ASEAN Scholarship 2006 !!!!!!!! (Sec3 only :D)

em cũng nghĩ như anh Phong! thế thì mới vừa khóc vừa cười. Nghe các chú bên đó tường thuật cái syllabus thì em thấy rất nặng, 1 năm khó ôm đc.

oài...NYGBS có prep , chị co 2 đứa jrs ở NYGH phải vô prep như thường ( thi thoảng mình vẫn vào chơi thôi cho nó vui )
các trường khác prep trong phòng = ko có :))
haha.....bạn Phong chuyển từ chị Hằng sang bạn Hằng nhanh thế :)) tớ thich được gọi là chị lắm :))
ah , học 3 năm thế nào được , có mà điên mất.học suốt ngày đêm.
co 7 -8 tháng để học thôi.học kịp làm sao được........tin đồn chỉ là tin đồn mà

Chỉnh sửa lần cuối:
:)), đấy là trend "trẻ hóa", h gọi là em Hằng cho nó đúng trend :)).
Prep trong phòng :((, thật là ....:((

trend trẻ hóa á? hehe, chưa gọi ấy là bé Phong là may nhé...:))
prep trong phòng vui lam :D
nhiều khi mệt quá ngủ ngon lành mà:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế các anh chị ơi,lấy được 1 các form trên bộ GD mình thì có khó không ạ?Với lại cái học bổng ASEAN này thì thi có khó lắm không ạ?Anh chị nào có đề thì gửi mail cho em được không ạ?YM của em là super_tacke.Please các anh chị nhé!Em cám ơn các anh chị trước đấy ạ!!!!!!

Hum chị đi thi định thó về n mà chúng nó thu mất rồi em ạ. CHuyện form thì quen biết j hay sao ý, mẹ chị quen lằng nhà lằng nhằng, ko hỉu j hết :D

Cũng ko khó lắm.Bố anh có một người quen,người quen này lại có một người quen khác,người đó làm ở một cơ quan mà ở đó quen đc một ông,ông này có một người anh mà sau này kết nghĩa huynh đệ với một ông,ông đó về sau ở bộ giáo dục rồi lại làm quen với một bà,bà này ngày xưa là bạn học với một cô gì đó,trong gia phả của cô đó có một người mà người đó nhờ những mối quen biết của mình đã lấy đc form,sau đó thì đưa lại theo đúng dây chuyền trên . Đấy, đơn giản thôi mà :D

THôi Bách ơi đừng dọa thế :)) Mày lại như ông Lâm ý :)) Mà sang bên đấy đi chơi vs anh lâm cái nhở anh Lâm nhở :))

Form lấy thẳng trên Bộ về cũng được, thực ra mượn đứa khác photocopy cũng okie .. Năm ngoái còn thừa cả form, cho ko ai lấy >.<

Chứ lại, lột sạch anh Lâm mới đc :))
Có thấy ai bảo lấy form dễ như anh lâm bảo đâu 8-}
Có ai cũng đi nữa nhở?

Trần Đặng Thu Hằng đã viết:
ah, cũng ko hẳn .chắc chắn khóa 10 sẽ máu đi gấn hết nhìn mặt jrs9duf có thi cử gì .hehe, vậy mấy em ACSI có dám đi đón ko , dám bỏ prep ko ? )
.năm ngoái khóa 9 cũng đi đón mà.mặc dù ko đủ hết ( nhiều ng thi ngay ngày hôm sau mà...) mà đi đón chắc tầm 6h SG các em tới nơi.10h30 chắc mới về ktx quá...hehe
VH xa thật nhưng mà ở tốt, nhìn thấy biển va gần parkway , ko xa orchard lắm ..và yên bình ..mát mẻ, đêm thức khuya thấy máy bay đi qua nhiều lắm.
hic bạn hằng là bạn nào thế , ở VH ah ??? hehe, đi đón đi , tụ tập cho vui , ah thế bao h sang?

----------

Uông Tùng Lâm đã viết:
HỌc từ SeC4 thì rụng chim hết cả nút >.<
IP nó khác :))

anh Tùng ơi con monkey của anh làm sao cute bằng con hamtaro của em được hehe...:D
lấy form đâu dễ thế .hehe...Lâm cứ nói thế để em Linh đỡ làm thịt :))
bạn hằng cùng lớp Minh ku mà..hehe , o đâu thì nhìn vào chữ kí ý..ko biết cũng phải..có gặp nhau bao giờ đâu .Ah , biết Trần Huơng Giang chứ ...chuyện bán kitkat thật là đáng.....how to say ?......xấu hổ.../:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Form lấy thẳng trên Bộ về cũng được, thực ra mượn đứa khác photocopy cũng okie .. Năm ngoái còn thừa cả form, cho ko ai lấy >.<

Photo đc hả anh :D :D ,thế là dây chuyền người quen của em là vô ích à :(

photo.......chả biết được.........caí này ko rõ.........dây chuyền đấy còn hơi ngắn đấy................................nhiều khi muốn nhờ gì ..huy động khá nhiều ng.....................công nhận ng VN thật giỏi ...:))

Tối nay vừa nghe Lâm giảng xong, nếu mà form photo thì gửi thằng sang MOE vẫn được chấp nhận, chỉ có điều qua Bộ của vn là bị rejected ngay :)) đêk hiểu kiểu gì ?? :-/

Back
Bên trên