ASEAN Scholarship 2006 !!!!!!!! (Sec3 only :D)

:))..Thằng Nam mày nhớ mày đang mang ơn anh đấy nhé:p..Vào đây lăng xăng là anh giết:))

Trần Đặng Thu Hằng đã viết:
cha cha , lam bon AC the nhi +_+...cac em gai sang ben nay can than may thang day nhe ..ma hinh nhu cha co chi nao vao day ..cac chi dang ban hoc ( tru minh ) ^_^

chị hằng là chị nào nhỉ , quên mất mặt roài :))

hehe , mà sao chị chưa chi đã dọa các em thế , anh tùng là đặc biệt quan tâm đến các em nam nên các em nữ ko cần phải lo đâu :D

Chỉnh sửa lần cuối:
:))..Thật thế hả Cu?:p..Sao mày biết thế:p:))..Đúng là thằng jr mất dạy:p

Chỉnh sửa lần cuối:
ủa,mọi người đang nói gì vậy,hết giết nhau lại chửi nahu mất dạy

:))..Chúng mày câu nữa đi rồi bác Hưng bác ý vào bác ý giết chúng mày:p..Thôi làm gương kô chit chat nữa:D..Thế bao giờ k11 mới có kq ý nhỉ:D..Mà càng ngày càng nhận nhiều VN thành ra đi đường chỗ nào cũng thấy

Công nhận , bây h tỏ tình "anh yêu em" ở đâu cũng thấy có người quay ra nhìn .. sigh .... nhất là gần NUS ... sigh ...

" chị Hằng " thi xong prelim lau roi ..dang di choi ^_^
Minh cu chua bao gio gap mat nho mat chi Hang the nao duoc.btw , chi Hang cung cha biet mat Minh cu :))
@ Huyen : mot so nguoi chui nhau la chuyen bt ...cha thay respect seniors gi dau +_+
ma hom nay Quoc Khanh Vietnam..o nha lam gi vui ko_O day luc dau dinh nau an , nhung ma do an mang sang ko kip .Danh di mua banh Gato .Nhung ma lai co nuoc sau , uong ngon phet :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hóa ra trường bên đấy thi sớm thế sao? Ngả mũ kính phục.

hehe
kinh phuc cung dung thoi
nguoi ta kho truoc , suong sau ma :D

chị Hằng hình như là chị đàn bà duy nhất đang cấp 2 sing post bài đấy nhể ^^
hihi
phớ lớ vật :))

chị Hằng là chị nào vậy? chị đi asean hay skullbased vậy? chị học khóa nào vậy? chị học trường nào vậy?

hang k9 asean mgs.Het prelim roi rai qua len nghich .thuc ra nam ngoai , doc may trang dau chac thay minh ^.^
chi la con gai +_+

chị thi prelim xong rồi cơ àh? sao nhanh dữ vậy? mà sau prelim là O level, sao chị lại rỗi rãi được?? sao k ôn O level đi? mà chị aim vào đâu vậy? JC hay IB???

có người chưa thi xong prelim van len đây đấy thôi
trường chị thi tu đầu tháng 8.Thi sớm , xong sớm, nghỉ sớm , sept hols nghỉ được lâu .mới kết thúc trước Teachers' day thoi , mới được nghỉ vài ngày ma..thực ra co một ít holiday assignment chưa lam ( ngại làm ) .Tuần đầu tới trường chơi thôi, nghe mấy cai talk của Acjc va acsi ve Ib hay sao y ...
O level con 2 thang nữa mà.Mà thi prelim xong co ai học vội làm gì, chị chưa muốn vào nhà thương.
Ko có ý định vào IB ... Jc nào chưa biết...để tối nay mơ xem vào JC nào, ngày mai sẽ bào cho em biết :p
heya..lau lam roi ko danh tieng Viet, luoi qua..

Back
Bên trên