội không thik học ở trường này thôi chứ :D

Đúng đúng, IB sounds attractive, but the way this school runs IB ... chẹp chẹp.

ui dào , mk ai quan tâm ... chết thì thôi , đằng nào cũng ở đây 4 năm nữa , vào học geog ở IB gặp mr timothy lim thì cũng rứa :)

Back
Bên trên