ASEAN Scholarship 2006 !!!!!!!! (Sec3 only :D)

anh yêu lâm sao lại trêu các em thế :)) :)) thật là kinh hoàng :)) :)) . . . . .

hình như thằng ku viết sai ngữ pháp :)) anh Lâm yêu chứ sao lại anh yêu Lâm :))

Bố anh làm autopsy ở bệnh viện Hà Nội , đang hết việc làm nên nhờ anh giúp, mọi người thông cảm :)

Nguyên: dốt văn lại còn loi choi! ý của anh Minh là : anh yêu_ Lâm.

chú thì giỏi với ai :)) mà nếu viết theo ý chú thì vẫn sai ngữ pháp :D phải có dấu ở đấy, không làm sao đọc ngắt đúng được :))

Nguyễn Thụy Cường đã viết:
RJ là tên viết tắt của 1 cái trường có tên là Raffles Junior College, 1 cái trường hết sức bệnh hoạn. Nó bệnh ở chỗ là hầu như VN chưa ai chui được vào cái trường đấy, thậm chí đại ca Tùng, nội công thâm hậu như vậy mà cũng phải chào thua, ngậm ngùi vào ACJC :))

IB là tên 1 cái chương trình cũng rất bệnh hoạn. hoi MInh Ku để biết thêm chi tiết :D
vớ vẩn. Raffles school-based cho Trưng Vương từ năm ngoái hay năm kia rồi.

Oh không bà chị ạ :D cái chị nói đến là RI và RGS , Raffles Institution và Raffles Girl School :D 2 cái đấy thì vẫn lấy Vn, còn cái thằng Cường nói là RJC Raffles Junior College cơ mà :D sau 2 năm O level ở RI, RGS thì mới thi RJC :D

Chị Nga chồn béo chị ấy không biết gì đâu, chú Nguyên chấp làm gì :)), ơ, thế có kết quả rồi mà không ai lên thông báo à? À, anh em AC mai nhớ ở trường, có anh Khang Princeton về chơi nhé.

Bạn j, hổng bít Ngọc Anh or Ngọc Link j đóa cóa điện thoại báo rồi. Mình ko thấy ai báo chắc trượt :(( Khỏi chờ 8-} Hum nay gọi điện đên embassy 3 lần roài 8-} còn thiếu nc lên đêy đập phá nữa thoai :))

mọi người có vẻ háo hức nhỉ ..hehe..Đừng nghe lời Lâm nói,khó tin lắm :))Kết quả ....đỗ hay trượt chả làm sao , chả việc gì phải đi tự tử ..nếu mình mà trượt hồi đấy , vẫn vui vẻ thôi ...ở vn cũng sướng mà.đi sớm làm gì cho nó khổ ra..
Ma ve RJC, hầu như chưa ai vào được trường ý là sao ..vẫn có đấy thôi.
mà tại sao cứ phải vào RJC mới giỏi nhỉ, còn Hwa chong JC thì sao , cũng có Vn vào mà..và tuơng lai thì rất nhiều..hehe...lo gì..mà vào trường khác thì sao , đâu có nghĩa cứ phải vào trường best thì mình mới giỏi đâu....Có đứa jr nó bảo học o trường best mệt bỏ xừ đi được ....

Nhìu ng` bảo thía lắm, n vẫn đâm đầu vào trường best :))
Em ko excited đc nữa :)) hết cả hơi từ cách đây 1 tháng roài :)) chờ bọn này ko hiểu ai excited nổi 8-} hẹn hò như b-( thế nào gọi là mid đến late Aug :((
Em mà ở nhà chuyên đề 120 bài nộp 15/09 vỡ mặt :)) ko đi Sing còn đi chỗ khác :p

uh, ở đâu cũng có lúc vỡ mặt em a..hehe
biết đâu sau này em thi sang NUS , vao đại học trước tất cả hội ở đây thì sao
Chị biết có trường hợp trượt Asean , lấy đươc học bỏng United World collge, sau đó vào Princeton day
hehe.....remember everything happens for a reason

Hum nay phụ huynh em vừa phát biểu câu tương tự "Biết đâu trượt lại tốt" Tốt đâu ko thấy chỉ thấy bi h em cắm đầu cắm cổ vào visa đi UK :( vs lại còn phải đi UK mà ko cóa điện thoại di động nữa chứ. Ai nói cho em bít ở nc ngoài cần di động đến cỡ nào để mẹ em còn choa mua cái :(

yeah, everything is made and directed by Him, should we bow our heads for a word of pray :)) thank you heavenly father, thank you for bringing us such wonderful opportunity to be gathered here, to make new friends and to bow our heads and worship you, we pray that You will be with each and every one of us, to guide us with your love, to help us through any obstacles , even though some of us will not be selected , we still commit each of them under your mercy, in jesus most precious name we pray , Amen :)) =))
remember , god has a plan for you, you may miss some chances , that's for He will give you the better later on, :)) haha :)) ( I shall be a christian now, shan't I :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
oái. Ngoan đạo dễ sợ :))
Nói chung em ko quá tin vào số mệnh, thỉnh thoảng thui :p

COn béo onl ngay cho bác nói chuyện nào... sao bọn kia không gọi đt :(( sốt ruột cứ như mình đi thi ý :D

Chả bít đc, gọi đên embassy thì thế, ko hiểu là ở Vn thì còn bấu víu vào đâu đc nữa cơ chứ :(
Đứa nào ko đc gọi thì hình như là trượt chán chuyện lém.
Thôi cháu phải đi ngủ rồi. bác cứ yên tâm ngủ ngon là vài năm nữa mới gặp lại cháu đê :D

hi, hồi hộp phết nhỉ
chả phải số mệnh j sất
chị Linh giỏi thì chị Linh sẽ đc đi :x
thế thôi :x
congrats chị ^^
< em chưa nói đi đâu nhé ^^ >

Back
Bên trên