ASEAN Scholarship 2006 !!!!!!!! (Sec3 only :D)

Xin chú :)). Năm ngoái trốn 100% UYO còn không làm sao, badge đuổi học cái giề :)).

ah, hôm nay mới biết lớp em còn có bạn Cẩm VÂn đỗ Asean
cũng ko hiểu lắm
vì bạn ý thi toán nhưng về sau lại vào a1 theo xuất giáo viên < con cô Vân Anh dạy toán if u know >
thế là tốt rồi, a1 bây h còn tròn 30 ^^

hờ hờ , k10 còn nhí nhảnh hơn, đếch thèm đăng kí UYO nữa cơ :))vui vãi :))

:))..Thế nên khi mà bọn IB bọn mày lên đến IB5 đi rồi sẽ thấy hối tiếc việc kô tham gia CCA từ secondary school thế nào nhé:p..Bọn A level thì may ra còn cứu vãn được chứ IB thì...hehehehe:)

Uniformed Youth Group- a type of CCA that I think all those ACS(I) ppl have to be in:)

Hum nay đi thấy có cái bạn j xinh xinh lạ :)) quả này thì các anh bên ý cứ gọi là lác mắt :))

Ờ, lộ chứ :)) cái bạn ý trông iu thật. Các anh cứ chờ xem có xinh thật hok :))
Hum nay đi khám SK, cả nhà học thêm ở RV quen nhau hết rồi, mình hok bít ai cả :((
28/9 bay luk 1h trưa.

Ôi xin lỗi nhầm, 1h30.
@Bé mai: uh, về trường thoải mái. Còn chị hok bít làm sao cho bọn lớp chị nó đi tiễn chị đc :(

Hum nay đi thấy có cái bạn j xinh xinh lạ quả này thì các anh bên ý cứ gọi là lác mắt
Bạn ý học cùng lớp RV với tao :x . Tên là gì thì quên rồi :((

Uniformed Youth Group- a type of CCA that I think all those ACS(I) ppl have to be in
:(( :(( Giải thích một cái abbr bằng một cái abbr khác :(( bó tay với anh. Dịch qua tiếng việt là hội đồng phục à =))

À, có nên chọn IP ko ạ?(Ko phải internet protocol,lúc đầu đọc cứ tưởng cái đấy :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
haha, sorry:)..CCA la hoạt động ngoại khóa:)..hmm..IP thì tùy trường gì nữa. Trường tốt thì cũng chả tội gì kô chọn, đỡ phải thi O level mà học được nhiều chương trình hay phết mà dân O level kô được học vì kô đủ thời gian. Tuy kô thi O level nhưng đến lúc thi A level==> lần đầu tiên thi 1 kì thi lớn==>good luck to you:L)..Tùy người em ạ:)..

Eo ôi,được học :-s. Em vốn lười từ bé,có lẽ ko nên chọn.

Chỉnh sửa lần cuối:
Học IP có cái hay của nó, học nhiều thì cũng chả phải nhiều hơn lắm, nhưng được học các kĩ năng, làm project, giao tiếp nhiều. Thế không phải hay hơn à :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
giao tiếp thì tự chạy ra mà giao tiếp cũng đc
cần j IP ai pủng hả anh
anh BÁch học non-IP giống chồng em thôi >:)
mình ơi đúng là Lê Cẩm VÂn nhá B-)
có việc j khai ra mau ko em cho
úp
mặt
vào
tường
đấy B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Các chú muốn xem IP với O-A level thế nào thì vào wikipedia tự so sánh.
Anh thì anh thấy chương trình IP hay hơn A level, nó dynamic, sôi nổi + có nhiều kĩ năng thiết thực hơn, tiếc là vì một số lí do cá nhân mà anh ko thích học IP :p.
Chú Nguyên học IP, năm sau nhớ bảo junior committed ngay từ năm đầu nhé, ko thiếu CCA là nguy hiểm lắm >:).

Back
Bên trên