ASEAN Scholarship 2006 !!!!!!!! (Sec3 only :D)

Trần Đặng Thu Hằng đã viết:
hang k9 asean mgs.Het prelim roi rai qua len nghich .thuc ra nam ngoai , doc may trang dau chac thay minh ^.^
chi la con gai +_+
Chị gái hôm đi ACJC FunOrama với cả chị Mai đúng không ;;)

Dạ không có gì, tại em sực nhớ ra chị :D chả biết chị có nhớ em không :p

chiu......mat mui ko co gi dac biet :)) chi nho la em beo beo thoi :))

Bọn Sing ko định báo j hết hay sao mà h này ko bảo j hết trơn á :(( Ai có thông tin j báo giùm lên cái đê :(

Chị Hằng MGS hôm qua đi trượt băng với thằng Quân thằng Thắng và Hải Ly đúng không?Nghe nó kể trông chị cao lắm:))

+_+ .....bay gio da hieu con trai 8 cung lam +_+
tuy chi ko cao nhung ng khac cung phai nguoc nhin ^_^
Thang nao noi day ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Nó ko báo cho người trượt >.<
Thui em trượt rui em ơi , anh sẽ nhớ em lắm :(

ủa, sao tận bây giờ mà chưa có kết qua vậy..muộn nhỉ ..cứ bình tĩnh mà chờ em ơi.. bạn em đã có ai dc báo đỗ chưa vậy..chờ lâu quá mà ko ai báo thì ....

Trần Đặng Thu Hằng đã viết:
chiu......mat mui ko co gi dac biet :)) chi nho la em beo beo thoi :))
:x chị em mình hợp nhau wa' :x
em kết chị Hằng rùi :x
em nói a ý béo hoài mà a ý đâu có thèm nghe /:)

Sao hĩm lại nói anh thế :)) anh có béo đâu :(( Cả bà Hằng nữa, nói xấu em của chị Mai là biết tội gì không ;;)

nói xấu em chị Mai và anh em Mai :))
hihi, nghe cân thì có vẻ ít nhưng nhìn bé bự lắm ^^

ủa, mình nói chơi vậy thôi chứ có nhớ cái gì đâu ...:))
Nguyên béo thật ah? haha , bao nhiêu cân vậy em ? được 60kg ko ?hehe
@ Nguyên , gọi chị là bà ah, chị đâu có già vậy /:)

mẹ. cả lũ hò vào bắt nạt mình :)) Chị già rồi chị Hằng ạ ;;) Sang AC chơi cho nó trẻ ra vài tuổi đi :D
Ai có kq Asean rồi nào ...

ai bảo em hỏi chị là chị có nhớ em ko ..hehe, cái ấn tượng của chị nó lỡ thế mất rùi em a :))
mà sao đánh lạc hướng vụ cân nặng thế em ?
Dám bảo chị già thị chị sẽ truy ra xem em nặng bao nhiêu kg đấy ...vào ac nào? mà vào đấy làm sao mà lại trẻ ra hả em ?
KQ asean muộn dễ sợ ...mình nhớ hồi trước 19/8 co kq rui ma ( đúng lúc mình ra khỏi nhà đi sửa cái bộ đồng phục rộng quá của ams..biết thế ứ thèm đi sửa..:p)

hình như 2 chị e sinh đôi H1 đỗ rùi thì fai . ko chắc đâu nha

Thế hử ??? 2 chị em sinh đôi hoá 1 ... à :D
Sang ACS(I) chơi chị Hằng ạ :D chơi với những đứa trẻ con như bon em ;;) thi mới trẻ ra được chứ ;;)

sinh đôi ah ? vui nhỉ , lần đầu tiên asean có 2 chị em sinh đôi thì phải ..nghe hay nhỉ ...
bên chị toàn jrs tha hồ mà chơi với ,cần gì phải sang đấy :))..bên này toàn các em gái dễ thương mà bully em ah..

ui sao lắm ng chậm 2,5 năm đi thế
tư duy lằng nhằng chắc toàn ng ko mún lớn

Back
Bên trên