ASEAN Scholarship 2006 !!!!!!!! (Sec3 only :D)

hehe , schoolbased thì có cơ hội IP hơn :)) vì lẽ đơn giản , asean là MOE phân lung tung , có 1 số trg thì nó chấp nhận cho IP , còn trường ví dụ như AC chẳng hạn , có mà cho khối :))

chết mất, nhưng mà ko sao , năm sau còn 1 tá CCA mới nữa , hi vọng hi vọng :x , ah mà riêng IB của AC đã bao gồm mấy cái gọi là leadership kia rồi anh tùng ah :D CAS ( viết tắt của cái j thì ko nhớ , c là creativity, a là action, còn s là cái quái j quên rồi :)) )

oh cái đó thì cũng hình như chưa có ai thử, mà mới vào thì đã đi học ngay rồi còn j :D

He he, có người thử rồi :D (scholar, not Vietnamese though). Lúc mới tuyển, 2 tháng đầu, hoặc ngay tuần đầu của năm.

Ôi rời, đỡ phải thi còn j nữa :(
Hum nay có danh sách rùi. Để luk nào rỗi post lên :D

Có 25 ng`, 19 Bắc, còn lại trong Nam. Amser hình như có 4 thì phải, hok nhớ chính xác lắm. 12 nữ, 13 nam.
@Mai: sao hok thấy bạn nào tên Cẩm Vân hả nhóc :-/

S là services ku ạ :))
Ờ thế có ai biết thông tin chắc chắn là asean năm nay ở đâu chưa ?? VH hay là NUS high?
Ờ mà không biết xin vào IP có khó không nhỉ ? Kiều mấy đứa school-based muốn xin thì có được không ??:-/

Anh tưởng mày học IB rồi mà Nguyên??Còn xin gì?Mà IB có gì hay mà nhiều người muốn chui đầu vào thế nhỉ:p..Thay đổi môi trừong có vui hơn kô:p..Cái chuyện ở đâu bọn VN đâu biết:p..Chỉ bên này check trước được thôi..Nó sẽ báo các sr ở ktx đó trước:p..Mà tưởng đang ôn thi vẫn máu nhỉ:p

@ chị Linh
hay là nó tên khác nhỉ :))
để đi clarify, chứ nó đỗ thì em cũng thấy hơi hơi khó tin 1 tí tẹo :)) < nói giảm nói tránh >:) >

xin vào đc hết :) chú yên tâm :)) ...
em Linh sưu tầm ảnh post lên đi chứ :(

Hok có ảnh anh ah :)) cố gắng chờ :D
@Mai: chị cũng ko rõ.
Năm nay scholars ở KTX NUS nhá

khẹc khẹc , NUS high thấy chú lâm hôm trc đi qua vào lúc 1h sáng có con ma xuất hiện , hù hù hà hà ... sợ quá chú lâm bị gió thổi bay xuống cống :))

----------

mà thêm nữa , nus high thì vui rùi :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
em tưởng vụ suicide là bên Hwachong ???
@a.TÙng: em hỏi thế thôi mà :D Mà ôn thi cũng có thời gian onl chứ nhểy :-"
@béo: bác sang chỗ mày chơi thường xuyên nhé ;;)

hwachong j ?? NUS đấy , có con ma trông mặt giống thằng nguyên :(( sợ lắm

Chỉnh sửa lần cuối:
hì hì,anh Minh toàn dọa các em ,mà Linh ơi sợ wé gì!
mà mọi người bao giờ sang SG vậy?

Tưởng con ma đấy mặt mũi ăn mặc giống cái "con" trong ava của anh ;;) :-"
Đói quá :(( cái bọn Hall 4 mất dạy, cầm nhầm packed food của em :(( báo hại bi h ăn xong vẫn đói =))

Bác chỉ đc cái ăn thôi :)) Sang chơi thì cứ sang :)) Hỏi jề thế :))
Em hok sợ ma đâu :)) đừng dọa em mất nhờ :))

Back
Bên trên