ASEAN Scholarship 2006 !!!!!!!! (Sec3 only :D)

Con Béo hình như đỗ rồi :D chúc mừng con cháu phát :* yêu con cháu lắm lắm :">

my VAnh's passed, she's sooooooo talented :x :x :* :*
hix, bọn nó đỗ mà mình vui hơn cả bọn nó :x
bạn em giỏi lắm, em bảo nó đỗ là nó sẽ đỗ mà
chị Linh nhớ take care con Nguyên VÂn Anh ở sing nhé
xie xie nị :x

Há há đỗ rồi,anh Lâm cẩn thận em với con Link đến thăm anh đấy >:)

chị Linh nhớ take care con Nguyên VÂn Anh ở sing nhé
Ai thế,Link ko care đc anh care hộ cho :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hờ hờ,nhìn mọi người phấn khở chưa kìa,thế ko có tiệc tùng gì chia tay VN hả?

Hớ hớ chú Bách phởn chưa kìa :)) chuẩn bị gọi senior 1 tiếng đi nhá =)) chú Nơ chú Thanh với chú trym non chuẩn bị có người để bắt nạt với cả truyền giáo những tư tưởng bệnh hoạn rồi :)) Dù sao thì... chúc mừng khóa 11 :D

Lê Việt Bách đã viết:
Há há đỗ rồi,anh Lâm cẩn thận em với con Link đến thăm anh đấy >:)

Ai thế,Link ko care đc anh care hộ cho :D
ah', bạn em nó " gầy " lắm >:)
em chỉ sợ nó ăn hết của anh anh lại nằm ăn vạ thì chít =;
còn có 1 bạn nữa lớp a1 tên Hiền Phg ;;)
các anh zai nhớ chơi với bạn ý
đáng thg lắm ở vn ko ai chơi =; hy vọng thật lòng là có mọi ng giáo dục sửa đổi cho bạn ý =;
< j/k >
xie xie nị all :x

Bé Mai học A1 hay là CE thế hả :)) rồi, bé gái nào lên đây làm quen trước đi, sang đây anh take care cẩn thận chu đáo cho :">

Hum nay lên bộ Đại học lấy giấy báo roài :D Nhìn thấy tờ giấy mới hết lo. Cái khỉ nợ gì mà nhắm thía không bít :))
@Mai: chị take care cái thân chị hok bít có xong không nữa là :))
Laptop nặng như 1 con nhợn 8-}

Xong :D cuối cùng thì cũng chắc chắn :D laptop bao cân mà nặng thía cháu :D Khi nào bay ? Đã bảo bé Mai là cứ nói các em lên đây nc với các anh, sang các anh take care tử tế cho mà :))

Các anh này ở trường nam sinh, thế mà cứ đòi take care các em gái cho bằng được :)).

Vậy ai đã có kết quả chính thức chưa ? post lên đi , càng chi tiết kiểu tuổi tác, trường học càng tốt...
hehe
đã bảo rùi mà, đừng tin Lâm..Khóa 9 sẽ đi đón đấy :)
ko biết các em o hostel nào khi sang đây nhỉ , có ai hỏi được mấy bà MOE ko ?
thấy đồn là ko phải ở VH nữa mà o hwa chong hoặc NUS high thì phải +_+
mang laptop sang chỉ dùng để lên mạng và xem phim thôi .mà tùy hostel , nếu hostel mà có wireless thì tốt.VH internet dở lắm....
các em khóa 10 o ACS(I) thì chăm sóc mấy đứa jrs sắp đến ở đấy là được rùi .haha.thấy nội bộ Asean khóa 10 háo hức được "chăm sóc " khóa 11 lắm đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
Khóa 9 đi đón à :(( ah mà cũng đúng thoai, lúc sang khóa 10 đang thi .... Không ở VH càng tốt, xa thế lên chơi cũng ngại :)) Mới biết có mấy người
Lê Thùy Linh L1
Lê Việt Bách L1
Ngọc Linh H1
Vân Anh 0609 ams
Hiền Phương 0609 ams
...Tùng 0609 GV
... Tuấn 0609 NSL
nhầm nik :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ah, cũng ko hẳn .chắc chắn khóa 10 sẽ máu đi gấn hết nhìn mặt jrs9duf có thi cử gì .hehe, vậy mấy em ACSI có dám đi đón ko , dám bỏ prep ko ? )
.năm ngoái khóa 9 cũng đi đón mà.mặc dù ko đủ hết ( nhiều ng thi ngay ngày hôm sau mà...) mà đi đón chắc tầm 6h SG các em tới nơi.10h30 chắc mới về ktx quá...hehe
VH xa thật nhưng mà ở tốt, nhìn thấy biển va gần parkway , ko xa orchard lắm ..và yên bình ..mát mẻ, đêm thức khuya thấy máy bay đi qua nhiều lắm.

Mấy chú khóa 10 có dance CCA đột xuất hết đi :)). Anh đang có prelim, ngồi nhà ngắm sách vở vậy. Bạn Hằng thi xong prelim rồi còn prep ko?

Nanyang ko có prep sướng vcl. em cũng công nhận VH đẹp thật <ý là gần biển chứ ko phải cái tòa nhà đẹp>

:(( :)) :(( :)) Bọn Asean năm nay nghe bảo chỉ phải học 3 năm thôi( tức là từ sec 4) :(( :)) :(( :)).
Chúc mừng Hoa Lài. Có bạn Ngọc Linh lớp tớ cũng đỗ :(( trong ava của tớ đấy! :(( :)).

Well, anh không nghĩ thế, vì lượng kiến thức học 1 năm là không đủ. Nếu thực sự mà chỉ học 3 năm thì anh chia buồn với các chú.

Back
Bên trên